Hasunny con chó scam của mình 100$ và bạn coingo1221 50 LR

update vụ thứ 3 . 0071000703799 NGUYEN THI VAN HA
nó là con gái các bác ợ

nhìn cái tên này wen wen hình như đã gd một lần nhưng không thành công vì mình nghi thằng này định rửa $ tk chùa đây mà.

Nó là thằng chó uytinlagi đó,chứ con gái gì,nó lại giở trò lấy tài khoản ngân hàng của con đĩ nào rồi,mai sẽ có report giờ mệt rùi,đi ngủ cái.

hình như nhớ nhỏ này có lần làm đăng ký của mình nhân tiền xong vào dell acc lun@@
từ đó cạch!!ko bít có phải nó ko nữa@@

minh đâu có dại gái đâu:binhsua04: lúc sent tiền mới biết . mà định nhờ bác lee88dung trung gian rồi mà ko hiểu sao lúc đó...

chắc tại up hoài ko ai sell sot ruột quá

minh đâu có dại gái đâu:binhsua04: lúc sent tiền mới biết . mà định nhờ bác lee88dung trung gian rồi mà ko hiểu sao lúc đó...

chắc tại up hoài ko ai sell sot ruột quá
khổ thân bác , một lần nữa cảnh tỉnh mọi người để cao cảnh giác khi giao dịch :D
qua lần này bạn sẽ học đc cách kiên nhẫn , làm việc ko nên nóng vội , của đi thay người vậy.
(mà lần sau cần hàng gấp thì PM mình nhá , mình ém hàng chờ giá cao rồi bán :D nếu cần m sẽ chịu phí trung gian :D )
up hộ luôn dịch vụ trung gian khi giao dịch

Có bác đóng 10 tr nhảy vào xin trung gian mà không chịu nữa thì thôi cũng hết cách giờ còn kêu nữa

lúc bác đó vào thì tiền đã ra đi hơn 10 phút rồi. nghĩ lại thấy mình liều thật giao dich khá nhiều rồi toàn sent tiền trước à:binhsua10:

Last edited by a moderator:
mình làm trả = VND nên ko sợ scam:D chỉ sợ ko pay =))

vãi loz thật:binhsua122:

Thấy cẩn thận lắm cũng bị dính hả :binhsua09:

hic, cũng cẩn thận vừa thôi chứ không cẩn thận lắm, :m003: vốn dĩ có định bán LR đâu, mà mọi lần có bán cũng toàn bán cho exchanger,không hiểu sao chiều tối qua vào 4rum thấy nó rao mua lại đi bán chứ, coi như mất trộm vậy thôi, :m003:

Vào đọc topic , 1 phần thương các ông bị scam 1 phần cũng tức mấy ông , nói thật là khôn 3 năm dại 1 giờ đi chả hiểu sao có dịch vụ trung gian thu phí , có người uy tín trung gian free k nhờ mà để bị ăn cam . Thằng scam nó đang ngồi cười vào mặt mấy ông kìa ...

hic, cũng cẩn thận vừa thôi chứ không cẩn thận lắm, :m003: vốn dĩ có định bán LR đâu, mà mọi lần có bán cũng toàn bán cho exchanger,không hiểu sao chiều tối qua vào 4rum thấy nó rao mua lại đi bán chứ, coi như mất trộm vậy thôi, :m003:

chia bùn cùng chị, bán tạp hóa kiếm $ lại đi chị iu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week