[Help] Cần 1 giải pháp thoát khỏi nợ nần!!!!!!!!!!!!

nếu mà đẹp trai khỏe mạnh thì chỉ còn 1 con dường cuôi cùng thôi. ................................... bảo đảm trả hết nợ trước tết

cũng ko biết nói thế nào
Kiếm vồn mà làm lại MMO từ đâu rồi trả sau
Đừng bỏ cuộc :dam:

nong thanh hoa vẫn còn sống sao =))
Thế mi tưởng nó qui tiên goài àh :binhsua35:

:m020: *** thì có biết éo gì về bét đâu,gà gà nó làm cho 1 cục nợ nữa thì toi mạng
Qua đó thằng kia suport cho.
Còn không thì tìm nick thằng rinny6789 học hỏi kinh nghiệm scam đi, khéo thành siêu scammer lun hok chừng í ;;)

2 hình ảnh rất nổi tiếng tặng bạn anh !

Cầm 10 triệu theo thằng nongthanhhoa đi *** đi kìa (XEM TẠI ĐÂY NÈ)

gấp thép này vãi quá
X1: 0-1 tài lose
X2: 2-1 xỉu lose
X3: hiện đang 2-2 xỉu lose
X4: còn trận cuối nữa :binhsua159:
hài nhất cái X1 X2 đánh tài ra xỉu đánh xỉu ra tài đời quá đen :binhsua159:, đã gấp thép thì chọn trận sao chơi xiu hết hoặc tài hết thua nó buồn thôi ko tức chứ kiểu tài ra xỉu xỉu ra tài thua tức lắm :binhsua162:

Last edited by a moderator:
Haizz, trong cái thế giới MMO này thì dùng 1 phương châm thôi:" Đừng tin vào cái gì hết"

Haizz, trong cái thế giới MMO này thì dùng 1 phương châm thôi:" Đừng tin vào cái gì hết"

tốt nhất là: "Đừng chơi cái gì hết" :binhsua146:

Mình rẩt thông cảm với chủ thớt, mình cũng giống như bạn, nhưng ít hơn là có 40 triệu thôi (mà tiền của mẹ mình cho mình gửi ngân hàng), cuĩng chỉ vì nông nỗi mà mình đã bị HYIP + *** +PTC (onbux,incrasebux,buxify) cướp đi. Giờ mỗi đêm mình gõ captcha, mình đã giấu chuyện này gần 2 năm ròi, giờ chỉ mong cố gắng học cao đẳng thật tốt để mai mốt có việc làm rồi trả, chử đùng hy vọng hay than thở gì với MMO này

Sao không hy vọng :m020: Cái sai là lao đầu vào hyip, *** :m020:

:binhsua24: a còn cần vốn để làm ăn nữa chứ em,cho vay rồi lấy gì làm ăn :m020:

- - - Updated - - -

bét thì hên xui thôi :m020: lỡ ko ăn dc lại mất trắng thì bó cẳng luôn

:m098: giữa mạng người đang cần gấp với làm ăn cái nào cần hơn à
:m020: bay giờ a cho nó mượn đi ùi pắt nó cày offer hay ptu trả xèn a sao
cứu người như cứu hỏa đó a:m040:
hok khéo a mất thằng bạn

anh chị tớ bán khoai ngoài chợ,để lát ra hỏi thử 60 củ coi có được không,được thì giúp bạn ấy 60 củ luôn :D

tham thì thâm thôi
mới vào mmo mà đã vay nóng 65tr để chơi zeek thì thiệt là vl rầu :puke!

cách duy nhất là tiểu phồng cho bạn đấy vay khoảng 20 tr rồi bạn đấy nói với gia đình.... kể là bị bà chị họ rủ.... gd sẽ giải quết cho. hết

cách hay nhất và toàn vẹn nhất, vừa thể hiện được chất nam nhi và có lẽ từ việc này sẽ tạo được niềm tin với gia đình bạn ấy là một người đàn ông dám làm dám chịu

đó chính là cách nhận lỗi với gia đình và xin gia đình giúp đỡ :binhsua25:

xin chân thành cảm ơn ý kiến của tất cả các bạn bè cô bác gần xa đã góp chút thời gian vàng bạc quý báu để lê lết vào đây cho thằng em cái ý kiến,dù hay hoặc dở thì iêm cũng xin tiếp thu hết,có lẽ em phải rủ nó vào con đường tà đạo 1 thời gian để nó có tiền trả nợ xong rồi quay về chánh đạo vậy.:m020: lại phải tái xuất giang hồ sao ta, từ nay giang hồ sẽ không còn những ngày bình yên nữa :m020: xin lỗi giang h

Chẳng cao kiến gì Trừ khi liều ăn nhìu *** Banh :| kiếm Trận nào ổn ổn mà Dep vào may đâu ra gỡ từ từ còn ko thì trắng tay
50Tr trong vòng 2 tháng 1 Điều bất khả thi, và đây cũng là bài học cho Mem MMO :| Chơi các dạng đầu tư Ăn Lãi ở MMO đừng nên way mượn tiền vì ko biết Nó Die hay Scam lúc nào :| Lời trước mắt hại về sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week