[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Acc của mình, mình đc phát và làm lên, tin hay ko thì tùy. Chính xác thì hình như là lúc mình lên diamond là hơn 1 tháng trc' tầm khoảng hơn 400k

Acc diamond chắc cũng đã tới hàng trăm ngàn code rồi, theo mình thì đánh đúng theo tỉ lệ sai nhỏ hơn 5% là nó cho lên thôi, còn acc diamond đó chắc ko phải acc riêng phải ko bạn cái này chắc là acc group roài. với mình thấy đánh trong khoảng thời gian nó + % và thấy nó xuất hiện X2 thì mau lên lv hơn, có nhiều bạn mình nghĩ đánh cũng chính xác lắm có khi đã 80k code còn chưa dc Ruby nữa :)

HotGetsome: Có cái mình hơi thắc mắc là tại sao balance bạn 16$, acc diamond roài thì chí ít chỗ paid cũng phải là 50$ trở lên mà chỗ paid của bạn 0.00$ vậy, với nếu bạn ko rút thì balance bạn chí ít cũng 50$ trở lên mà sao chỉ có 16$, ko lẽ bạn đánh 30k code đã lên diamond. Có PTS lại hình ko nhỉ?

Cái này mình biết nè, acc của HotGetsome là acc thành viên của 1 group nào đó, hem phải là acc solo. acc con thì nó không hiện số tiền đã thanh toán, và nó cũng không có chổ payment luôn :binhsua168:

Acc diamond chắc cũng đã tới hàng trăm ngàn code rồi, theo mình thì đánh đúng theo tỉ lệ sai nhỏ hơn 5% là nó cho lên thôi, còn acc diamond đó chắc ko phải acc riêng phải ko bạn cái này chắc là acc group roài. với mình thấy đánh trong khoảng thời gian nó + % và thấy nó xuất hiện X2 thì mau lên lv hơn, có nhiều bạn mình nghĩ đánh cũng chính xác lắm có khi đã 80k code còn chưa dc Ruby nữa :)

HotGetsome: Có cái mình hơi thắc mắc là tại sao balance bạn 16$, acc diamond roài thì chí ít chỗ paid cũng phải là 50$ trở lên mà chỗ paid của bạn 0.00$ vậy, với nếu bạn ko rút thì balance bạn chí ít cũng 50$ trở lên mà sao chỉ có 16$, ko lẽ bạn đánh 30k code đã lên diamond. Có PTS lại hình ko nhỉ?
Kinh nghiem dang de hoc tap do,van de cho PAID 0.00$ la do ban ay xai ID group,ko cong don nhu ID solo dau.Tks bai viet cua ban ay di ^^.

lol~ ai chả bít PAID 0.00$ là của 1 group chỉ sợ cái level thui =]] chắc vậy tin thui

Traidaohoa nếu bạn muốn hỏi gì thì cứ post lên để mọi người cùng góp ý.
Mình cũng lưu ý là khi làm thì bạn cũng nên giữ gìn sức khỏe, đặc biệt là đôi mắt, đừng tập trung quá vào khi làm, lúc đó mắt bạn chỉ nhìn vào các captcha, rất là mỏi mắt. Bạn nên kết hợp vừa làm vừa giải trí, vì captcha của dự án này tương đối đơn giản, mình ko biết các bạn làm việc như thể nào chứ mình toàn bật 2 web lên vừa làm vừa giải trí, đặt biệt là xem clip hài, khi đó bạn ko phải quá tập trung vào làm việc ---> mỏi mắt buồn ngủ.

Traidaohoa nếu bạn muốn hỏi gì thì cứ post lên để mọi người cùng góp ý.
Mình cũng lưu ý là khi làm thì bạn cũng nên giữ gìn sức khỏe, đặc biệt là đôi mắt, đừng tập trung quá vào khi làm, lúc đó mắt bạn chỉ nhìn vào các captcha, rất là mỏi mắt. Bạn nên kết hợp vừa làm vừa giải trí, vì captcha của dự án này tương đối đơn giản, mình ko biết các bạn làm việc như thể nào chứ mình toàn bật 2 web lên vừa làm vừa giải trí, đặt biệt là xem clip hài, khi đó bạn ko phải quá tập trung vào làm việc ---> mỏi mắt buồn ngủ.

bun ngu thi lau lau ko bit minh vua go gi ^^!Mo web thi so ko tap trung ban oi,vua lam vua xem hai chac chet =))Minh bit li do rot lv roi.Backspace la ly do minh ve trang chu va la ly do minh rot xuong Gold :D

Đang gay và cấn thì trời mưa sấm sét đùng đùng, tạm dừng thôi ko mất điện thì toi. :binhsua72::binhsua72:

sau 1 time đánh gõ hoa thường mà nó chả cho lên level nên mình quyết định ko hoa thường nữa, Gõ như vậy có rớt level ko mấy bạn, mình levvel GOLD

sau 1 time đánh gõ hoa thường mà nó chả cho lên level nên mình quyết định ko hoa thường nữa, Gõ như vậy có rớt level ko mấy bạn, mình levvel GOLD

ko-rot-lv-dau,go-ko-phan-biet-thi-len-emeral-roi-moi-len-ruby,cu-go-chuan-500-code-di-ban.Dung-go-kieu-"cuốn theo chiều gió" thi lau len lam

Chán thật @@
mình có 2 ID gogetsome cạp dc 5000 code rồi mà vẫn chưa lên gold
anh em có bí quyết j k nhỉ ....?
chỉ giáo cái nào...:binhsua155:

Chán thật @@
mình có 2 ID gogetsome cạp dc 5000 code rồi mà vẫn chưa lên gold
anh em có bí quyết j k nhỉ ....?
chỉ giáo cái nào...:binhsua155:

Co the do ban go sai nhieu thoi,ban go can than di,moi go 5000captcha thi hi vong len LV la rat cao.Co len ban oi.Can than lucky captcha xuat hien nhieu thi de bi truog hop out ve trang chu do bam xoa' chu bang phim Backspace do.

chơi thằng này thì nó load có liên tục hok mọi người. như 1 h nó có thả ra liên tục cho mình tầm 1500 code không. em tính làm thêm kiếm thu nhập, đang chơi pix, 1h được tầm 1500 code, nếu thằng này ngag đó thì làm thêm kiếm ít tiền

có ai bị như tớ không ! tuần này Getsome chưa thanh toán mặc dù nó ghi đã pay rồi mà trong WMZ chưa có 1$

cả group làm được 177$ chứ không phải ít. :binhsua160:mịa nó ! chẳng lẽ nó scam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week