[Help] Cần 1 giải pháp thoát khỏi nợ nần!!!!!!!!!!!!

ANh tưởng muôn vay là vay được hả :m020:

Đối với cá nhân hồ sơ vay vốn bao gồm:

Giấy đề nghị vay vốn ngân hàng (theo mẫu của từng ngân hàng) .
Tài liệu chứng minh thu nhập: Hợp đồng lao động, Xác nhận lương, Hợp đồng cho thuê nhà, thuê xe, giấy phép kinh doanh…của người vay và người cùng trả nợ.

Hồ sơ pháp lý:
CMND /Hộ chiếu, Hộ khẩu /KT3, Giấy đăng ký kết hôn /xác nhận độc thân…của người vay, người hôn phối và bên bảo lãnh (nếu có)
Chứng từ sở hữu tài sản đảm bảo
Tài liệu chứng minh mục đích sử dụng vốn:
Giấy tờ căn nhà, nền nhà dự định mua (thủ tục bắt buộc), Giấy thỏa thuận hoặc Hợp đồng mua bán nhà do 02 bên lập (nếu có).
Hoặc tài liệu chứng minh mua sắm tài sản, chi tiêu cho du học...

:m020: thì cũng phải xoay thôi,chỉ có nước cầm sổ đỏ đi vay chứ biết làm gì :m020: mà sổ đỏ chỉ có ba mẹ giữ thôi

vay ngân hàng phải thế chấp không thì ai cho vay......mình cũng như bạn ý.......vay tín chấp phải có thế chấp gì đó như sổ đỏ hay sổ tiết kiệm ..v...v....còn có công việc làm ổn định rồi thì yêu cầu phải có mức lương trên 6tr.......mới được vay.....haiz đời khó là khó chỗ đó .......h chỉ còn cách trốn nợ hoặc nói với gia đình để có hướng giải quyết chứ dính đến tiền bạc thì........ngay cả th bạn THÂn cũng nói câu.....SAY GOOD BYE !!! I AM SORRY:m020:

thôi chỉ còn nước nhờ gia đình thôi :binhsua24:

Chỉ sợ là bị bạn bè dụ khị thì khó ăn nói thôi. Nếu đúng là bị bà chị họ dụ thì cứ khai thật với gia đình rồi cùng nhau giải quyết nợ nần, hoặc thương lượng với chủ nợ xin trả từ từ trong vòng vài tháng. Chứ bây giờ ngồi vò đầu bứt tóc cũng chẳng giải quyết được.

up hộ thớt..........hy vọng có hướng đi sáng cho việc này.........mình cũng đang trong tình cảnh như bạn cậu nên hiểu rất rõ

Tình thế giờ liều mình đưa chân là chết chắc, tâm trí không ổn định làm không ra gì đâu
Nói với gia đình là cách duy nhất, dù cậu có cho anh bạn cậu vay thì gia đình họ cũng phải biết, còn nếu đại gia thì xác định cho luôn ;))
Giờ ông ấy tự làm tự chịu, đừng có lôi bà chị nào vô hết, nói ra nhà lại loạn nữa @@

Mình rẩt thông cảm với chủ thớt, mình cũng giống như bạn, nhưng ít hơn là có 40 triệu thôi (mà tiền của mẹ mình cho mình gửi ngân hàng), cuĩng chỉ vì nông nỗi mà mình đã bị HYIP + *** +PTC (onbux,incrasebux,buxify) cướp đi. Giờ mỗi đêm mình gõ captcha, mình đã giấu chuyện này gần 2 năm ròi, giờ chỉ mong cố gắng học cao đẳng thật tốt để mai mốt có việc làm rồi trả, chử đùng hy vọng hay than thở gì với MMO này

Cậu có tiền cho nó vay 1 nửa, còn 1 nửa còn lại kêu nó thú tội với gia đình, sẽ giảm bớt tội, chứ 50 chai nhiều quá, 25 chai biết đâu bố mẹ nó đủ khả năng sẽ trả giúp nó.!!!

bác này xui rùi qua được ải này cũng tom teo...:binhsua18:trả trc 10chai giữ lại cái đầu...làm lại từ đầu...và lại trả sau vậy...

Vai thêm vài chai mỗi ngày mua vài tờ vé số biết đâu nó trúng thì gỡ được nợ ,không thì bị nợ thêm vài củ nữa giẫu sao cũng đã mắc nợ;)).

lol lam trai bao cho gay no quat con 1 thang tu gio toi tet tra xong no:binhsua15:

:m098:trả dc nợ xong đi vá đít cũng hết 60 chai cmnr

Đánh Đề ra đê mà ở
Đánh Lô lái ô tô về nhà.
Có gan thì nằm mơ 1 con số, tìm thằng chủ lô miền bắc nào uy tín, đập cái 10c, hên nó ra 2 lô thì xong nợ :binhsua21:

Đi mượn thằng khác 70 triệu trả 60 triệu dư 10 triệu sống khỏe được 1 tháng hoặc cầm 70 triệu đi tìm zeek 2 chơi tiếp ::binhsua15:

60 chai mà vinamos phải xoắn à :binhsua18:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week