Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Tình hình lấy 3 máy mượn để ref , tới máy thứ 4 no lock lại éo cho thưởng piont nữa
Nản thiệt
Ref code của em đi bác :D
bác nào cho em xin vài acc itune các nước dùng chung với , em tạo toàn bị lỗi :(
Làm quả này cho nó trực quan luôn! Cứ làm theo hướng dẫn là được nhé! Tự mình tạo acc rồi còn nhiều việc phải dùng đến :D

Mua Iphone 3 chiến được không mấy bác,để em còn đi mua

Tối thiểu là 3Gs nhé bạn! Đa số các app reward tương thích iOS6 trở lên :D

Chỉ cần tranh thủ tí là vẫn có tiền như thường!

Tối qua mải làm ko để ý topic bên này :D Em được 860 points bác nhé!
Cậu ơi cho mình hỏi, sao mình làm với cái PhotoReward này mà chưa 1 lần nào được nó cộng point cho vậy? Cứ down app về, chạy lên 3', xong ko thấy thông báo gì, vào Upload cũng ko đc, nó lại bắt down như lúc đầu...
Giúp mình với nhé! Đủ 100 point mình sẽ Ref bạn! Thanks

mà tôi thấy ai ở cái topic cũng kêu là không kiếm được, chỉ có cái thể loại ăn ref như bạn là ra sức bảo vệ cho nó thôi. sống mà tham lam bần tiện như thế là không hay ho gì đâu.
Các bạn chưa giúp được gì nhiều lắm cho ace thì đừng nói người ta như vậy, mình vừa được 300 point xong, chắc các bạn không được cộng point nên bức bối lên 4rum chửi người ta như thế à???
Quá đáng vkl

Các bạn trẻ hạn chế về nhiều mặt quá :D Thôi thì show nốt cái game vừa làm xong cho bác bạn ngậm miệng lại:

Thanks bạn nhé, mình sẽ Ref bạn luôn và ngay, vừa được 300 points nên đủ đk ref, nhưng thực sự là làm mãi đến cái này mới đc cộng point bác à :)))))

Pay luôn được 0.97$ rồi mọi người nha =)))))))))
Vì là lần đầu tiên kiếm đc cái con số ít ỏi đấy nên rất chi là phấn khởi...
Mong ace sẽ gặt hái nhiều thành công hơn nữa :D

rf juicemice cho chủ thớt nhé, theo như hồi trước mình cứ rf hai lần thì bạn gửi cho mình 1$ âmzone nhé, tính từ những lần rf trước, bạn xem mình được mấy $ âmzone rồi thì bạn gửi ảnh của thẻ amazone vào phananh9779@gmail cho mình nhé.

Những bạn khác nếu đồng ý cứ 2 lần mình rf thì trả cho mình 1$ amazone thì lên tiếng nhé, vì mỗi code mỗi ngày chỉ rf được tầm 2 lần thôi nên mình sẽ rf cho nhiều bạn.

rf juicemice cho chủ thớt nhé, theo như hồi trước mình cứ rf hai lần thì bạn gửi cho mình 1$ âmzone nhé, tính từ những lần rf trước, bạn xem mình được mấy $ âmzone rồi thì bạn gửi ảnh của thẻ amazone vào phananh9779@gmail cho mình nhé.
Bác xem lại list chat của em với bác từ đầu đến giờ nhé! Cái ref nào của bác, được bao nhiêu points em đều public cả. Của bác được 2 ref khoảng 800 points trước đây với trưa nay một ref nữa là 3. Còn lại ref ko lên points thì bác tự biết rồi, ref được 200 points em cũng xin phép không reback. Em không mang theo máy ở đây, bác ref thêm một nhát nữa cho đủ points, chiều tối về em redeem cho bác thẻ 2$.
Thanks!

Tải 5 apps thì may được tính 1 apps, nghỉ uống nước cho khỏe cho rồi, mệt mỏi cái qui trình fake VPN - tải - chạy rồi vào ngó...

rf cho chủ thớt rosesofa, roomdock, moonsnail. Bạn xem ở phần history ấy, bạn thấy mình được bao nhiêu thì gửi cho mình thôi chứ mình thôi chứ mình không đòi hỏi gì cả.

Last edited:
rf cho chủ thớt rosesofa, roomdock. Bạn xem ở phần history ấy, bạn thấy mình được bao nhiêu thì gửi cho mình thôi chứ mình thôi chứ mình không đòi hỏi gì cả.
Cả hai cùng có lợi mà bác :) Em ko làm gì cũng được chút mà :D Tối về em redeem rồi gửi bác nhé! Máy em không cắm sim, chỉ vất nhà online wifi thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week