Matrix Gửi các bạn có hơn 1 tài khoản Zeekrewards

Status
Not open for further replies.
Có 1 ngày đẹp trời Zeek tuyên bố trùng IP thì band never lift
Thì
Dân Việt Nam sẽ ra đi hàng loạt

IP là động, ông nào cũng vài acc reset modem hoài. Cùng mạng thể nào chả dính vào IP của ông khác

Có 1 ngày đẹp trời Zeek tuyên bố trùng IP thì band never lift
Thì
Dân Việt Nam sẽ ra đi hàng loạt

IP là động, ông nào cũng vài acc reset modem hoài. Cùng mạng thể nào chả dính vào IP của ông khác
IP máy tính khác với IP modem nhé cậu
nói như cậu nhà mạng sao quan~ lý dc , hôm bữa thằng bạn xem xxx, chưa đầy 15p bị tó kìa

cần gì vậy chi cho mắc công :m131: zeek sắp hành động rồi! Các acc sau 1-2 tháng kể từ lúc upgrade ko lên dc Affiliate sẽ ko payout + hưởng % từ ref cho dù có nhiều VIP và ref thế nào đi nữa!
Đây là thông tin nội bộ của zeek... Vui lòng ko hỏi nguồn. Tin hay ko thì tuỳ các cheater nhé :m131:
Cẩu đầu chảm chưa đị khai đao haha :binhsua129:

IP máy tính khác với IP modem nhé cậu
nói như cậu nhà mạng sao quan~ lý dc , hôm bữa thằng bạn xem xxx, chưa đầy 15p bị tó kìa

Ủa? Ip thì nhảy thì ăn nhằm gì nhau đâu mà mạng ko quản lí được? Cái modem là thiết bị đầu cuối với các thông số nhất định mà, muốn dùng dc phải setup account do nhà mạng cấp vào cái modem đó? ( không nói đến wifi free hay internet công cộng nha )
Còn cái 3G với sim khuyến mãi thì mò ra cái khu vực thôi à? Chính xác ko cao, quản lí hơi cực à
--------
Còn vụ xem xxx mà bị bắt thì em chịu, chắc chỗ em còn quê mùa. Chủ quán cafe bật phim XX cho khách coi, công an tỉnh vào phạt tiền và chửi ..... "muốn coi thì đi mua đĩa về nhà đóng cửa mà coi, mắc gì đem ra đây?"

phảI tìm nhiều trình duyệt để dơn thôi
chơi nhiều acc khổ thật :binhsua129:

:m131: mấy cheater ai cũng mạnh miệng :m021: đến lúc ban 1 - 2 acc thì la ùm trời rồi nhiều lúc còn chạy đi nhờ ai khác support hộ để lấy lại acc :m131: Đúng là vừa ăn cướp mà còn la làng nữa :m146:

:m131: mấy cheater ai cũng mạnh miệng :m021: đến lúc ban 1 - 2 acc thì la ùm trời rồi nhiều lúc còn chạy đi nhờ ai khác support hộ để lấy lại acc :m131: Đúng là vừa ăn cướp mà còn la làng nữa :m146:
chấp nhận thôi phồng tôm à
trong topic này có những thằng đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm ko cẩn thận là mệt đó :))

bác cố gắng nhé.Làm ăn lương thiện thôi. 7tháng rút về 1 lần 23.95$ còn 220VIP :))

1 số bác cheat khủng lắm nhá . Lần trước mới xem trong forum UG 1 bác cheat 1 nhát 7k$ vãi thật, sau 2 tháng show proof nguyên con Audi. Mình thì mò cả mấy tháng trời đc mấy chục $ có khi công cốc trong khi cheat vài ngày mà đc hàng k$ bảo sao ko cheat :|. Thử hỏi nếu bạn biết cách đó thì bạn có cheat hay ko? Hay là vẫn trung thành post ads :|

1 số bác cheat khủng lắm nhá . Lần trước mới xem trong forum UG 1 bác cheat 1 nhát 7k$ vãi thật, sau 2 tháng show proof nguyên con Audi. Mình thì mò cả mấy tháng trời đc mấy chục $ có khi công cốc trong khi cheat vài ngày mà đc hàng k$ bảo sao ko cheat :|. Thử hỏi nếu bạn biết cách đó thì bạn có cheat hay ko? Hay là vẫn trung thành post ads :|

Gì mà cheat vài ngày đc vài k$, ít cũng fai sau 2 tháng chứ :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week