Hasunny con chó scam của mình 100$ và bạn coingo1221 50 LR

MinhNguyen bảo nói chuyện với cậu không hiểu nói chuyện qua Yahoo hay gì thôi=)), nếu Yahoo thì vẫn vô Forum comment bình thường=))

:)) h mới thấy 2 minhnguyen trên chatbox =)) Bạn nên bik cách nói chuyện của tôi hoàn toàn khác những ng ở đây nên giao dịch mua bán ko bao giờ có dụ chờ đợi gì ở đây nhé :))

:)) h mới thấy 2 minhnguyen trên chatbox =)) Bạn nên bik cách nói chuyện của tôi hoàn toàn khác những ng ở đây nên giao dịch mua bán ko bao giờ có dụ chờ đợi gì ở đây nhé :))
chữ tín của cậu cao đến thế à:)), chứ tín cao sao phải spam thế:)), ảo thế à:)) hay cậu nghĩ muốn có chữ tín phải spam thật nhiều để lên sr member rồi lên pro tạo chữ tín rồi scam 1 thể:))

Mặt cậu dày hơn da trâu rồi ^^, thôi nói chuyện với loại như cậu tốn nước bọt lắm ^^
P/S thêm: mọi người nên tránh thể loại này ra để tránh những rắc rối về sau :)

Mặt cậu dày hơn da trâu rồi ^^, thôi nói chuyện với loại như cậu tốn nước bọt lắm ^^
P/S thêm: mọi người nên tránh thể loại này ra để tránh những rắc rối về sau :)

Nói chuyện với cậu mới tốn nc bọt đó... mặt cậu dày như da trâu nên cậu nghĩ ai cũng thế đó mà :)) cậu chưa đủ tư cách đâu :)) Cậu tưởng cậu đóng bảo hiểm mấy đồng là có thể ăn nói ko có suy nghĩ với ng khác đc ah :))

chia bùn cùng thớt, mua giá 19k thì ko bị scam roj

Nói chuyện với cậu mới tốn nc bọt đó... mặt cậu dày như da trâu nên cậu nghĩ ai cũng thế đó mà :)) cậu chưa đủ tư cách đâu :))
xem lại tư cách của cậu đi, nick người ta 2011 mà mới hơn 1/2 số bài cậu trong gần 20 ngày=)), ai cũng nói cậu thì cậu mặt dày hay ai:)), thôi nhé:)) cái loại cậu gõ chữ để chát mỏi tay vô ích:)), cứ thích tỏ ra nguy hiểm:)) gần 20 ngày gần lên sr member gọi là đủ tư cách đây mà:))

Nói chuyện với cậu mới tốn nc bọt đó... mặt cậu dày như da trâu nên cậu nghĩ ai cũng thế đó mà :)) cậu chưa đủ tư cách đâu :)) Cậu tưởng cậu đóng bảo hiểm mấy đồng là có thể ăn nói ko có suy nghĩ với ng khác đc ah :))

Mình có đủ tư cách hay ko là do mọi người nhận định, đâu phải dành cho loại như cậu nhận xét :)

xem lại tư cách của cậu đi, nick người ta 2011 mà mới hơn 1/2 số bài cậu trong gần 20 ngày=)), ai cũng nói cậu thì cậu mặt dày hay ai:)), thôi nhé:)) cái loại cậu gõ chữ để chát mỏi tay vô ích:)), cứ thích tỏ ra nguy hiểm:)) gần 20 ngày gần lên sr member gọi là đủ tư cách đây mà:))

thứ ngu như mày bị scam 2 thẻ dt là đáng, có tư cách dể nói ai

Nik năm nào ko quan trọng, bài vik cũng ko quan trọng, cả police và pro, master điều scam trên mmo cả đó thôi :)) Thế thì số bài vik có j quan trọng???? Tôi ko scam thì tôi có spam bài lên gì đi nữa thì cũng ko scam! Chỉ có thế thôi :))

lap mang fpt quan hoang mai

nó mới menber sao mà giao dịch nhiều vậy cậu haizzz, nó con gái à tới nhà nó đè ra giết lun

Vậy là bạn sunnyha bị hack nick, hacker đăng nhập đổi yahoo dưới chữ ký đi scam
Và nick bạn MinhNguyen cũng bị hacker này dò trúng, 2 nick cùng bị tên đó lợi dụng đem đi scam hàng loạt à?

xem lại chủ thớt là ai nhé:)), đã ngu còn mắt né:)), lại còn tỏ ra nguy hiểm, bạn thật vkl:))

thứ mày nguy hiểm hay không chứ để tao gặp là lết tới dzo nhà sát nằm

chỉ nói chuyện qua yh thôi.tại thời điểm đó tớ đang làm việc và chỉ có mặt ở VMO,hoàn toàn ko có mặt ở tất cả các rum khác,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week