Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.
đệt đi đâu cũng thấy scam , nghe mà bực vãi . 200k cũng scam đc hả . loại này thì...

:binhsua146:hóng từ hôm qua tới giờ chưa thấy :binhsua172:hiệp sĩ đâu nhỉ :binhsua163:Scam rồi ...................:binhsua172:chemgio tốt bụng :binhsua146:

làm gì bị hack anh :) em có 2 LR lẫn hỳ hỳ để em thêm vào :) cha LR 8888 kia ít dùng :( thôi mấy bác nếu bác ấy scam rồi thì thôi chắc do hoàng cảnh hay sao đó :( thôi em đi học đả bye mấy anh trưa 12h về em lập topic scam
ờ đi học vui vẻ nghe em ,chờ em đi học về chắc có mấy bác hảo tâm giúp cho em qua cơn cùng cực :binhsua146:
đệt đi đâu cũng thấy scam , nghe mà bực vãi . 200k cũng scam đc hả . loại này thì...
gần tết rồi bao nhiêu cũng cam được mà ,nhưng mà chờ anh ấy vào đối chứng cái đã khoan đánh giá vội :binhsua163:
:binhsua146:hóng từ hôm qua tới giờ chưa thấy :binhsua172:hiệp sĩ đâu nhỉ :binhsua163:Scam rồi ...................:binhsua172:chemgio tốt bụng :binhsua146:

hình như bác này là fan hâm mộ của mình thì phải đi đâu cũng thấy :binhsua146:

:binhsua172:Có người bán Cam là có mặt ta ............mà ta éo giúp dc gì :binhsua146:mà có Scam lúc nào cũng gặp chemgio nhỉ :binhsua163:

:binhsua172:Có người bán Cam là có mặt ta ............mà ta éo giúp dc gì :binhsua146:mà có Scam lúc nào cũng gặp chemgio nhỉ :binhsua163:

câu này nguy hiểm à,người ta mới nhìn vào tưởng ta luôn là người đi cam mọi người thì chít ,hôm bữa giờ ta cho vay tiền cũng bị cam đấy chứ như nick loitaiviai1988(yahoo bonmuahoatrai222) mà ta không report đó thôi ,còn 1 số anh em thì cũng quên nhưng ta không nhắc đấy chứ, ta biết nhiều khi hoàn cảnh khó khăn chưa có cơ hội để trả và nhiều khi cũng quên thật nên ta cũng im im ko nói gì ấy chứ ,đợi từ từ rồi ta nhắc sau :binhsua146: nhưng mà thật sự nếu có chuyện chưa trả được đúng hẹn thì nên nói với ta 1 tiếng ta cũng thông cảm cho chứ đừng nên ngại rồi im ta không thích vì khi ta cho mượn ta cũng nói là khi nào có thì trả ta ,lời nói không mất tiền mua mà ,mà dạo này thú thật là LR ta kẹt quá đi mất,năm nay ta cũng gặp đủ thứ chuyện buồn chán đau khổ lắm tự vì ta ko nói ra thôi :binhsua153:

Payment Mode Account
Date 12/18/2012 01:30
Batch 124544543
From U1899526 (mrpthprocm)
To U8888103 (Nguyen Duc Giau)
Amount $1.02
Memo
Payment Purpose Gift/Donation
chỉ có nhiu đây thôi, chúc bạn sớm vượt qua khó khăn.:binhsua22:

Nick xanh mà còn hack thì botay rồi ! Chỉ có ai nick đỏ thì mới uy tín thôi :))
Me me canh gài con Tro vào máy XV để hack cái acc có bảo hiểm này mới được:)) nhớ nha thấy Cụt mà gởi link là nên tránh xa kẻo ăn con Tro:binhsua07:.

Me me canh gài con Tro vào máy XV để hack cái acc có bảo hiểm này mới được:)) nhớ nha thấy Cụt mà gởi link là nên tránh xa kẻo ăn con Tro:binhsua07:.

Không tin dù là bản thân Mình ! Chấp cụt nửa đường đấy ! Khi nào hack được cái dt thì nói tiếp nhé :))

Payment Mode Account
Date 12/18/2012 01:30
Batch 124544543
From U1899526 (mrpthprocm)
To U8888103 (Nguyen Duc Giau)
Amount $1.02
Memo
Payment Purpose Gift/Donation
chỉ có nhiu đây thôi, chúc bạn sớm vượt qua khó khăn.:binhsua22:
cám ơn cậu nhiều lắm :(

Cám ơn 1 lần nữa những bạn và anh mmo4vn giúp mình :( có người cho lr có người cho ĐA và cám ơn anh chemgio giúp em vươt qua và tặng 1 số tiền lớn lẫn 6$ :( đây là tất cả Proof mấy bạn giúp mình

tốt nhất nên Close toppic tại đây đc rồi con *** hiệp sỹ ấy đúng ko bằng loài *** ~ 300k mà cũng Scam , coi như là cho nó để học khôn trên đường đời đi , không ai lấy cái gì không đâu , ăn đc của ng này thì ng kia ăn lại luật bù trừ mà thôi

Sao được tặng tiền gùi mà còn report scam chi nữa chài... chơi sát ván thế nhỉ !?

Sao đượng tặng tiền gùi mà còn report scam chi nữa chài... chơi sát ván thế nhỉ !?

cậu bị dở người àh :-? người ta bị scam thì phải report cho người khác biết để tránh chứ sao, còn chuyện đc tặng là do mọi người giúp đỡ, có liên quan gì mà bảo chơi sát ván :-"

Sao được tặng tiền gùi mà còn report scam chi nữa chài... chơi sát ván thế nhỉ !?
Report mới được tặng..... capcha rất vất vả mà scam của mấy bạn đó thì hok còn gì để nói rùi.....

Report mới được tặng..... capcha rất vất vả mà scam của mấy bạn đó thì hok còn gì để nói rùi.....
Ờ thì ra đi report gùi mới được tặng... hic hic hic... khổ thân thằng hiepsi.. nó bị tông xe nên éo on được để giải quyết....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week