Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

chơi một tháng được bao nhiêu bác
Bạn hỏi chơi free hay đầu tư?
Nểu free, cứ vậy mà chơi không đầu tư gì nữa thì 0.5 Euro/ngày. Hiện tại là vậy, tương lai số lượng lượng thành viên sẽ tăng nên không biết trước được :D

Còn đầu tư thì không có giới hạn nào. Tuỳ tư duy tính toán mỗi người thôi. :D

Goods cần để mua quân là 6 thứ này :

Có thể mua bán 6 loại goods này thành gold.

Không mua quân > gây damge ít > Bonus Arena thấp :D

Với Hero ban đầu nó cho, thì có thể mua tối đa là 70 quân, gây 5k damge mỗi lần, nếu đánh đều tay thì bonus nhận được sẽ trên dưới 0.4 Euro/ngày.

Bảng tính damge: goo.gl/kBxIb4
Để mua 1 thằng lính thì cần bao nhiêu gỗ, bao nhiêu đá, bao nhiêu gold, bao nhiêu ... Cái này xem ở đâu vậy b

1. Fight 5 lần ở Babylon. Work 1 lần > Để nhận bonus Island =>> cái này thế nào nhỉ? k hiểu lắm
Chỉ nên fight ở Babylon khi Island của bác mạnh và chiếm được nhiều đảo. Vì fight ở Babylon nó tính damge riêng, bonus riêng theo Island. Ví dụ bác đánh được 5k damge thì nó chia bonus gold theo phần trăm 5k damge đó trên tổng damge của cả Island. Giống như arena bonus ấy, nhưng quy mô giới hạn trong island thôi. Island càng giàu thì bonus càng cao :D
Chỉ được fight tối đa 5 lần ở Babylon.

Còn work ở Babylon thì hiện tại chưa có gì, không biết xây xong 100% Babylon nó có cho gì không thì không rõ :D

Để mua 1 thằng lính thì cần bao nhiêu gỗ, bao nhiêu đá, bao nhiêu gold, bao nhiêu ... Cái này xem ở đâu vậy b
Vào Market, rê chuột vào thằng lính 2 giây sau nó hiện lên phí cần.
À, còn cái bonus là tự nhận hả b, mình k thấy nút nhận bonus ở đâu hết
Work bonus với Arena bonus tự nhận, lúc 20h theo giờ server.

Chỉ nên fight ở Babylon khi Island của bác mạnh và chiếm được nhiều đảo. Vì fight ở Babylon nó tính damge riêng, bonus riêng theo Island. Ví dụ bác đánh được 5k damge thì nó chia bonus gold theo phần trăm 5k damge đó trên tổng damge của cả Island. Giống như arena bonus ấy, nhưng quy mô giới hạn trong island thôi. Island càng giàu thì bonus càng cao :D
Chỉ được fight tối đa 5 lần ở Babylon.

Còn work ở Babylon thì hiện tại chưa có gì, không biết xây xong 100% Babylon nó có cho gì không thì không rõ :D
ý e là vào chỗ nào ấy :p

ý e là vào chỗ nào ấy :p
Trong Babylon ấy, chọn Attack là fight đó bác.
flight mot tran o arsna co bi mat linh ko neu thang va thua
Tùy theo đối phương có quân def hay không và tùy theo số quân của bạn. Có def thì có chết lính :D Mỗi lính của bạn chết thì bạn nhận được 10exp. 1000exp đỗi được 1000 gold hoặc đổi skill của Hero. Chọn thằng nào có số Lost cao, Win thấp để không bị mất lính :D

Trong Babylon ấy, chọn Attack là fight đó bác.

Tùy theo đối phương có quân def hay không và tùy theo số quân của bạn. Có def thì có chết lính :D Mỗi lính của bạn chết thì bạn nhận được 10exp. 1000exp đỗi được 1000 gold hoặc đổi skill của Hero. Chọn thằng nào có số Lost cao, Win thấp để không bị mất lính :D
minh không đánh có người khác tự đánh mình à ban . chiều mình mua 3 lính tối vào thấy mát 2 lính. danh thử một trận win mà vẫn thấy mất nót thằng lính còn lại.

minh không đánh có người khác tự đánh mình à ban . chiều mình mua 3 lính tối vào thấy mát 2 lính. danh thử một trận win mà vẫn thấy mất nót thằng lính còn lại.
Hôm trước mình thấy nick bác nằm ở Top Lost, nên bị đánh khá nhiều. Giờ đừng mua thêm quân nữa, đánh chay với Hero lên sao cho số Win > số Lost thì đỡ bị đánh hơn. Muốn nhanh hơn thì tạo nick mới :confused:

Ôi hóa ra là bác à =)) bác này bị em quất suốt haha thấy 500 lần thua 25x lần thắng haha lúc lẫy chết hết lính thua bác này 2 lần thì phải

Mình cũng nhỡ tay chém 1 lần :)) Nhìn lại thấy nick quen quen :D
Bác nằm trong Top Lost, mọi người đều thấy, số Lost cao quá nên được "ưu tiên" đánh trước :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back