[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

HotGetsome

Junior
Reactions
79
MR
0.047
Lâu không vào topic này giờ tự nhiên đông vui thế, mà toàn mem lạ hoắc thế này. Anh em cũ nghỉ GGS hết rồi à. Luôn tiện hỏi đểu phát đã ai lên diamond chưa ta?

superstar

Senior
Reactions
60
MR
0.005

We're giving away 50 accounts:
draw will take place on Sept., 26
applications will be accepted
till 4 pm September, 26 UTC time
email:
MẤY BÁC BẬN ĐĂNG KÝ MAIL BỐC THĂM HAY SAO MÀ TOPIC YÊN ẲN NHỈ​

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Chat with me via Skype
gogetsome mở loto gì đó để trao best account à?, không biết có ưa đãi gì đây, mấy bác có mấy trăm acc gmail chắc khả năng win cao lắm đây

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Lâu không vào topic này giờ tự nhiên đông vui thế, mà toàn mem lạ hoắc thế này. Anh em cũ nghỉ GGS hết rồi à. Luôn tiện hỏi đểu phát đã ai lên diamond chưa ta?
mình lên dc diamond nhưng chủ acc scam nên ko xài dc nữa :(

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chơi Loto cùng Gogetsome. các cậu điền email nào chưa đăng ký với gogetsome. nếu ngày 26/9 bạn thắng loto thì nó sẽ cho pass. đây là acc ngày nhé.

Attachments

63.1 KB · Views: 72

huehien

Junior
Reactions
6
MR
0.000
hay thật, trúng rồi thì được 1 account gg day. 50 account này có lẽ là 50 cái đã tịch thu của những mem đăng ký nhiều để đó không làm việc

45chip

Hero
Reactions
219
MR
0.048
các bác cho em hỏi là em gõ GGS bằng trình duyết chorme . Khi gõ đến đoạn xuất hiện code LUCKY thì trên trang nó hiện ra thông báo gì đó phải bấm OK thì mới gõ được , có bác nào chỉ em cách bỏ qua cái thông báo đó không vì đang gõ ngon trớn gặp nó lại giảm mất tốc độ

các bác cho em hỏi là em gõ GGS bằng trình duyết chorme . Khi gõ đến đoạn xuất hiện code LUCKY thì trên trang nó hiện ra thông báo gì đó phải bấm OK thì mới gõ được , có bác nào chỉ em cách bỏ qua cái thông báo đó không vì đang gõ ngon trớn gặp nó lại giảm mất tốc độ
View attachment 24186

trình duyệt nào k bị.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz