Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.
cần gì đợi trả lời, scam là cái chắc rồi, nếu ko là tối qua vào nói rồi. Nick nào đi nữa cũng phải trung gian cho an toàn nếu thấy số tiền đó lớn với mình.

Mình mà như nice là tối qua report luôn rồi, nghĩ lại vẫn thấy ức toàn người mới vào nghề capt có phải pro gì đâu gõ cả tuần mới đc 200k mà nó nuốt trọn

Mình mà như nice là tối qua report luôn rồi, nghĩ lại vẫn thấy ức toàn người mới vào nghề capt có phải pro gì đâu gõ cả tuần mới đc 200k mà nó nuốt trọn
và cậu cũng thế chán :( thôi trưa mai 12h tớ học về tớ báo scam ok cậu nha :)

Đậu má ,, ghét nhất là đi lừa tiền anh em captcha .. anh em captcha đâu có giàu có gì.. gõ muốn hộc máu cã ra mà tiền chã đựoc bao nhiêu .. được rồi nếu bị scam . mình hứa sẽ góp chút ít an ủi bạn
Gởi bao nhiêu LR thì cho mình biết nhé,để mình còn bao sau em ấy nữa :binhsua50:

Hì mấy bác tốt bụng quá, tiếc là tuần sau có cái họp cuối năm cần tiền ko thì mình cũng gửi 1 ít, a/e captcha cực quá mà còn scam nữa pó tay ông hiepsi

tò mò đợi mod xác nhận scam xem admin pub info mặt mũi scammer "Bần" 200k này thế nào =))

Vicgiap đâu rồi ta Sao chưa thấy xuất hiện,chắc chưa đọc được bài này nếu ko thì cũng ra Tay nghĩa hiệp rồi,cậu ấy cũng tốt lắm :binhsua44:
nhà bác em mới đập nhau tơi bời cái vụ yêu vụng trộm ngó khổ em ra can bị đôi cục gạch 2 mẹ con nhà ná qua đánh bác em vì cướp chồng nhưng tại ông chống nó mê gái chi :( em vào can 2 mẹ con đó đánh đứa con của bác tội quá em vào can thì nó lấy cục gạch định sáng tới em nó em can liền thì bị dính :(( may ko sao

Payment ModeAccount
Date12/17/2012 15:35
Batch124496324
FromU7055677 (RjmKut3)
ToU8888103 (Nguyen Duc Giau)
Amount$1.02
Memo
Payment PurposeOther
Không có nhiều giúp đỡ newbie chút ít:)

Payment ModeAccount
Batch124496324
FromU7055677 (RjmKut3)
Amount$1.02
Memo
Payment PurposeOther
em cám ơn anh nhiều lắm 0.1 cũng là tiền mà anh 1$ là 20k rồi :( hơn 1h capcha đấy anh

- - - Updated - - -

Payment ModeAccount
Batch124496324
FromU7055677 (RjmKut3)
Amount$1.02
Memo
Payment PurposeOther
em cám ơn anh nhiều lắm 0.1 cũng là tiền mà anh 1$ là 20k rồi :( hơn 1h capcha đấy anh

Nghề nào cũng vất vả cả, đâu riêng captcha đâu, đồng tiền từ MMO đồng nào cũng quí

thằng hiệp sĩ nic pro mà cũng scam 200k thì phí nic quá, thế mà trước fake cái poof vài nghìn $ làm mình hoa cả mắt

thằng hiệp sĩ nic pro mà cũng scam 200k thì phí nic quá, thế mà trước fake cái poof vài nghìn $ làm mình hoa cả mắt
ủa có face nữa à anh.......em có đọc lại mấy vụ của bác riny ấy nói là bác ni có 2 ních lun :(

cho hiepsi 24h giải quyết !

cám ơn cậu nhiều lắm.....cứ tưởng anh ấy uy tín ai ngờ mà lở mai anh ấy onl thì tớ hoàng lại tiền :)

- - - Updated - - -

đúng là off khó thiệt anh nã haizz :(...........điều em thi đồ xong chắc cũng vào làm coi sao :)

- - - Updated - - -

đúng là off khó thiệt anh nã haizz :(...........điều em thi đồ xong chắc cũng vào làm coi sao :)
cái nào bây giờ làm cũng khó hết ko còn dễ ăn như xưa đâu
Đậu má ,, ghét nhất là đi lừa tiền anh em captcha .. anh em captcha đâu có giàu có gì.. gõ muốn hộc máu cã ra mà tiền chã đựoc bao nhiêu .. được rồi nếu bị scam . mình hứa sẽ góp chút ít an ủi bạn
hehe ngày mai góp được nhiêu cho biết nha để tớ ghi công nha hehe
Nghề nào cũng vất vả cả, đâu riêng captcha đâu, đồng tiền từ MMO đồng nào cũng quí
bây giờ mmo cái nào cũng khó kiếm tiền hết do nhiều người tham gia ,do cheat và nhiều lý do khác ,mấy cái offer survey cũng chua chát khi làm nửa đường nó báo ko phù hợp hoặc là làm xong ko credit làm bữa giờ cũng chán chả thèm làm ngồi cài mấy cái app kiếm tiền trên ipad mặc dù nó ít tiền nhưng cũng chắc chắn được trả tiền mà kẹt cái là nó ko trả bằng LR,nguồn thu LR thì lại đang có vấn đề làm dạo này LR thiếu trầm trọng :binhsua43:

- - - Updated - - -

anh ơi rứa là trưa mai 12h anh hey vì topic này từ 9h ngày qua rồi :)

ah mà sao cái LR chữ ký lại đổi đi thế ,đừng nói là bị hack nick nên bị đổi LR nhé :binhsua43:

Ông hiệp sĩ này nghĩ sao cái nick lập từ năm 2011 mà lại đi ăn scam có 200k vậy trời, scam ai không scam đi scam mấy ae captcha."Vì 200k mà anh bán đứng bản thân, bán đứng danh dự, sống bị thiên hạ chê cười,đối mặt với vợ con thì xấu hỗ, lương tâm cắn rứt, tối ngủ mơ thấy ác mộng, ăn ngủ không yên, lâu ngày sẽ phát sinh bệnh tật nên sẽ tốn ít nhất vài triệu => anh bị lỗ là cái chắc:binhsua39:" vì 200k có đáng không nhỉ. Mong là ngày mai hiệp sĩ xuất hiện :).

Ông hiệp sĩ này nghĩ sao cái nick lập từ năm 2011 mà lại đi ăn scam có 200k vậy trời, scam ai không scam đi scam mấy ae captcha."Vì 200k mà anh bán đứng bản thân, bán đứng danh dự, sống bị thiên hạ chê cười,đối mặt với vợ con thì xấu hỗ, lương tâm cắn rứt, tối ngủ mơ thấy ác mộng, ăn ngủ không yên, lâu ngày sẽ phát sinh bệnh tật nên sẽ tốn ít nhất vài triệu => anh bị lỗ là cái chắc:binhsua39:" vì 200k có đáng không nhỉ. Mong là ngày mai hiệp sĩ xuất hiện :).
bác này nói những câu nghe nhức nhối trong lòng ghê keke :binhsua43:

cái nào bây giờ làm cũng khó hết ko còn dễ ăn như xưa đâu

hehe ngày mai góp được nhiêu cho biết nha để tớ ghi công nha hehe

bây giờ mmo cái nào cũng khó kiếm tiền hết do nhiều người tham gia ,do cheat và nhiều lý do khác ,mấy cái offer survey cũng chua chát khi làm nửa đường nó báo ko phù hợp hoặc là làm xong ko credit làm bữa giờ cũng chán chả thèm làm ngồi cài mấy cái app kiếm tiền trên ipad mặc dù nó ít tiền nhưng cũng chắc chắn được trả tiền mà kẹt cái là nó ko trả bằng LR,nguồn thu LR thì lại đang có vấn đề làm dạo này LR thiếu trầm trọng :binhsua43:

- - - Updated - - -

ah mà sao cái LR chữ ký lại đổi đi thế ,đừng nói là bị hack nick nên bị đổi LR nhé :binhsua43:
làm gì bị hack anh :) em có 2 LR lẫn hỳ hỳ để em thêm vào :) cha LR 8888 kia ít dùng :( thôi mấy bác nếu bác ấy scam rồi thì thôi chắc do hoàng cảnh hay sao đó :( thôi em đi học đả bye mấy anh trưa 12h về em lập topic scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week