Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

mình Ko tạo fb cậu oi. nãn lắm. ngồi chờ thời thôi. vs đi học cả ngày sao tạo nổi. mấy kiến thức mình biết toàn nhờ cậu đấy hihi. ông bạn pro nhớ lại đi

trang này admin nó lập ra có 1 đội chuyên farm
point nó lập ra để làm màu, còn riêng đội farm của nó có cơ chế tính $ riêng.
các bố chơi cho nát thì nó đếch cần người ngoài chơi nữa, chả cần ref nữa, nó set point thấp thì các công làm đếch gì được nó.
có miếng ăn mà ko biết giữ, sướng chưa?

Chém gió hả, giờ có rf được đâu. Của mình rd ngon lành mà 4 ngày nay nó không cho rf.
Đệch mịa, nói dối bác làm gì, hôm qua hack được gần 30$, sáng nay thì éo được rồi, cứ nhập cái code đó là nó cho xem xét cả hai deviece (mặc dù facebook mới tinh), sáng giờ xem xét hơn 10 facebook rồi đây.

Last edited:
mang tính chất minh họa khoe point chứ nó có cho rút đếch đâu
đây này bố, post và cái thôi cho bố thấy

Nó khóa device của em rồi, log vào FB nào cũng cái code đó, mà cái code bị xem xét không rút tiền được, có bác nào bị giống như em không?

mình 4 ngày éo thấy hồi âm đây. giờ nt no ko bảo là sau 2h ko thấy hồi âm thì pm mail

mình nghĩ thằng này nó khóa tự động thôi, hễ acc nàpp làm dưới 1$ thì nó theo dõi làm trên 1$ ngày nay chưa thấy the dõi con kẹt gì hết.

c
mình nghĩ thằng này nó khóa tự động thôi, hễ acc nàpp làm dưới 1$ thì nó theo dõi làm trên 1$ ngày nay chưa thấy the dõi con kẹt gì hết.
Cái đệch mịa, từ hôm qua đến sáng nay còn hack được hơn 30$, sáng nay còn rút ngon lành, đến chiều nó xem xét làm từ chiều đến h éo có đồng dog ref nào. Cái đệch mịa thằng amin PR.
Có bác nào khắc phục tình trạng xem xét không, mặc dù đã RS nhưng vẫn không được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week