góp ý về VLTK phiên bản mmo

ý cậu thì hiểu nhưng nó ko thực tế. Mình nói rồi phiên bản chủ yếu là để giải trí nên ko có mấy người chịu bỏ tiền ra mua tiền vạn làm gì.
Trong giao dịch thì quan trọng cầu hơn là cung. Ko có cầu thì cung cũng vất :D
Hi vọng cậu hiểu.
Tiền vạn mình nghĩ duy nhất để mua mana, còn ai thích thì bỏ ra mua thêm đồ hay mua ít lệnh bài, thuốc lắc thì tùy :D

Cậu cứ chơi thử đi xem có thừa tiền ko :D

- - - Updated - - -

ko biết đại gia nào bỏ 10k vạn mua quyền bí kíp làm gì khi cầy lên 9x làm nv là có :D
nhưng chúc mừng cậu, theo mình biết khi đồ hút sinh lực nội lực xuất hiện thì lúc đó bí kíp cũng đã tràn lan và giá ko cao :D

Làm lại từ đầu ở bản này đi :D

Em nghĩ chắc chắn sẽ có mua bán trao đổi này nọ thôi !!
Nhưng mà giá cả thì sẽ ổn định !! tại anh em toàn dân mmo !! đều biết giá trị đồng tiền !!
Ừ thì các bác cày !! cơ mà bán ra không đủ tiền các bác cắm máy thì ....
Tất nhiên sẽ vẫn phải có cái dịch vụ cày lệnh bài phi tốc phục vụ anh em mùa tống kim roài :))

Thế 1 đoàn thiên nhẫn chiếm hết cả 1 cái động .vv
Rồi chỗ nào cũng Auto thì lấy đâu ra mà farm ???

Được thì nên làm 2 loại tiền :
1 loại tiền chỉ mua máu mana . Như vậy có cày tiền cho lắm vào cũng không làm gì .
1 loại tiền để ae giao dịch mua bán vật phẩm với nhau ( loại này nạp bằng tiền $ chẳng hạn khỏi sợ mất giá lạm phát )

Cho giao dịch giữa 2 loại tiền này , nếu ai cần mua ngựa cũng dễ mua :D

Max
đã chơi vl chưa vậy :| mà cứ làm như kiểu là kiếm thế mà chia tiền ra kiểu khóa với ko khóa :| vl tiền mua mana máu đắt như nào biết ko, thử chơi cb xem ko nm nó làm mất phút hết thùng mana ko cho nhặc tiền có mà ra đánh nhím

cày đồ mới khó. chứ cày tiền vạn chỉ mua mana và HP thôi

ý cậu thì hiểu nhưng nó ko thực tế. Mình nói rồi phiên bản chủ yếu là để giải trí nên ko có mấy người chịu bỏ tiền ra mua tiền vạn làm gì.
Trong giao dịch thì quan trọng cầu hơn là cung. Ko có cầu thì cung cũng vất :D
Hi vọng cậu hiểu.
Tiền vạn mình nghĩ duy nhất để mua mana, còn ai thích thì bỏ ra mua thêm đồ hay mua ít lệnh bài, thuốc lắc thì tùy :D

Cậu cứ chơi thử đi xem có thừa tiền ko :D

- - - Updated - - -

ko biết đại gia nào bỏ 10k vạn mua quyền bí kíp làm gì khi cầy lên 9x làm nv là có :D
nhưng chúc mừng cậu, theo mình biết khi đồ hút sinh lực nội lực xuất hiện thì lúc đó bí kíp cũng đã tràn lan và giá ko cao :D

Làm lại từ đầu ở bản này đi :D
Tớ chơi từ lúc đời đầu mà cậu !! làm gì có nhiệm vụ 9x là có :))
Đến 6x là đủ bộ skill chỉ đợi ăn bí kíp thoai :))

Tớ chơi từ lúc đời đầu mà cậu !! làm gì có nhiệm vụ 9x là có :))
Đến 6x là đủ bộ skill chỉ đợi ăn bí kíp thoai :))
ăn bí kíp phải 8x mới ăn đc?
Còn 6x thì ăn sao đc >.<

@kenzjt: nói về ngốn mana đánh võ đang khí thì biết :)) 1 thùng mana to nhất 15' :))

- - - Updated - - -

các bạn cứ ý kiến nha, mình rút đã. Đợi khoảng 1 tháng nữa gần tết thì open để anh em chinh chiến :))

ăn bí kíp phải 8x mới ăn đc?
Còn 6x thì ăn sao đc >.<

@kenzjt: nói về ngốn mana đánh võ đang khí thì biết :)) 1 thùng mana to nhất 15' :))

lâu quá rồi ko nhớ, gân nhất có chơi con cbr ngốn mana quá nên nhác zo chơi lun :D :D

đã chơi vl chưa vậy :| mà cứ làm như kiểu là kiếm thế mà chia tiền ra kiểu khóa với ko khóa :| vl tiền mua mana máu đắt như nào biết ko, thử chơi cb xem ko nm nó làm mất phút hết thùng mana ko cho nhặc tiền có mà ra đánh nhím

Dạ mình chơi từ hồi mới open beta võ lâm , đến khi có cái đồ môn phái thì nghĩ :) Nỗi khỗ CB đã hiểu =)) Đã bị hack acc Thúy Yên

Max

:binhsua38: cần 1 bảng thống kê những gì các bạn cần và bao nhiêu người tham gia nữa :binhsua51::binhsua51: tránh tình trạng làm rồi không ai chơi

1 vé nè ;;)
dangmymy, chetvedem, ducmmo8x, FairyTail, hallowentruong, hoktindc, ipad268, khoa2811, kut3nhox1989, mmo159, mrsimple, Nono, Ohyeah, SellPP, smalldragonvt, thanhps42, ttxnam, xkiraqn

sơ sơ chừng này rồi ;;)

cần 1 bản tóm tắt tất cả ý kiến nữa nhé :binhsua37:

Nói chung là ra như hồi đầu sơ khai là ok đừng có Hoàng Kim đồ tím vàng =]] cứ xanh là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week