[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
cứ gõ nhanh là lên, gõ chậm là xuống chứ không sai, goget mà sai thì gõ làm gì, có sai thì cũng rất ít.
Làm sao cậu biết cậu gõ sai ko nhiều. Code đó cậu tưởng đúng mà chắc gì nó đúng. Còn chuyễn gõ nhanh với chậm thì ko liên quan gì nhé. Có lúc mình mỏi tay 1 code mình chờ gần hết h mới gõ vẫn ko rớt lv nhé

Làm sao cậu biết cậu gõ sai ko nhiều. Code đó cậu tưởng đúng mà chắc gì nó đúng. Còn chuyễn gõ nhanh với chậm thì ko liên quan gì nhé. Có lúc mình mỏi tay 1 code mình chờ gần hết h mới gõ vẫn ko rớt lv nhé
vậy nên mới thắc mắc, không thì lên đây nói làm gì hả cậu

mà nói thêm là trước lúc làm nick này thì mình 1 có 1 thơi gian gõ thuê rồi, không phải gõ mỗi nick này, nên mấy vấn đề đấy mình khá hiểu rồi

Mình có mượn acc ggs thèn này gõ http://mmo4me.com/threads/lanmoitrongmua-scammer-acc-gogetsome.128382/ nhưng nó là một scamer chính gốc.Bây giờ nó đổi pass gogetsome rồi.Nhưng trước khi đổi nó đổi nó đã confirm số tiền mình đang gõ rồi....hiện nay tiền chưa về.....có khi nào nó hủy confirm dc ko.....trạng thái gogetsome đang ở confirm rồi.

4~5k code/ ngày là cậu gõ liên tiếp hay lúc nào rảnh thì gõ vậy cậu @@
acc night mà bạn,thời gian gõ rất giới hạn nên phải tranh thủ, mình chỉ nghỉ 15ph khi nào mỏi tay rồi lại log vào làm tiếp cho đến trời sáng nó đuổi ra thì nghỉ luôn

-Từ gold rớt xuống silver thì chỉ có 1 nguyên nhân là gõ sai quá nhiều thôi, nhưng dù có rớt silver cũng ko ảnh hưởng đến việc theo đuổi ruby đâu, mình cũng từng bị xuống silver nhưng gõ 1 ống là lên lại gold, và gõ thêm 3 ngày nữa là lên ruby lại

-Cấp gold là cấp tiêu chuẩn nên thường thì ai cũng ở cấp này cả ,còn ruby phải tranh giành với người khác nên phải làm nhiều mới lấy được

Last edited:
mình gõ khoảng 400k ,gõ thường xuyên trung bình 4~5k/ngày ,Diamond rate 1$ ,acc đó là acc night
Ù uây, em tưởng nick Day, nick đêm mà gõ 4,5k cap chắc thức suốt đêm luôn mất, em có nick Day mà 1 ngày gõ đc 1000~2000captcha bên gogetsome thôi, còn sáng sớm gõ Mega
Em tưởng Diamond đc 1,1 tới 2,0$ /1000captcha như quảng cáo chứ, hix
Thế này thì chẳng dám mong lên Diamond rồi, đêm mà các Thánh còn cày kinh vậy nữa là nick Day, thôi thì hi vọng cái Ruby vậy. :D

Ù uây, em tưởng nick Day, nick đêm mà gõ 4,5k cap chắc thức suốt đêm luôn mất, em có nick Day mà 1 ngày gõ đc 1000~2000captcha bên gogetsome thôi, còn sáng sớm gõ Mega
Em tưởng Diamond đc 1,1 tới 2,0$ /1000captcha như quảng cáo chứ, hix
Thế này thì chẳng dám mong lên Diamond rồi, đêm mà các Thánh còn cày kinh vậy nữa là nick Day, thôi thì hi vọng cái Ruby vậy. :D
Diamond nếu là acc đêm dc bonus từ 12%~40% tức là dao động khoảng 1,12$~1,4$/1000code ,còn 2$ đó chỉ là red code thôi(code mà con voi rống lên),chỉ gõ dc mỗi 1 code đó dc x2 .

Mình có mượn acc ggs thèn này gõ http://mmo4me.com/threads/lanmoitrongmua-scammer-acc-gogetsome.128382/ nhưng nó là một scamer chính gốc.Bây giờ nó đổi pass gogetsome rồi.Nhưng trước khi đổi nó đổi nó đã confirm số tiền mình đang gõ rồi....hiện nay tiền chưa về.....có khi nào nó hủy confirm dc ko.....trạng thái gogetsome đang ở confirm rồi.
Khổ thân bác, em cũng chưa gặp tình huống này bao giờ, bác mượn nick Day hay nick Night mà khổ thế? up lên cho bác cho pro nào vào tư vấn

ko biết có request dc 2 lần không....nếu dc ...thì xác định mất tiền đã gõ ko công cho nó rồi......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week