Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.
hix nếu là scam thì tệ k còn gì để nói, scam a e gõ cap thì quá đáng thiet. Nhớ lúc mới mon men vào mmo cũng gõ cap, nhưng k nhận được đồng nào vì k đủ kiên nhẫn.
Nếu mà scam thì chủ thớt PM mình nhé, tặng chủ thớt 2 LR lấy may mắn.
vậy là bạn này tặng cho chủ thớt 2LR rồi đấy
Vẫn không thấy anh ấy onl lại nơi :(
pm cho bạn ấy lấy 2LR trước nha em sau khi nhận 2LR ,rồi có gì pm cho a ở yahoo :binhsua43:

Nov 2010 mà chỉ mới >220 post, mà đã post là đc thank, thế mới là pro :binhsua26:chứ không phải cứ màu xanh mới là pro

Nov 2010 mà chỉ mới >220 post, mà đã post là đc thank, thế mới là pro :binhsua26:chứ không phải cứ màu xanh mới là pro

quan trọng là đã làm những gì trong forum chứ ko phải nick lâu năm nhiều bài post là có uy tín :binhsua44:

haizz thôi bỏ qua đi bạn ơi, nhắn số LR cho mình nhé, tặng bạn 2 LR coi như lấy may mắn trong thế giới MMO đầy cạm bẫy này

ngó vô cái post, join day, thanked để định giá thì có ngày ra đi á mấy pro

đồng ý với ý kiến này nhưng trước tiên cũng nên search các bài post coi nick của mình đã post những gì và đã làm những gì rồi hãy quyết định là có uy tín hay ko uy tín ,có nên tin tưởng hay ko nên tin tưởng :binhsua44:

haizz thôi bỏ qua đi bạn ơi, nhắn số LR cho mình nhé, tặng bạn 2 LR coi như lấy may mắn trong thế giới MMO đầy cạm bẫy này
cám ơn cậu nhiều lắm.....cứ tưởng anh ấy uy tín ai ngờ mà lở mai anh ấy onl thì tớ hoàng lại tiền :)

- - - Updated - - -

pm cho bạn ấy lấy 2LR trước nha em sau khi nhận 2LR ,rồi có gì pm cho a ở yahoo :binhsua43:
đúng là off khó thiệt anh nã haizz :(...........điều em thi đồ xong chắc cũng vào làm coi sao :)

- - - Updated - - -

đúng là off khó thiệt anh nã haizz :(...........điều em thi đồ xong chắc cũng vào làm coi sao :)

ụa chưa ai sử hả :D....................
dạ em cho thời hạn đến 12h trưa mai anh nã :) hy vọng anh ấy lên cha 200 ngàn của em :( mất mát nhiều quá với bạn kia cũng mất 5LR nữa

- - - Updated - - -

em đả nhận được cám ơn anh nhiều lắm
Date: 12/17/2012 2:31 PM
Batch: 124488012
From Account: U9649039 (makemoneycuoivo)
Amount: $2.00
Memo: chúc bạn may mắn :)

Thank you.

- - - Updated - - -

em đả nhận được cám ơn anh nhiều lắm
Date: 12/17/2012 2:31 PM
Batch: 124488012
From Account: U9649039 (makemoneycuoivo)
Amount: $2.00
Memo: chúc bạn may mắn :)

Thank you.

yên tâm đi bạn, hiepsi scam lấy tiền tiêu trước tận thế thôi, ko tận thế thì cậu ấy quay về trả :))

Đậu má ,, ghét nhất là đi lừa tiền anh em captcha .. anh em captcha đâu có giàu có gì.. gõ muốn hộc máu cã ra mà tiền chã đựoc bao nhiêu .. được rồi nếu bị scam . mình hứa sẽ góp chút ít an ủi bạn

Đậu má ,, ghét nhất là đi lừa tiền anh em captcha .. anh em captcha đâu có giàu có gì.. gõ muốn hộc máu cã ra mà tiền chã đựoc bao nhiêu .. được rồi nếu bị scam . mình hứa sẽ góp chút ít an ủi bạn
cám ơn cậu hì hì anh em 4 rum giúp đở tớ nhiều ghê có anh cho mình 2$ :) 200k tớ gõ mega :( mà tở gõ rate 0.6 0.7 chơi tất vì tối không thất khuya được ngang 1h đi ngủ :( tưởng anh ấy uy tín với nói là anh bán cho nhiều người rồi
Có người bão là scam 100% nhưng tớ không tin
Hy vọng 12h trưa mai mà giờ ri là 1day rồi vẫn không thấy onl

Ặc ặc, phải scam của mấy ông PTU không nói gì, chứ còn của capter thì mồ hôi nc mắt ấy :binhsua51:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week