[Help] Cần 1 giải pháp thoát khỏi nợ nần!!!!!!!!!!!!

vay thêm ít tiền nữa mua bảo hiểm nhân thọ đi .

:m020: đời đâu ai ngờ đâu các bác,nó chỉ nghe theo bà chị họ gì đó bên Mỹ,nói làm zeek ngon lắm,tau làm lâu rồi,kím dc cả mớ tiền rồi,giờ mài vào di,ngon lắm,ai ngờ lúc nó vào thì đã thành như vậy, đồn như lời :m020:

Vậy bắt bà chị họ cứu thôi chứ còn chờ j nữa :|

Vậy bắt bà chị họ cứu thôi chứ còn chờ j nữa :|

bả cứu dc thì cứu từ lâu rồi chứ đâu chờ tới ngày hôm nay,từ khi zeek chết là bả lặn mất tăm luôn :m020:

Phương án 1: về nhà viết thư cho người thân, dặn dò cẩn thận. Rồi thu xếp quần áo ra đi( muốn đi đâu thì đi, đừng để chủ nợ tìm thấy).

Hoặc phương án 2: mua 1 sợi dây thừng( có vài k), về treo cổ là xong. viết 2 chữ lên tường: Hận Zeek

Topic để mọi ng chia bùn vs đúc rút kinh nghiệm thôi chứ làm gì có cách nào tự giải quyết đc >"<

bả cứu dc thì cứu từ lâu rồi chứ đâu chờ tới ngày hôm nay,từ khi zeek chết là bả lặn mất tăm luôn :m020:

Đã là chị họ rồi chắc phải có số phone của gia đình của bà chị họ bên đó chứ, bả lặn thì kiếm ng lớn nc, còn mà chỉ liên lạc qua internet thôi mà tin lời ngay để làm liều thì ai cũng lắc đầu chỉ còn có ba mẹ cứu đc thôi.

bần cùng quá anh ném cho bạn 50 củ rồi bắt nó làm thân trâu bò ! Anh đại gia thiếu gì tiền :D

:m098: vãi ý kiến,em làm như anh đại gia như cường đô la

:m098: vãi ý kiến,em làm như anh đại gia như cường đô la

Em nghĩ 50 triệu anh thừa khả năng ! nếu là bạn bè thân thiết hãy rủ lòng thương cho nó vay sẽ trả chứ giờ lãi hàng tháng 3 củ thế kia :binhsua76:

50 củ ko có cách nào xoay dc hết trừ khi vay ngân hàng trả bọn vay nặng lãi X_X chứ h làm ăn gì mà dc 60 củ 1 lúc

:m190: lại là zeek , chủ đề huyền thoại 2012 ah

Mới vào nghề mà máu chiến éo đỡ được , các phương pháp giải quyết :

- Cầm dao ra ngân hàng , hét to , tao là em anh Luyện , có tiền xùy ra hết ,
- Cầm 10 củ còn lại ra phang con lô , một ăn cả , 2 là báo nhà .

giờ làm offer may ra kéo lại được chút mà với tình trạng MMO hiện giờ thì chỉ đánh liều 10 triệu đó thôi *** đi

về nhà xem có gì bán đc không thì bán đi. Cách tốt nhất vẫn là gia đình cùng nghĩ cách xoay tiền. Vay nặng lãi nó đến tận nhà đó, không giết đâu xin tí huyết thôi :binhsua20:

Thay mặt thằng bạn thân của anh hãy rủ lòng trắc ẩn mà giúp bạn lần này rồi sẽ có ngày nó báo đáp ân tình ! Anh đã viết topic này chắc cũng đang phân vân bỏ tiền ra giúp !

Em nghĩ 50 triệu anh thừa khả năng ! nếu là bạn bè thân thiết hãy rủ lòng thương cho nó vay sẽ trả chứ giờ lãi hàng tháng 3 củ thế kia :binhsua76:

:binhsua24: a còn cần vốn để làm ăn nữa chứ em,cho vay rồi lấy gì làm ăn :m020:

- - - Updated - - -

giờ làm offer may ra kéo lại được chút mà với tình trạng MMO hiện giờ thì chỉ đánh liều 10 triệu đó thôi *** đi

bét thì hên xui thôi :m020: lỡ ko ăn dc lại mất trắng thì bó cẳng luôn

50 củ ko có cách nào xoay dc hết trừ khi vay ngân hàng trả bọn vay nặng lãi X_X chứ h làm ăn gì mà dc 60 củ 1 lúc

:m020: chắc chỉ còn nước vay ngân hàng trả cho bọn cho vay lãi nặng rồi từ từ đi làm kiếm tien trả ngân hàng còn dễ thở hơn, 50 chai ko phải con số quá lớn nhưng chủ yếu là nó có giám đi vay ngân hàng hay ko thôi:m020:

:m020: chắc chỉ còn nước vay ngân hàng trả cho bọn cho vay lãi nặng rồi từ từ đi làm kiếm tien trả ngân hàng còn dễ thở hơn, 50 chai ko phải con số quá lớn nhưng chủ yếu là nó có giám đi vay ngân hàng hay ko thôi:m020:

ANh tưởng muôn vay là vay được hả :m020:

Đối với cá nhân hồ sơ vay vốn bao gồm:

Giấy đề nghị vay vốn ngân hàng (theo mẫu của từng ngân hàng) .
Tài liệu chứng minh thu nhập: Hợp đồng lao động, Xác nhận lương, Hợp đồng cho thuê nhà, thuê xe, giấy phép kinh doanh…của người vay và người cùng trả nợ.

Hồ sơ pháp lý:
CMND /Hộ chiếu, Hộ khẩu /KT3, Giấy đăng ký kết hôn /xác nhận độc thân…của người vay, người hôn phối và bên bảo lãnh (nếu có)
Chứng từ sở hữu tài sản đảm bảo
Tài liệu chứng minh mục đích sử dụng vốn:
Giấy tờ căn nhà, nền nhà dự định mua (thủ tục bắt buộc), Giấy thỏa thuận hoặc Hợp đồng mua bán nhà do 02 bên lập (nếu có).
Hoặc tài liệu chứng minh mua sắm tài sản, chi tiêu cho du học...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week