Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Mình add vào acc 3$ bạn đưa rồi, cái PR có trên appjoy à bạn, chơi trên appjoy điểm có cao không vậy.
Lúc nãy rf đến cái thứ 6 thì tèo, chắc phải đợi mai hoặc ngày kia mới rf tiếp được.

Mình add vào acc 3$ bạn đưa rồi, cái PR có trên appjoy à bạn, chơi trên appjoy điểm có cao không vậy.
Thằng appjoy điểm cao nhưng số điểm để đổi $ với gift card còn cao hơn, tính ra ko hiệu quả bằng PR với AB.
Tiếp tục rf milkfléh, famousshìft
Em redeem cho bác luôn đây!

Làm sao mà ref dc nhiều thế bạn. Mình tưởng chỉ ref code dc 1 lần. Xp của mình thế này thì ref dc bn point?
74442F60-F57C-4A63-9BEC-6C402963A694-8921-000003C329BBF868_zps03a0f07b.jpg

Haizzzz!.. Bố khỉ nó, XP tăng mà rate bonus points hôm nay lại bị giảm nữa rồi :(

Em vừa gửi GC. Bác check mail!
Mình nhận 1$ rồi, chiều nay 1 lần rf được bao nhiêu vậy bạn, giờ nó điên hay sao ấy, thấy app nó ghi 105p mà nó chỉ cho 36p.
Bạn spin xem có được gì không.

Last edited:
Mình nhận 1$ rồi, chiều nay 1 lần rf được bao nhiêu vậy bạn, giờ nó điên hay sao ấy, thấy app nó ghi 105p mà nó chỉ cho 36p.
Bạn spin xem có được gì không.
Sặc! Bác được 4 ref, em gửi bác đủ 2 GC mà :( Em vừa kiểm tra lại mail có thấy nhầm lẫn gì đâu :(
Hnay được hơn 700 points một ref bác ạ :(

Mình nhầm, mình nhận 2$ rồi, hôm nay bạn spin chưa, nếu chưa thì spin xem được tăng xp.
Em quay spin rồi! Tăng cả xp và points nhưng ít lắm bác ạ! Xác suất trúng cũng ít hơn trước đây nữa. Mà dạo này có tăng xp cũng không ăn thua bác ạ, đợt trước có khoảng 16k xp mà bonus points hơn 900, bây giờ hơn 20k points mà rate cứ giảm dần :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week