Waiting for Answer Guilgold9 scam 6k5 $

Status
Not open for further replies.
6k5$ => khoảng hơn 130 triệu chứ mấy
Có bí nhiêu tiền thôi mà quy tội cho thằng em mình scam mới đau răng chớ

Mà thôi để xem vụ này ra ngô ra khoai thế nào. Nếu tất cả mội thứ đều dồn vào @vocamvn thì tập xác định cái tài khoản ấy đi nhé!

Cậu chuyên đi fix paypal sao bảo mệt . Có vấn đề mà hôm qua nó vẫn cho withdaw ( theo lời cậu nói )

30 ngày sau chắc có người withdaw sạch rồi

Ừ.
Hỏi người cầm mail của cậu nhé

Và đời còn dài, cứ theo dõi topic money exchange nhé. Cậu tưởng 6k của cậu là to à?
Tôi còn nhiều khách lắm, cứ sống và xem dần đi nhé

Các bác nói sao chứ em chả cần email chả cần có pass hiện tại em vẫn đổi đc pass bình thường có sao đâu :D

nếu muốn thì chẳng cần đến 30 ngày, chỉ cần tối đa ~3 ngày là xong:
- add bank (sau khi paypal đã cho add bank) và verify.
- Add credit card và confirm là bỏ đc giới hạn rút 500/tháng.

và có lẽ chắc chắn người đang giữ pass sẽ làm như thế.
nếu mà có VBA ver instant rút được ngay và luôn ấy chứ, bình thường thì nếu đã cho rút thì thực sự là tối đa 3 ngày là tiền đang trên đường về túi rồi.

và có lẽ chắc chắn người đang giữ pass sẽ làm như thế. ở trên mình nói 3 ngày là tối đa, vì nếu khi add bank và verify instant được thì chỉ cần 1 ngày (thời gian rút completed) là xong.
acc bạn này đang limit

không thể add bank cũng như add credit card

và có lẽ chắc chắn người đang giữ pass sẽ làm như thế. ở trên mình nói 3 ngày là tối đa, vì nếu khi add bank và verify instant được thì chỉ cần 1 ngày (thời gian rút completed) là xong.

Thế mới nói cậu à . mình phải tìm cách kéo dài thời gian để lấy pass lại

Mà thôi để xem vụ này ra ngô ra khoai thế nào. Nếu tất cả mội thứ đều dồn vào @vocamvn thì tập xác định cái tài khoản ấy đi nhé!

Mi là ai @@!
Sao gọi ta là em @@!

Mà cái nick GHINLOP cũng quen quen ta @@!

Cho hỏi ai thế nhở =))

CÁC BÁC THÔNG CẢM, CHO EM XEN VÀO 1 PHÁT ĐƯỢC KO? EM NGU THÌ NGU THẬT, NHƯNG TỪ LÚC LỌT LÒNG MẸ ĐẾN GIỜ, EM CHỈ BIẾT PP LIMIT THÌ KO REMOVE ĐC BẤT CỨ CÁI GÌ RA HẾT,CÒN CHƯA THẤY AI CHANGE PASS PP MÀ CẦN EMAIL CẢ:D.
.

thế tóm lại là giờ vụ này sao nhỉ
6k5$ quá lớn

CÁC BÁC THÔNG CẢM, CHO EM XEN VÀO 1 PHÁT ĐƯỢC KO? EM NGU THÌ NGU THẬT, NHƯNG TỪ LÚC LỌT LÒNG MẸ ĐẾN GIỜ, EM CHỈ BIẾT PP LIMIT THÌ KO REMOVE ĐC BẤT CỨ CÁI GÌ RA HẾT,CÒN CHƯA THẤY AI CHANGE PASS PP MÀ CẦN EMAIL CẢ:D.
.
Acc đã gỡ limit nhé cậu và cậu guildgolđ cũng đã bảo là có thể change profile các thứ rồi .

khả năng
1: vocam đổi pass để tự with bank đỡ tốn phí trả guildgold9 (rate with 20.3, guildgold9 trả 14,5, chênh lệch nhiều, nên vocam có thể nảy lòng tham muốn ăn chọn)

2: khi guildgold9 call pp xin withdraw về bank, pp làm việc vài tiếng để xử lý, sau đó pp quyết định cho rút $ về bank, pp đã email gửi vào mail chính, và call cho số của guildgold9 để thông báo cho biết.

...

nhưng trong lúc có email về hòm thư...

có khả năng thứ 3:

chủ nhân thật sự đã nhận dc email

vào vào request pass pp

và thịt 6k5$

mình nghĩ là 2 bạn đã bị thằng chính chủ của acc pp đó xỏ mũi

chia buồn với 2 bạn

mình xuýt nữa bị dính vào vụ này, may là guildgold9 đã thay thân mình thế mạng

(mình tí teo thật, may ko làm vụ này)

mới with gần chục triệu cho khách này xong :p

http://mmo4me.com/threads/nhan-withdraw-pp-vn-cho-ae.206587/#post-3951233

upload_2014-10-29_16-43-57-png.40185

lâu quá mới thấy PRO xuất hiện

Chắc k có vấn đề gì đâu....
Ừ.

Và đời còn dài, cứ theo dõi topic money exchange nhé. Cậu tưởng 6k của cậu là to à?
Tập trung làm việc đi e....chắc không có gì đâu...
Ừ.

Thế mới nói cậu à . mình phải tìm cách kéo dài thời gian để lấy pass lại
6k5 cũng lớn ...nhưng k lớn bằng cái UY TÍN + DANH DỰ + THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG FORUM đâu ......

Nên tất cả giải quyết ổn thỏa...đừng nên lấy tiền bạc ra giải quyết....mình thấy vấn đề này chủ thớt đang đi sai đường rồi đó....nên tập trung kết hợp với @guildgold9 giải quyết vấn đề đi.....đừng nên lên đây cải qua cải lại tốn thời gian cả 2....

Mình Nghĩ mấy MOD vào CLOSE TOPIC lại đi....@danhmay24h @binh6699 vào xử lý cho nhanh...

Acc đã gỡ limit nhé cậu và cậu guildgolđ cũng đã bảo là có thể change profile các thứ rồi .
tóm lại là acc cậu bị limit 180days hay là limit thường, nếu là limit 180days thì gỡ thế m ẹ nào được? chỉ có thể add bank và update info để rút tiền thôi

Vẫn đề của 2 bác có thể nói là ngoài tầm phục vụ của forum .
Có thể ví dụ như sau: A & B thông nhau nhưng rất tiếc là a e trong forum chỉ biết có sự việc A & B thông nhau, còn việc A thông B hay B thông A thì ngoài tầm năng lực của a e ;).

tóm lại là acc cậu bị limit 180days hay là limit thường, nếu là limit 180days thì gỡ thế m ẹ nào được? chỉ có thể add bank và update info để rút tiền thôi

Acc này ko add thêm gì đc

Chỉ update info thôi cậu à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786