Hasunny con chó scam của mình 100$ và bạn coingo1221 50 LR

tạm thời mới ban nick ng này :| còn trong thời gian xem lại

Hai người này cứ nghĩ mình là rốn của vũ trụ này, hài thật ^^

Thế theo cậu nghĩ tóm tắt vụ này thế nào :m190:
Nói chung là acc 4rum scam.
Nhưng chủ acc lại biện minh bằng cách account bị hack ?
Không những 1 mà đến 2 người ?

Thế theo cậu nghĩ tóm tắt vụ này thế nào :m190:
Nói chung là acc 4rum scam.
Nhưng chủ acc lại biện minh bằng cách account bị hack ?
Không những 1 mà đến 2 người ?

Chuyện chủ acc bị hack hay ko thì mình ko quan tâm, chỉ bực cái tên Minhnguyen gì đó trở mặt nhanh như gió
Topic này http://mmo4me.com/showthread.php?68614-mua-100-LR-gia-21-minh-chiu-phi thì khen chủ thớt uy tín, up hộ
Sang topic này thì trở mặt
... nik nó thế sao các bợn tin tưởng nó mà send nó nhìu $ quá vậy..... :binhsua04:
Rồi khi mọi người vào nói thì lại kêu là bị hack mất acc forum nên ko liên quan
Rồi thì lôi đâu tên tinatinh chả biết là ai vô nói làm như ai cũng biết
Nếu Mod có rảnh thì check tên này đi thì mọi người sẽ phục

Chuyện chủ acc bị hack hay ko thì mình ko quan tâm, chỉ bực cái tên Minhnguyen gì đó trở mặt nhanh như gió
Topic này http://mmo4me.com/showthread.php?68614-mua-100-LR-gia-21-minh-chiu-phi thì khen chủ thớt uy tín, up hộ
Sang topic này thì trở mặt
Rồi khi mọi người vào nói thì lại kêu là bị hack mất acc forum nên ko liên quan
Rồi thì lôi đâu tên tinatinh chả biết là ai vô nói làm như ai cũng biết
Nếu Mod có rảnh thì check tên này đi thì mọi người sẽ phục

Đang chờ đợi mod scan chek đây ^_^ :)) Tôi ko cmt bên topic kia.... và những topic mua bán trên 4rum 4me thì chưa từng cmt cho ai là uy tín cả.... ngoại trừ có 1topic bữa của uhm61 bán pz nên tôi mua 10pz để nâng cấp sliver cho zeek thôi!

Biết bao nhiu người bị hack acc 4rum .
Nhưng đều vẫn phải chịu bồi thường số tiền cho dù là < 50% :)
Nếu bỏ ít số tiền đó ra chứng minh mình bị hack account và sẵn sàng lấy lại uy tín thì hãy làm
Còn không thì chấp nhận ban nick nếu để lại thì không ai biết trước đc liệu có bị hack thêm lần nữa hay không

Nếu bỏ ít số tiền đó ra chứng minh mình bị hack account và sẵn sàng lấy lại uy tín thì hãy làm
Còn không thì chấp nhận ban nick nếu để lại thì không ai biết trước đc liệu có bị hack thêm lần nữa hay không
Sr nhé, mình thì ko có chuyện đền bù gì trên nik 4rum cả :)) Sự thật mất lòng... ko giống vụ vicgiap đâu!

Vote ý kjến mod ... chủ acc fải ljên lạc bồi thườg 1 phần cho người bị hại để lấy lại acc ... nhưg wa sự vjệc này thì có lẽ cũg sẽ có sự dè chừg với acc này thôi ... :m173:

Sr nhé, mình thì ko có chuyện đền bù gì trên nik 4rum cả :)) Sự thật mất lòng... ko giống vụ vicgiap đâu!

Tùy cậu thôi :D
Scam trên chính nick của mình thì đành chịu Ban acc .
Còn ng scam Has.. gì đó nếu cảm thấy đc thì đền bù :) .cho dù ít :)
Hiện tại nick này đã bị ban

Vote ý kjến mod ... chủ acc fải ljên lạc bồi thườg 1 phần cho người bị hại để lấy lại acc ... nhưg wa sự vjệc này thì có lẽ cũg sẽ có sự dè chừg với acc này thôi ... :m173:

Never rồi.... chấp nhận banned còn hơn ko ăn mà fải đền bù :)) Tớ làm vc có nguyên tắc của mình!

update vụ thứ 3 . 0071000703799 NGUYEN THI VAN HA
nó là con gái các bác ợ

hôm qua mình cũng chưa biết thế nào, tý nữa cũng bị SCAM . Giao dich một đằng , tên 1 người , gọi điện là con gái , nhưng khi chuyển khoản lại là boy . SOX , cho số điện thoai không rõ ràng . Kêu làm Trail MOD mới bị banned vì dính lứu tới vụ SCAM 10$ . Mình nghe xong câu đó nản 100%, STOP luôn để giữ an toàn . Dạo này MMO lắm Cờ HÓ lắm lên anh em đề cao cảnh giac . Bọn xúc vật luôn tìm mọi cách sống trên mồ hôi công sức của người khác . Ở MMO đã như vậy không biết cuộc sống bon nó khốn nạn đến mức nào:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Tùy cậu thôi :D
Scam trên chính nick của mình thì đành chịu Ban acc .
Còn ng scam Has.. gì đó nếu cảm thấy đc thì đền bù :) .cho dù ít :)
Hiện tại nick này đã bị ban

Vụ này thì rõ ràng là như vậy rồi, tớ đã làm vc thì ko bao h vào 4rum mmo để cmt nên ko có chuyện lấy tiền ra mua uy tín vì uy tín của tớ ko fải đc mua bằng tiền :) Rất tiếc :)

Vụ này thì rõ ràng là như vậy rồi, tớ đã làm vc thì ko bao h vào 4rum mmo để cmt nên ko có chuyện lấy tiền ra mua uy tín vì uy tín của tớ ko fải đc mua bằng tiền :) Rất tiếc :)

Ừ thì đó là ch của cậu :)
Còn mình mình đang nói đến bạn kia ! :)

Hasunny 27.78.61.85 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]
MinhNguyen 27.78.61.85 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

Whatever !
Mod park mới check xong :| :|

Chuẩn bị ra đảo nhé em ;))

bạn cũng chịu khó ngồi cãi nhỉ :)) chị này uy tín ai nói bên kia rồi hỏi còn PZ ko mua 150$ có nghĩa ý bạn nói bạn đã từng gd nhìu lần rồi đây mà:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week