[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Tức là acc night thì 1h đến 4h45 thì bonus cao hơn, còn bình thường thì bonus bình thường đúng không cậu?

Tức là acc night thì 1h đến 4h45 thì bonus cao hơn, còn bình thường thì bonus bình thường đúng không cậu?

không ! chỉ làm việc được trong khoảng giờ từ 1h-5h45sáng ! các giờ khác nó không cho login.

1h-5h45,bonus mac dinh la 15%,se cong them len den 40%(nhug it thay,da so toi 33% ak).acc day mac dinh 4%,bonus them len den 30%(it thay,thay thi toan load cham,lag lag de rot lv)binh thuong thi len toi 25% tam 5h30-7h

1h-5h45,bonus mac dinh la 15%,se cong them len den 40%(nhug it thay,da so toi 33% ak).acc day mac dinh 4%,bonus them len den 30%(it thay,thay thi toan load cham,lag lag de rot lv)binh thuong thi len toi 25% tam 5h30-7h

cậu thế nào chứ tớ gặp 30% ở acc day là bình thường. còn acc night chưa thử.

Nhưng mà lưu ý: số bonus nó quy định như vậy có nghĩa là nếu mình cậu làm, chứ nhiều người làm không bao giờ đạt được bonus như vậy. Nó sẽ lỗ :binhsua146:

Bác có acc gold nào không? Cho em gõ với. Bữa giờ gõ acc silver mãi mà không lên nổi.
Em gõ rất cẩn thận, phân biệt hoa thường đàng hoàng.

Bác có acc gold nào không? Cho em gõ với. Bữa giờ gõ acc silver mãi mà không lên nổi.
Em gõ rất cẩn thận, phân biệt hoa thường đàng hoàng.
cậu muốn acc night hay day ?

Day thì mình chịu vì đã hết ! còn acc night thì có.

Acc day ấy. Không có acc gold vậy có acc nào mới hay gõ ít ít không cậu? Acc nào mà dễ lên gold ấy.

4h lác đác đến 6h bonus lai rai cũng 16% > 30%, 0.85 cũng lên dc rate 1$ mấy :D

Admin gogetsome chính thức scam mình nha anh em ! ai làm group và số tiền lớn thì cảnh giác.

rtlffr

rtlffv

Đã 4 ngày qua, nó ghi đã Paid nhưng chưa nhận được 1 đồng, các acc lẻ thì request là về ngay,

- - - Updated - - -

chủ thớt mà bị scam. nhục quá :binhsua12:

Admin gogetsome chính thức scam mình nha anh em ! ai làm group và số tiền lớn thì cảnh giác.

rtlffr

rtlffv

Đã 4 ngày qua, nó ghi đã Paid nhưng chưa nhận được 1 đồng, các acc lẻ thì request là về ngay,

- - - Updated - - -

chủ thớt mà bị scam. nhục quá :binhsua12:

TYPERSTEAM Có bị j đâu !vẫn paid đều mà ! do ăn ở cả thui !:binhsua01:

ý cậu là sao ? :binhsua08:

ý cậu là sao ? :binhsua08:

cậu hem có support email cho nó ak ! :binhsua01: Nó tin tưởng cậu nên mới cho cậu thêm acc còn j :binhsua08:

theg nào chửi nó nó cho đi theo ông bà luôn !

cậu hem có support email cho nó ak ! :binhsua01: Nó tin tưởng cậu nên mới cho cậu thêm acc còn j :binhsua08:

theg nào chửi nó nó cho đi theo ông bà luôn !

tớ email cả chục phát.....mà chưa thấy trả lời.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week