Waiting for Answer Guilgold9 scam 6k5 $

Status
Not open for further replies.
Cậu lại NGU rồi ?

Khi tôi ko đăng nhập đc, tôi phải cố gắng FORGOT pass bằng phone chứ

Tôi làm việc có trách nhiệm nên mới tìm lại pass

Cậu vẫn cố tình không hiểu hả?

Và tại sao cậu lại ghi sai code trong khi đó trong acc có 6k5 $ . CẬu nói logic lắm nhĩ

Và tại sao cậu lại ghi sai code trong khi đó trong acc có 6k5 $ . CẬu nói logic lắm nhĩ

thưa nàng là tôi nhập đúng 4 số mà ko đc nhé nàng

Còn tôi nói rồi

TÔI KHÔNG ĐỔI PAS - CHECK LẠI BÊN CẬU ĐÊ

Nhìn ngôn từ là đoán có vẻ chủ thớt cầm pp hack , rút được tiền hay không cũng không quan trọng, tâm lý rất thoải mái :))

cưa đổi mỗi đứa 1 nửa là đã quá thơm rồi, mà ông guildgold9 này cũng có tiếng là uy tín mà, ăn đc 65 củ là ấm lắm rồi, coi như trúng mánh quả đậm, tội gì mà phải scam mang tiếng lằng nhằng mất thời gian + uy tín. mà ông kia thì nói rất mâu thuẫn. có thể có bên thứ 3 chen vào rồi. :rolleyes:

Đọc kỹ nội dung của 2 bên thì phát hiện ra 1 điều, thôi vụ này 2 người ra yahoo giải quyết nhanh gọn lẹ đi, show lên thế này không tốt đâu

Nhìn ngôn từ là đoán có vẻ chủ thớt cầm pp hack , rút được tiền hay không cũng không quan trọng, tâm lý rất thoải mái :))

cưa đổi mỗi đứa 1 nửa là đã quá thơm rồi, mà ông guildgold9 này cũng có tiếng là uy tín mà, ăn đc 65 củ là ấm lắm rồi, coi như trúng mánh quả đậm, tội gì mà phải scam mang tiếng lằng nhằng mất thời gian + uy tín. mà ông kia thì nói rất mâu thuẫn. có thể có bên thứ 3 chen vào rồi. :rolleyes:

Các bạn đọc lag chat sẽ thấy thằng MR nó nói phi lý như thế nào :)

mình đã chen vào =))
bác thớt ơi
đổi pass cần phải email chứ, bác kêu mail chết rồi mà làm sao bác ấy đổi được ^^

130 chai :D

Việc làm ăn này chỉ có 2 bác thôi hả ta
Nếu hông phải bác này chối thì bác kia ngậm nước miếng phun người rồi :D

vì acc đã dính hơn 180 day m ko rút dc mình cũng tính bỏ rồi . Sau nhờ cậu này thì thành ra thế này

LOL, chưa biết ai Scam đâu

vocamvn là dân UG đâm chọt

Với ~6k5 Con PP 180 ngày này chắc chắn có nhiều vấn đề lắm, nếu ai cần mình review account mình sẽ đồng ý.

Tiền này ở đâu ra vậy?

e nghĩ nếu quả thật có scam ở đây mà thớt làm ăn chân chính thì báo c50 đi việc gì phải lập thớt cãi nhau làm gì, số tiền lớn thế kia cơ mà

vậy tóm lại là chủ topic không có mail paypal?

Paypal của chủ topic là paypal gì? (paypal hack!)

Vụ này 2 bạn tự ra yahoo giải quyết nhé

Thưa mod là,

Chủ topic lúc đầu nói mất mail
Nhưng đến sáng nay có vấn đề thì bạn ý lại thành có mail
Bạn ý là thế ạ

Bạn ý 2 mặt thế đấy ạ :)

đổi pass pp phải cần mail à :D mình chưa đổi pass pp phát nào :rolleyes: may nhờ vụ này mới biết thêm tí thông tin :p

Thưa mod là,

Chủ topic lúc đầu nói mất mail
Nhưng đến sáng nay có vấn đề thì bạn ý lại thành có mail
Bạn ý là thế ạ

Bạn ý 2 mặt thế đấy ạ :)

nếu có mail thì lấy lại pass bình thường thôi.

Nếu là acc chính chủ thì tại sao không có mail và sợ gì mất pass nhỉ? ( chỉ cần yêu cầu paypal reset lại hoặc dùng mail để reset pass như trên)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week