góp ý về VLTK phiên bản mmo

:binhsua38: các bạn nên vào chơi thử trước đã nhé .

Mấy cha này chả nghe rõ gì cả , không rớt tiền , chỉ rớt "vật phẩm" để vào shop bán lấy tiền . Như vậy thì nó muốn cày tiền cũng cực hơn . Chạy đi chạy về bán.

Max

ý tưởng này mà ghép vào kiếm thế thì mình like hơn. tai mình chơi kiếm thế quen rui. hi hi

Mấy cha này chả nghe rõ gì cả , không rớt tiền , chỉ rớt "vật phẩm" để vào shop bán lấy tiền . Như vậy thì nó muốn cày tiền cũng cực hơn . Chạy đi chạy về bán.

Max
=)) ông này đánh vltk bao giờ chưa vậy =)) Có hiểu giá tiền mua máu mana và tiền rớt nó thế nào ko?
Vừa rớt tiền vừa rớt vậy phẩmcòn ko biết có đủ tiền về thành mua mana, máu hay ko chứ còn ko rớt tiền thì lấy lá cây mua máu mana à, cày tiền thì chỉ 8,9x có skill cày tiền thì mới kiếm đc nhiều tiền từ cắm chuột thui >.<

tiền nhiều thì giá tiền vạn rẻ, tiền ít thì giá tiền vạn đắt. Quan trọng gì cày hay ko cày tiền. Tiền chỉ để mua máu mana thì cần chi nhiều mà sợ cày tiền :D

Max

Bình thường là vừa rớt tiền vừa rớt đồ còn ko đủ tiền mua máu huống chi giờ chỉ còn đồ .

Qua tết ra mắt Sever cũng dc vì càng lâu nó càng khỏe .. có gì cho em vào bang zới nha mấy pro :D:binhsua36:còn nữa ... chơi thử ở đâu :binhsua36:

Max
có auto thì cực gì bạn, ai cày tiền được thì cày, đó là công sức của người ta mà.

đang cày tiền mà thằng nào bật PK đồ sát lên thì ..... hỏng hết :binhsua46:bây giờ đi ngủ lấy sức ngày mai vào hóng topic:binhsua47:

có auto thì cực gì bạn, ai cày tiền được thì cày, đó là công sức của người ta mà.
Thế 1 đoàn thiên nhẫn chiếm hết cả 1 cái động .vv
Rồi chỗ nào cũng Auto thì lấy đâu ra mà farm ???

Được thì nên làm 2 loại tiền :
1 loại tiền chỉ mua máu mana . Như vậy có cày tiền cho lắm vào cũng không làm gì .
1 loại tiền để ae giao dịch mua bán vật phẩm với nhau ( loại này nạp bằng tiền $ chẳng hạn khỏi sợ mất giá lạm phát )

Cho giao dịch giữa 2 loại tiền này , nếu ai cần mua ngựa cũng dễ mua :D

Max

Last edited by a moderator:

Max
=)) Bạn có giỏi thì cứ cắm tiền đi, ko ai cấm đâu
Mình đợi xem đến lúc bạn có thể cắm đc hơn chục acc thiên nhẫn 9x vlk để có thể cắm chuột :binhsua172:

1 loại tiền chỉ mua máu mana .
1 loại tiền để ae giao dịch mua bán vật phẩm với nhau ( loại này nạp bằng tiền $ chẳng hạn )

Max

Giết sạch cả động rồi farm

1 loại tiền chỉ mua máu mana . Như vậy có cày tiền cho lắm vào cũng không làm gì .
1 loại tiền để ae giao dịch mua bán vật phẩm với nhau ( loại này nạp bằng tiền $ chẳng hạn )

Cho giao dịch giữa 2 loại tiền này , nếu ai cần mua ngựa cũng dễ mua =))

Max
giống như kiếm thế . bạc không khóa và bạc khóa hả. như vậy làm rắc rối thêm không.

Max
em cũng khoái món này !! cơ mà cày tiền không phải dễ :)) anh tưởng tượng trở lại sơn hà xã tắc !! kể cả thiên nhẫn vân long kick cơ mà không có bí kiếp vân long kick thì làm ăn zề ?

1 loại tiền để ae giao dịch mua bán vật phẩm với nhau ( loại này nạp bằng tiền $ chẳng hạn khỏi sợ mất giá lạm phát )

Max
Mình nói thật nha, bạn góp ý thì mọi người tiếp nhận nhưng nó ko phù hợp nên cậu ko cần cố gắng theo ý cậu nữa, Vì mình nói rồi vltk ko biết sau này sao chứ lúc đầu dưới 8,9x thì cày đủ tiền mua mana máu cũng đủ cực rùi. Ko có dư dả gì đâu mà sợ thừa tiền.
Còn ai thích thì cứ cày tiền mà mang "BÁN" . Xem có ai mua ko???? Ko ai mua thì cày rồi vất đi chứ để làm gì :binhsua172:

giống như kiếm thế . bạc không khóa và bạc khóa hả. như vậy làm rắc rối thêm không.

Rắc rối gì bạn
Tiền loại 1 : chỉ mua vật phẩm trong shop . (Cày cho lắm tiền vào cũng mua máu mana thôi , cùng lắm đổi được tiền loại 2 , tiền này về lâu dài số tiền nó lớn sẽ mất giá )
Tiền loại 2 : để giao dịch bán vật phẩm ae với nhau (Nó quy từ giá trị $ vào nên sẽ đỡ mất giá hơn )

@cllt : ờ vậy thôi =)) Góp ai nghe thì nghe =))

Max

Mình nói thật nha, bạn góp ý thì mọi người tiếp nhận nhưng nó ko phù hợp nên cậu ko cần cố gắng theo ý cậu nữa, Vì mình nói rồi vltk ko biết sau này sao chứ lúc đầu dưới 8,9x thì cày đủ tiền mua mana máu cũng đủ cực rùi. Ko có dư dả gì đâu mà sợ thừa tiền.
Còn ai thích thì cứ cày tiền mà mang "BÁN" . Xem có ai mua ko???? Ko ai mua thì cày rồi vất đi chứ để làm gì :binhsua172:

nhớ cái thời bí kíp 90 hiếm toàn xài skill 6x :)) mình đi train nhặt ngay quyển Thiên Địa Vô Cực !! bán 10k vạn !! sắm cây chuỳ hút sinh lực mà vẫn top 8 phú hộ :))
Sau đó 2 tháng thì bị hack :))
rồi vài tháng sau lại mò lên chơi lại !! uầy !! thời oanh liệt nay còn đâu

Max

1 đám VLK hã ! Tao cho 1 em Thúy Yên Đổ mưa sao băng Quoanh động thì ngồi đó mà cày =))

Rắc rối gì bạn
Tiền loại 1 : chỉ mua vật phẩm trong shop . (Cày cho lắm tiền vào cũng mua máu mana thôi , cùng lắm đổi được tiền loại 2 , tiền này về lâu dài số tiền nó lớn sẽ mất giá )
Tiền loại 2 : để giao dịch bán vật phẩm ae với nhau (Nó quy từ giá trị $ vào nên sẽ đỡ mất giá hơn )

@cllt : ờ vậy thôi =)) Góp ai nghe thì nghe =))

Max
ý cậu thì hiểu nhưng nó ko thực tế. Mình nói rồi phiên bản chủ yếu là để giải trí nên ko có mấy người chịu bỏ tiền ra mua tiền vạn làm gì.
Trong giao dịch thì quan trọng cầu hơn là cung. Ko có cầu thì cung cũng vất :D
Hi vọng cậu hiểu.
Tiền vạn mình nghĩ duy nhất để mua mana, còn ai thích thì bỏ ra mua thêm đồ hay mua ít lệnh bài, thuốc lắc thì tùy :D

Cậu cứ chơi thử đi xem có thừa tiền ko :D

- - - Updated - - -

nhớ cái thời bí kíp 90 hiếm toàn xài skill 6x :)) mình đi train nhặt ngay quyển Thiên Địa Vô Cực !! bán 10k vạn !! sắm cây chuỳ hút sinh lực mà vẫn top 8 phú hộ :))
Sau đó 2 tháng thì bị hack :))
rồi vài tháng sau lại mò lên chơi lại !! uầy !! thời oanh liệt nay còn đâu
ko biết đại gia nào bỏ 10k vạn mua quyền bí kíp làm gì khi cầy lên 9x làm nv là có :D
nhưng chúc mừng cậu, theo mình biết khi đồ hút sinh lực nội lực xuất hiện thì lúc đó bí kíp cũng đã tràn lan và giá ko cao :D

Làm lại từ đầu ở bản này đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week