Hasunny con chó scam của mình 100$ và bạn coingo1221 50 LR

Trên này có 1 vài ng đã giao dịch với tôi rồi cậu ah.... nên ko cần phải xoắn :)) Do cái pass cũ tôi đặt là 123456 nên mới dễ mò đc..... :binhsua12:
Tên này spam vãi wa mod ban nó mịa đi :binhsua06:

Tùy pro thik nói gì cứ nói, tôi ko làm thì tôi chẳng sợ gì cả.... time đó tôi còn nc với tinatinh và đang làm vc ở ngoài thì làm j vào 4me để cmt mua bán :))
buồn cười:)), đang nói chuyện và đang làm việc:)), cậu mà đang nói chuyện và đang làm việc thì cũng không có khó để vô comment vài câu đâu:)), comment vài câu mất được có đến 30s không:)), à hay TinaTinh là bạn cậu ngoài đời đang nói chuyện ngoài đời:))

hannysun bị hack nick thôi, nick thật hannysun111 vẫn uy tín, do bạn minhnguyen bất cẩn k nhìn cai proof paypall ở dưới..........

Mình cũng ko ngờ nó nghĩ ra đc pass nik mình là 123456 để vào tự cmt vào topic của nó.... :binhsua04:

buồn cười:)), đang nói chuyện và đang làm việc:)), cậu mà đang nói chuyện và đang làm việc thì cũng không có khó để vô comment vài câu đâu:)), comment vài câu mất được có đến 30s không:)), à hay TinaTinh là bạn cậu ngoài đời đang nói chuyện ngoài đời:))
Tùy nha bạn, tôi làm vc ko như mọi ng trên này làm đâu.... chỉ khi nào xong tôi mới vào lại mmo thôi.... :binhsua04:

lấn sau chọn những đứa pờ rồ như ta mà giao dịch nhá,có sờ cam dc thì cũng biết đường mà truy nã :m020:

Ặc vậy mà spam nát 4 rum. Tớ đây suốt ngày hóng chuyện 4 rum đông tây kim cổ mà spam mãi cũng chẳng được bao nhiêu.

Tùy nha bạn, tôi làm vc ko như mọi ng trên này làm đâu.... chỉ khi nào xong tôi mới vào lại mmo thôi.... :binhsua04:
mọi người trên này làm nhà nước có, làm tư nhân có, kinh doanh mạng có:)), sinh viên có, học sinh có:)) thế cậu làm cái gì mà kêu không giống, nghe ảo vậy:))

Trên này có 1 vài ng đã giao dịch với tôi rồi cậu ah.... nên ko cần phải xoắn :)) Do cái pass cũ tôi đặt là 123456 nên mới dễ mò đc..... :binhsua12:

Cậu này nghĩ mình đã uy tín lắm rồi này =)), nói thật loại này mình rất ghét, ban càng tốt ^^

chém nó đi bạn. mẹ tiền đi làm bao công sức cho nó không. mình ủng hộ chém nó
chia buồn cùng 2 cậu

mới thấy nó rao 65 PZ cần 56 LR bên kia :binhsua10:

=)) spam cũng cấm hả..... :))

Spam là ra đảo vv luôn chứ không cần cấm. Do đây là box ko tính post nên không tính chứ mấy box khác là chém thẳng tay nhé

chia buồn cùng các bạn.

Nhưng mình nói thật lòng nhé. Các bạn "ngu" nên mới chết:binhsua12:. ĐÃ có trung gian rồi, trung gian đã nộp tiền cho ADMIN để lấy uy tín. Vì tiếc mấy đồng lẻ nên mới thế. Chả hiểu mất vài k để làm gì nhỉ. Kêu làm gì nhiều khi người kô cẩn thận là mình. Các cụ có câu: "Tiền đi liền khúc ruột" :binhsua07:để ruột lòi ra thế kia thì chả chết :binhsua15:

Thàng chó nào nói tớ liên quan tới vụ này? chiều jo có làm j đâu?bị mù hả?
MinhNguyen bảo nói chuyện với cậu không hiểu nói chuyện qua Yahoo hay gì thôi=)), nếu Yahoo thì vẫn vô Forum comment bình thường=))

Oài, bác cứ thấy cái avatar của nó là đưa tiền trước, chẳng cần biết bụng dạ nó ra sao, bh thì ráng chịu:m131:

Spam là ra đảo vv luôn chứ không cần cấm. Do đây là box ko tính post nên không tính chứ mấy box khác là chém thẳng tay nhé

Tất nhiên là vậy rồi.... vì bị thế này nên mới repy cho thỏa đáng chứ ko thể nhận bừa đc thôi mod! Mod có thể scan ip của tôi nếu muốn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week