Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Đi vắng có 1 tuần mà topic trôi kinh quá!

Vẫn chơi được như thường nhé mọi người! Đã add thêm paypal rồi nhá!

Đừng quên bonus code" brownmoon" nhé!

add readpen được random > 100 points...
Cơ mà mấy hôm nay tải app quá trời mà k cộng point.

mình tải chục cái app r mà nó k báo về là sao? up ảnh thì nó bảo phải down về trc đã mặc dù đã down cách đó cả ngày rồi, donw lại cũng k có thông báo nào gửi về cả

sao mình add code của bạn vào chỉ đc 162p là sao
Bonus points đợt này nó hên xui lắm bạn ạ! Có người chưa được 200 nhưng cũng có bạn được 400-500 points.

mình tải chục cái app r mà nó k báo về là sao? up ảnh thì nó bảo phải down về trc đã mặc dù đã down cách đó cả ngày rồi, donw lại cũng k có thông báo nào gửi về cả
Down app về bạn phải chạy và đăng ký hoặc làm theo tutorial của nó thì mới được confirm. Mình vẫn chén bình thường nhé:

Show cái proof cho nó trực quan luôn :D

sao mượn iphone thằng em ref cho mình nó báo bonus dailiy limit là sao ??? có ai gặp tình trạng này ko ?

Bonus code của mình thì chả thấy limit gì sất :D

Mình down app về thử các app cao nó không cho up photo :(
Nếu máy bạn chưa từng cài những app đó thì tỷ lệ được confirm là rất cao nhé! Trừ khi bạn làm chưa đủ các thao tác thôi :D

Bạn thấy chứ, 1 game 300 points và 1 cái 172 point. Mình được confirm sau khoảng 30' gì đó!

Admin, hôm qua em làm ref của anh rồi đó, anh chỉ cho em tut để chơi với, mail của em: [email protected]
Thanks a
Mình ko phải admin bạn ơi! Hướng dẫn thì mình post ở bài đầu tiên rồi, bạn cứ theo đó là ăn xiền thôi :p

Thêm vài hình ảnh ít games/apps mới ăn nè:

Và cái quan trọng nhất là:

Mình ko phải admin bạn ơi! Hướng dẫn thì mình post ở bài đầu tiên rồi, bạn cứ theo đó là ăn xiền thôi :p

Thêm vài hình ảnh ít games/apps mới ăn nè:

Và cái quan trọng nhất là:

mình là ref của bạn rồi nhé :)
bạn hay ip nước nào thế, cái app love rada mình fake qua us rồi sao ko có nhỉ ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back