Hasunny con chó scam của mình 100$ và bạn coingo1221 50 LR

Vậy là bạn sunnyha bị hack nick, hacker đăng nhập đổi yahoo dưới chữ ký đi scam
Và nick bạn MinhNguyen cũng bị hacker này dò trúng, 2 nick cùng bị tên đó lợi dụng đem đi scam hàng loạt à?

người thông minh hiểu ra vấn đề nè :binhsua07:

Và nick bạn MinhNguyen cũng bị hacker này dò trúng, 2 nick cùng bị tên đó lợi dụng đem đi scam hàng loạt à?
thế à bác thê là nguy to rùi làm mất uy tín của cậu ấy quá

mấy thằng tui bay om xòm,vụ này tìm ra kon nhỏ j kia,con đi scam đó,chém chết nó đi,ngồi đó mà chửi nhau,4me có police mà,điều tra ra,chém từng đứa 1,tao ko làm j cũng bị lôi vào đây,vkl

mấy thằng tui bay om xòm,vụ này tìm ra kon nhỏ j kia,con đi scam đó,chém chết nó đi,ngồi đó mà chửi nhau,4me có police mà,điều tra ra,chém từng đứa 1,tao ko làm j cũng bị lôi vào đây,vkl

Có 1 số kẻ nó ko bik tớ là ai cứ nghĩ như trên mmo này nên cứ đâm chém như mấy đứa kia đó cậu ah :))

Con ranh này mà hacker gì hả pro.... Mò đại nên trúng thôi... mình cũng hay chơi nik trên các 4rum khác toàn đặt pass 123456 cả :binhsua15:

Tất cả các bên có liên quan vào xem xét lại đi,nếu cần thì liên hẹ mod chat box,dưng ngay việc chat linh tinh lại,để cho những ng có liên quan tranh tụng,ý tớ là vậy,các mod thấy thế nào

Tất cả các bên có liên quan vào xem xét lại đi,nếu cần thì liên hẹ mod chat box,dưng ngay việc chat linh tinh lại,để cho những ng có liên quan tranh tụng,ý tớ là vậy,các mod thấy thế nào

Tớ đã yêu cầu mod chatbox khóa nik rồi cậu.... thèng đó giờ chắc ko làm gì đc rồi :))

tớ đã đề nghị mod sadlove rồi,ko biết có ai làm ko?gọi tất cả những ai có liên quan lên chat box,những ng ko liên quan ở ngoài xem,ai nói vớ vẫn banned ngay

Gọi công an đi báo lừa đảo chuyển tiền mua hàng ko nhận được tố tên tài khoản số tiền chuyển hóa đơn v.v.v :binhsua10:

Gọi công an đi báo lừa đảo chuyển tiền mua hàng ko nhận được tố tên tài khoản số tiền chuyển hóa đơn v.v.v :binhsua10:
bằng niềm tin, mua bán $ là bất hợp pháp đó cậu ah :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week