[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Em nó lại Hot như xưa :cool:
chả có hot đâu , nó đã mở 1 đợt reg này rồi , sau đó acc nào làm thì nó để lại , acc nào ko làm nó xóa . Như vậy dự là nó sẽ còn mở nhiều đợt reg nữa để có thể lọc được nhưng member nào có làm việc và member nào làm việc tốt , thường xuyên vì nhiều member sẽ lo sợ acc cấp cao rồi mà ko gõ nó sẽ xóa . Và tương lai có thể nó sẽ ra loại captcha dài ngoằng như PIX , bây giờ hiện tượng đó cũng đã nhá nhem bắt đầu rồi

HOT chứ sao ko? bonus tăng ngon rồi, load nhanh là ok. Acc reg còn nguyên. Ai muốn gõ thuê pm nha. Pay 2 ngày 1 lần.cần thì yahoo. Bonus cho kinh nghiệm HYIP, ***...

Những acc silver còn nguyên hết, iron die hết :D, vậy là bớt dc vài bác đầu tư bán acc quá ác :D

acc e đc bác LukeLucy cho đã lên Gold từ hôm qua nên vẫn còn nguyên :)

bạn nào mấy bữa reg đc nhiều acc ggs , hảo tâm cho mình 1 acc với . Canh cả tháng để chờ nó mở cho reg mà mấy bữa nó mở lại không biết . Mình xin 1 acc để chiến thôi nên bạn nào dư thì cho mình với nhé ! Yahoo mình là : changcongtuhotran2007

bạn nào mấy bữa reg đc nhiều acc ggs , hảo tâm cho mình 1 acc với . Canh cả tháng để chờ nó mở cho reg mà mấy bữa nó mở lại không biết . Mình xin 1 acc để chiến thôi nên bạn nào dư thì cho mình với nhé ! Yahoo mình là : changcongtuhotran2007
load chán lắm k ham hố gì đâu..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week