Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Sao em không sài được HMA pro nhỉ, mặc dù làm theo hướng dẫn trên trang hidemyass mà ko được, có bác nào kinh nghiệm chỉ em với

Sao em không sài được HMA pro nhỉ, mặc dù làm theo hướng dẫn trên trang hidemyass mà ko được, có bác nào kinh nghiệm chỉ em với
Pro cho dùng chung HMA với đc ko... làm khi nào có tiền trả cho pro ... giờ bí quá ko có tiền mua T_T

mình là ref của bạn rồi nhé :)
bạn hay ip nước nào thế, cái app love rada mình fake qua us rồi sao ko có nhỉ ?
Bạn kéo xuống bên dưới mới thấy app đó nhé!

Của mình không có chữ earn đâu mà
Toàn sharing gì gì the apps ý
Bạn nhấp vào app/game rồi chọn download thôi!

Chả cần ref cũng vẫn được pay như thường! Bạn nào ko được confirm chẳng qua quên chưa fake lại ip hoặc chưa hoàn thành đăng ký/training.

bác nói thế nào chứ tôi xài cái này giờ chẳng có cái apps nào confirm cả. thậm chí nó lừa cho cài phần mềm xong thì quay lại báo là liên kết hết hiệu lực.

bác nói thế nào chứ tôi xài cái này giờ chẳng có cái apps nào confirm cả. thậm chí nó lừa cho cài phần mềm xong thì quay lại báo là liên kết hết hiệu lực.
Trong topic có rất nhiều proof của các bạn khác, sao cậu ko tự xem đi :D

Cứ làm đúng các bước thì 90% là được confirm và ăn tiền ngay lập tức :D

Chuẩ nluôn, nát mẹ rồi, tải cả chục apps từ thấp đến cao điểm mà k có một cái nào được confirm luôn...

cái này nó cho point ref cao để lừa được nhiều người vào.
sau đó nó giả vờ bị lỗi để lừa và ăn chạc công cài của mình nên chỉ có mấy bác hay ăn ref mới ra sức bảo vệ nó thôi.

cái này nó cho point ref cao để lừa được nhiều người vào.
sau đó nó giả vờ bị lỗi để lừa và ăn chạc công cài của mình nên chỉ có mấy bác hay ăn ref mới ra sức bảo vệ nó thôi.
Mình dự là khả năng kiếm tiền của bạn ở mấy reward khác như Tap, FP... cũng rất hạn chế :D

Mình dự là khả năng kiếm tiền của bạn ở mấy reward khác như Tap, FP... cũng rất hạn chế :D
cái này những ngày gần đây tôi khẳng định là không có ai kiếm được xu nào.
ai kiếm được thì cứ show, mà show cái photo reward nó nẩy point ấy, đừng có show paypal từ ref làm gì.
any way, bạn là người Thanh Hóa?

mà tôi thấy ai ở cái topic cũng kêu là không kiếm được, chỉ có cái thể loại ăn ref như bạn là ra sức bảo vệ cho nó thôi. sống mà tham lam bần tiện như thế là không hay ho gì đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week