[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
có ai bị như tớ không ! tuần này Getsome chưa thanh toán mặc dù nó ghi đã pay rồi mà trong WMZ chưa có 1$

cả group làm được 177$ chứ không phải ít. :binhsua160:mịa nó ! chẳng lẽ nó scam.
Em mới tham gia MMO, đang tính chơi thử cái này mà nghe bác nói sợ quá :-s
Đành chờ tin bác

có ai bị như tớ không ! tuần này Getsome chưa thanh toán mặc dù nó ghi đã pay rồi mà trong WMZ chưa có 1$

cả group làm được 177$ chứ không phải ít. :binhsua160:mịa nó ! chẳng lẽ nó scam.

Đợi mai xem sao, mình mai là nó sẽ trả @@

Mình gõ chuẩn gõ chậm BT là 1k6 code 1h hôm nay gõ liền 2h30 speed có 1000 code 1h thôi vậy mà nó cũng k lên gold chán như con gián !
vẫn đang ở bzone !
ôi nản thật ! :binhsua155::binhsua155:

Mình gõ chuẩn gõ chậm BT là 1k6 code 1h hôm nay gõ liền 2h30 speed có 1000 code 1h thôi vậy mà nó cũng k lên gold chán như con gián !
vẫn đang ở bzone !
ôi nản thật ! :binhsua155::binhsua155:

WTF??? Sao ban o BRONZE hoai ma van chiu kho go vay?the thi ban lam ref con ngon hon, ng ta cap acc Gold cho ban lam.Ban ko len dc level co le do so loi cua ban nhieu qua va co 1 so loi nang. Minh go cham va can than ma chi tru dc Emeral thoi. Rot tu Ruby xuong ko bit khi nao len tro lai,toan rot xuog Gold roi len lai Emeral ko ak

- - - Updated - - -

khi làm việc mình enter and stop nhiều có bị rớt lv ko ta.????
Ko rot lv dau ban, co dieu lau len lv thoi. Han che out ra out zo nha.Chuc ban mau len level.

Nếu đăng kí ref làm theo hội thì cấp acc mới hẳn hay là acc đã có người đánh nhỉ.

Nếu đăng kí ref làm theo hội thì cấp acc mới hẳn hay là acc đã có người đánh nhỉ.

bây giờ nó hết cho ref mới nên chỉ là accc đã có người đánh.

- - - Updated - - -

có ai hôm nay nhận được tiền nó chưa ! 3 ngày rồi mà nó chưa pay nè.

nó định scam à :binhsua159:

bây giờ nó hết cho ref mới nên chỉ là accc đã có người đánh.

- - - Updated - - -

có ai hôm nay nhận được tiền nó chưa ! 3 ngày rồi mà nó chưa pay nè.

nó định scam à :binhsua159:

Acc 50k code mà silver thì có nên chơi tiếp hay kiếm chủ hội khác nhỉ.

Acc 50k code mà silver thì có nên chơi tiếp hay kiếm chủ hội khác nhỉ.

cậu gõ phân biệt hoa thường sẽ được lên thui.

Mem tớ có đứa gõ > 350k code vẫn Gold.

- - - Updated - - -

scam cmnr , chơi gì nửa :binhsua157:

nó nghỉ lễ 1/5, chứ đâu nghỉ 2/5 ta ?

Hinh nhu le gi giong thang megatyper do,minh doan the,chac ko scam dau,chien du 3k nghi,Emeral la du xai oy ggs.png

bây giờ nó hết cho ref mới nên chỉ là accc đã có người đánh.- - - Updated - - -có ai hôm nay nhận được tiền nó chưa ! 3 ngày rồi mà nó chưa pay nè. nó định scam à :binhsua159:

Bác gửi mail cho nó đi nhá
Trưa nay e nhận được hàng rồi, 3.25$ 2 ngày của iem :)

Bác gửi mail cho nó đi nhá
Trưa nay e nhận được hàng rồi, 3.25$ 2 ngày của iem :)

đã gửi mail mấy lần rùi ! chửi cũng đã rùi. mà thằng này nhịn nhục ghê thiệt.

đã về 12$ luôn roài, bác nguyenduong90 vào kiểm tra thử xem, lên Ruby ko cần phải chờ, cứ vào là đánh đỡ phải F5

đã về 12$ luôn roài, bác nguyenduong90 vào kiểm tra thử xem, lên Ruby ko cần phải chờ, cứ vào là đánh đỡ phải F5

tớ check rùi cậu à ? nó ghi đã pay mà chưa pay

- - - Updated - - -

Acc night khác acc thường chỗ nào vậy?

acc night bonus cao hơn acc thường nhưng chỉ làm việc được trong khoảng từ 1h-5h45 sáng.

- - - Updated - - -

Chuơng trình vẫn còn sống hả thớt??

tớ vẫn còn sống ! cảm ơn cậu :binhsua135:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member