[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
chi co nuoc lay acc day nao do ra de test chu cu out ra out zo printscreen no cho len thien duong som:binhsua15:
cần gì phải out ra đâu cậu, vừa làm vừa PrScreen đc mà :)

ban nao tham gia nhom go ggs voi minh ko?cung nhau kiem acc day nao,loi nhuan chia deu cho moi nguoi.:binhsua79:
Nếu gõ tốt thì được cấp acc day hả bạn. Vậy thì bạn pm mình nha, sẵn sàng hợp tác.

thằng ggs có pay qua pp không các bác,thấy nó nói là có mà chưa thử

thằng ggs có pay qua pp không các bác,thấy nó nói là có mà chưa thử

co pay ban oi,ma so PP pay lau,wmz chi 1 ngay la co $ roi.co the ton phi ben PP do,30$ moi free thi fai

- - - Updated - - -

cho xin 1 slot gõ với

chi co acc lam viec 1h den 5h45 sang thoi ban,moi reg panel nen chua dc cap acc day

thèm quá mà làm nhiều dự án rồi không kham nổi nữa, ngồi cày cap nhiều cái mông...nát bét rồi :binhsua10:

xin bạn traidaohoa1234 thử xem!

acc solo da co bonus 4% nhe,dung nhin vao so post nha cac ban:binhsua01:,ko fai post it la newbie dau. groupggs.png

Up nao,ai co acc solo muon bonus them 4% thi zo group mih nhe,pay dung so tien lam dc nhe
4% là acc day hả bạn? acc day có chưa cho mình với. theo lẽ thường thì acc night 15 -40%. acc day mới có vụ bonus 4 - 30% mà phải không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week