[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
có bác nào bán id gogetsomes k
giá bao nhiêu vậy

Your balance: USD 1.0185

1 đêm cap, good morning cả nhà

Mình request xong thì nó bảo là :Your payment request is saved. To confirm it, please click a link form an email that we just sent you.

nhưng mình vào mail inbox và spam đều không có link confirm này, giờ phải làm sao :(

Mình request xong thì nó bảo là :Your payment request is saved. To confirm it, please click a link form an email that we just sent you.

nhưng mình vào mail inbox và spam đều không có link confirm này, giờ phải làm sao :(
Có sao ko nhỉ
Chụp hình cái thông tin trong acc GGS + hình trong mail xem

Acc cậu thuê là acc day hay đêm thế ... tình hình load của GGS thế nào ... cho cái ý kiến để mình đi thuê với :) . thanks
acc t thuê nhé, hqua t đánh đêm, load ổn, còn sáng thì t chưa đánh

Mí bạn bảo acc night có ghi chữ night. Mình thì k thấy có ghi chữ night nhưng cái bonus mình nhảy liên tục =.=". Vậy acc mình là acc day hay acc night @@. Acc night thì làm từ mấy giờ hỉ mn?

cap thôi ae, mục tieu 1.5$ :)

2013-09-04 paid Z11118 1.84

mấy bác than vãn thế này chắc mình ko đi thuê acc GGS đâu ??? nãn thế... thời bủi khó khăn qué
cứ làm tí đi bác... nó có hôm nọ hôm kia. hôm load tốt thì kiếm ăn. ko đc nhiều thì cũng gọi là vui chơi có thưởng...

1 tiếng dc 1,25$ , gõ ngày 5 tiếng 6.25$ , cũng đỡ quả.

Mới Ruby à bác, đánh hoài ko lên dc diamond

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,046
173,125
Latest member
mauchuong

Most viewed of week

Most discussed of week