Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

tí pm anh trial mod bắt gỡ banned
lúc cái nồi cơm bị vỡ thì cũng là lúc đúng sai hạ hồi phân giải
ngu thì bị xúc phạm là đúng rồi, mod cứ cái kiểu cơn mưa ngang qua thì biết gì mà cũng đòi lock với chả lác

tí pm anh trial mod bắt gỡ banned
lúc cái nồi cơm bị vỡ thì cũng là lúc đúng sai hạ hồi phân giải
ngu thì bị xúc phạm là đúng rồi, mod cứ cái kiểu cơn mưa ngang qua thì biết gì mà cũng đòi lock với chả lác
bạn này có vẻ cay cú nhở @@
mình không chơi photo nên không quan tâm mấy. còn anh em họ muốn làm gì thì làm. bác cư xử như là 1 người làm ăn chân chính ấy
Đọc mấy bài viết của bác về AB. bác cũng từng nhảy sang bên đấy kiếm ngày ~ 100 $ cơ mà nhỉ
Bác cũng hack với cheat nát cái AB . Còn bác đừng nói chuyện chân chính ở đây
Bác dow app chân chính bên AB kiếm ngày 100$ hay bác cũng nhờ cái tút ăn đi ăn lại app để send tiền liên tục
Anh em người ta ăn photo khiến cho cái tút của bác bên photo kiếm ít poin đi nên bác cứ gào thét vậy nhỉ
Ai có tút tít gì thì giữ . Còn ai phá thì đến thời kì nó sẽ tự fix lỗi . Không fix được lỗi thì nát .

ngồi tạo fb rồi rf ak ? mệt thấy mẹ luôn hehe.
Có gì đâu mà mệt, có sẵn hơn20 facebook tạo từ thời Tapbooty giờ chơi thôi, rảnh thì tạo thêm vài chuc cái nữa, má muốn có tiền mà má ngồi đó thì éo ai cho đâu.................

Có gì đâu mà mệt, có sẵn hơn20 facebook tạo từ thời Tapbooty giờ chơi thôi, rảnh thì tạo thêm vài chuc cái nữa, má muốn có tiền mà má ngồi đó thì éo ai cho đâu.................

Chém gió hả, giờ có rf được đâu. Của mình rd ngon lành mà 4 ngày nay nó không cho rf.

nhận rf D vài cái là nghi vấn broken liền. thường thì mình rs lại và kiếm tầm vài chục point là nhận lại dc rf 840 ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week