Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Em mới cày lại XP nhờ các bác giúp em với. Thank các bác.

Đã bảo đừng đưa code lên đây không có thằng điên kia nó bảo admin chặn, mà chắc là nó đã đưa tp này cho admin rồi, chắc tp đang bị admin theo dõi. Bạn nào mà công khai code trên đây thì mình không rf cho nữa đâu nhé.
Đã rf cho một số bạn inbox 2 lần cách nhau xa nhưng code các bạn đều bị báo nghi ngờ bloken. Code của mình tự rf đã 2 ngày nay rồi mà cũng thế.
Giờ rf 10 phát chưa chắc đã được phát nào.

your account is under review. Please email [email protected] with your username or facebook email
như thế này là sao các bác, đang ở thời điểm hiện tại có ai bị như mình ko
em làm ko có cheat ref gì cả, ko log facebook luôn, làm bao nhiêu ăn bao nhiêu mà nó cũng theo dõi

your account is under review. Please email [email protected] with your username or facebook email
như thế này là sao các bác, đang ở thời điểm hiện tại có ai bị như mình ko
em làm ko có cheat ref gì cả, ko log facebook luôn, làm bao nhiêu ăn bao nhiêu mà nó cũng theo dõi
View attachment 25160
Bác này giống y chang mình, có cái máy ipad hơn 3000 điểm lúc rút tiền nó báo là xem xét, đằnng phải RS lại và chơi lại từ đầu thì rút được.

lại giảm point 1 nửa
vì những thằng thiểu năng ở trong cái topic này mà trang nào cũng đến lúc sập. chúng mày phải hiểu là chúng mày ăn ref thì site nó chẳng được lợi gì chứ.

toàn thằng tự tay đá đổ nồi cơm
giờ thì ref tiếp đi, xem có kiếm đủ minpay không
xem có bõ công lập nick facebook không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week