Waiting for Answer Guilgold9 scam 6k5 $

Status
Not open for further replies.
Tóm lại là trước đó có 2 bác đó biết pass, nhưng bây giờ 1 trong 2 bác đó đã đổi pass
Mà theo em nghĩ khả năng chủ thớt không thể đổi pass rồi còn report đâu :D

nhưng mình ko đổi mà bạn ý cứ bắt mình nhận mình đổi pas?

cái đó thì mình ko ý kiến vì ko biết, chỉ thấy các bạn cứ la làng nên không có mail làm sao đổi được pass, mà 2 cái đó chẳng liên quan gì đến nhau nên mình mới nói vậy thôi.

cái đó thì mình ko ý kiến vì ko biết, chỉ thấy các bạn cứ la làng nên không có mail làm sao đổi được pass, mà 2 cái đó chẳng liên quan gì đến nhau nên mình mới nói vậy thôi.

Nếu cậu đọc kỹ cậu sẽ thấy pass mail còn cho 1 người khác biết nữa

Nhưng cậu này 100% chỉ vu oan cho mình mà ko chịu check bên kia ?

ông nay ug
buy acc pp trust cao
lên ebay bán hàng
tự buy
đi ship nơi khác
lấy track bỏ vào paypal để làm invoi
đúng chưa :)
tế nhị thì đừng đưa lên đây
tai vách mạch rừng
Cái này là như nào vậy :D Bác nào rảnh nói chi tiết tý em hóng với. Không làm đâu nhưng nghe kịch tính v~ :))

Nếu cậu đọc kỹ cậu sẽ thấy pass mail còn cho 1 người khác biết nữa

Nhưng cậu này 100% chỉ vu oan cho mình mà ko chịu check bên kia ?
ý của luxubushops là đang hỏi mấy cái câu này :D
"k có pass mail đổi pass = mắt à :|"
"cơ mà bác guildgold9 đâu có email mà change pass nhỉ"
...
ý bạn ấy là ko cần mail vẫn đổi pass được mà :D

thảo nào, nếu không thì đã báo c50, làm ăn bất chính đây mà,
thằng thread này mà ra công an là chết chắc 100%

chuyện nào nó ra chuyện đấy, nói về bất chính hay không thì cái MMO này ai làm đàng hoàng, ai làm bất chính các bạn biết hết đc ko? Ở đây bạn kia đang report vì bị mất acc thì bàn về chuyện đó là đủ rồi.

Còn bạn guildgold9 thì lúc đầu cứ khăng khăng "tôi không đổi pass vì không có email", giờ mọi người nói rõ "không có email đổi pass bình thường" thì bạn lại lái qua chuyện khác.

ý của luxubushops là đang hỏi mấy cái câu này :D ý bạn ấy là ko cần mail vẫn đổi pass được mà :D
k có pass mail đổi pass = mắt à :|
cơ mà bác guildgold9 đâu có email mà change pass nhỉ
...

Nói chung là mình ko đổi pas
Và mình call nói chuyện đàng hoàng để mong giải quyết chuyện này ổn vs bạn ý thì bạn ý ko muốn

Bạn ý thích và yêu việc chửi rủa người khác

Thế thôi.

chuyện nào nó ra chuyện đấy, nói về bất chính hay không thì cái MMO này ai làm đàng hoàng, ai làm bất chính các bạn biết hết đc ko?

Ừ.
Mình chẳng làm gì sai, mình chẳng sợ gì hết

ý của luxubushops là đang hỏi mấy cái câu này :D ý bạn ấy là ko cần mail vẫn đổi pass được mà :D
k có pass mail đổi pass = mắt à :|
cơ mà bác guildgold9 đâu có email mà change pass nhỉ
...
giờ bạn cá với mình không . @guildgold9 gọi paypal chưa cậu

mình trích lại câu của mấy bác trước thôi bạn, mình có bảo là đổi pass phải cần mail đâu :D

Tôi gọi rồi

PAYPAL nói 30 ngày nữa sẽ restore lại phone để lấy lại acc. Vì PP nghi acc c có vấn đề.

Ông nào giỏi thì call giúp đi chứ tôi mệt lắm rồi

có 2 vấn đề này cần nói với chủ thớt :

THứ 1: bạn để chữ SCAM đối với @guildgold9 là sai vì bạn ấy chưa lấy tiền bạn và đang trong thời gian đối chấp....xin mời mod vào đổi dùm @danhmay24h or @binh6699 vào đổi dùm vấn đề này,...

Thứ 2: mình đã từng mua bán với @guildgold9 mấy trăm lần rồi chưa có vấn đề gì...chắc do 1 phần nào đó thôi...nên ra YH giải quyết....Lên đây tranh cãi chả được ích gì.....

Dừng bút

Tôi gọi rồi

PAYPAL nói 30 ngày nữa sẽ restore lại phone để lấy lại acc. Vì PP nghi acc c có vấn đề.

Ông nào giỏi thì call giúp đi chứ tôi mệt lắm rồi

Cậu chuyên đi fix paypal sao bảo mệt . Có vấn đề mà hôm qua nó vẫn cho withdaw ( theo lời cậu nói )

30 ngày sau chắc có người withdaw sạch rồi

có 2 vấn đề này cần nói với chủ thớt :

THứ 1: bạn để chữ SCAM đối với @guildgold9 là sai vì bạn ấy chưa lấy tiền bạn và đang trong thời gian đối chấp....xin mời mod vào đổi dùm @danhmay24h or @binh6699 vào đổi dùm vấn đề này,...

Thứ 2: mình đã từng mua bán với @guildgold9 mấy trăm lần rồi chưa có vấn đề gì...chắc do 1 phần nào đó thôi...nên ra YH giải quyết....Lên đây tranh cãi chả được ích gì.....

Dừng bút
bác này nói có lý nè

Cậu chuyên đi fix paypal sao bảo mệt . Có vấn đề mà hôm qua nó vẫn cho withdaw ( theo lời cậu nói )

acc cậu đên 3 ng biết pass phải chi mỗi cậu và bạn kia thì dễ xử r, lở như ng kia đổi thì sao ? 6k5$ hứ phải 6.5$ đâu lòng ng khó đoán

nếu muốn thì chẳng cần đến 30 ngày, chỉ cần tối đa ~3 ngày là xong:
- add bank (sau khi paypal đã cho add bank) và verify.
- Add credit card và confirm là bỏ đc giới hạn rút 500/tháng.

và có lẽ chắc chắn người đang giữ pass sẽ làm như thế. ở trên mình nói 3 ngày là tối đa, vì nếu khi add bank và verify instant được thì chỉ cần 1 ngày (thời gian rút completed) là xong.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week