[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Thớt giúp mình chút :D

1. Cái win7 ultimate hồi trước tắt cái firewall xong giờ mở lại thì firewall toàn báo lỗi.
2. Tương tự cả firewall, windows update nó ngỏm luôn.
3.
làm sao để remove mấy cái đó ? Remove hết nó yêu cầu rs lại máy, rs xong mở lên còn y nguyên :confused:

Thanks thớt trước

Thớt giúp mình chút :D

1. Cái win7 ultimate hồi trước tắt cái firewall xong giờ mở lại thì firewall toàn báo lỗi.
2. Tương tự cả firewall, windows update nó ngỏm luôn.
3. View attachment 37461 làm sao để remove mấy cái đó ? Remove hết nó yêu cầu rs lại máy, rs xong mở lên còn y nguyên :confused:

Thanks thớt trước
Việc mở update và firewall bị lỗi rất có thể trong phần serviece của bạn đã disable chúng , bạn hãy thử enable lại, còn mấy cái kia bạn che thì khó mà biết là cái gì để xử lý bạn ạ

Máy mình bị gì mà xuất hiện 1 folder lạ tên là "the x files", trong đó có các file tên dạng [X-art]... định dạng .avi
Không biết có nguy hiểm không? Mình lo quá

Máy mình bị gì mà xuất hiện 1 folder lạ tên là "the x files", trong đó có các file tên dạng [X-art]... định dạng .avi
Không biết có nguy hiểm không? Mình lo quá
À đây là folder chứa phần mềm Japan Anti Virus ấy mà hoàn toàn không hại máy đâu nha :) chỉ là sử dụng nhiều hại.............. tay lắm nên bạn cẩn thận nếu đang theo nghiệp captcha nhá :rolleyes:

máy mình ASUS K45A nói chung là có đọc trên mạng bảo core I3 hay là do đời máy đó trở lên thì k cài winXP được, muốn cài thì phải tắt cái gì đó đi mình thử rồi nhưng vẫn k cài được nên cũng k tìm hiểu lâu rồi, giờ cái máy ở quê bị hư gởi dô bảo đem đi sửa, mình thấy hơi xa nhưng cùng dân mmo nên định đem 2 cái lên luôn, không biết có cài được winXP SP3 cho mình k, nếu được cuối tuần mình xách lên

máy mình ASUS K45A nói chung là có đọc trên mạng bảo core I3 hay là do đời máy đó trở lên thì k cài winXP được, muốn cài thì phải tắt cái gì đó đi mình thử rồi nhưng vẫn k cài được nên cũng k tìm hiểu lâu rồi, giờ cái máy ở quê bị hư gởi dô bảo đem đi sửa, mình thấy hơi xa nhưng cùng dân mmo nên định đem 2 cái lên luôn, không biết có cài được winXP SP3 cho mình k, nếu được cuối tuần mình xách lên
Hi xin lỗi các bạn hôm nay mình bận quá hỗ trợ chậm :D !!!! Khi nào bạn rảnh có thể ghé mình :D thực ra vấn đề này nếu bạn biết cài win cũng có giải quyết được :D !!! Nếu bạn ngại xa thì cứ add nick fbmình : https://www.facebook.com/gin.sama.965 mình hướng dẫn giải quyết luôn :D

:oops: tình hình là mình nối lại cái cáp sạc điện thoại, cắm vào laptop sạc hình như bị nối sai cực nên giờ đi luôn cả cái điện thoại với laptop
Bệnh này sửa sao hả thím

Hư màn hình có thay miễn phí không thớt :D
Màn hình gì bạn , nếu bạn đến tận nơi thì mình miễn phí công

:oops: tình hình là mình nối lại cái cáp sạc điện thoại, cắm vào laptop sạc hình như bị nối sai cực nên giờ đi luôn cả cái điện thoại với laptop
Bệnh này sửa sao hả thím
Lạy bạn liều thế @@ , cái này bạn xem lap hư nguồn chưa đã @@

ban phim bi hong ket may phim go ko ra thi sua o nha ntn thot?

ban phim bi hong ket may phim go ko ra thi sua o nha ntn thot?
Lap hay máy bạn vậy bạn :
Lap = Thay bàn phím vì khó sửa, bụi bẩn , dây cáp chân bám không đúng chỗ
Máy bàn = Đồ rẻ thì thay đi , còn tốt thì xem chân phím có ăn không , dây đứt, hoặc bụi bẩn

sao máy mình vào web cứ hay bị trỏ sang địa chỉ này search2.vdc.com.vn/process?key...
đổi search engine mặc định thử đi bạn

Lạy bạn liều thế @@ , cái này bạn xem lap hư nguồn chưa đã @@
:oops: mình mở mãi không lên nguồn, tháo pin ra lắp vào thì giờ vào được rồi, mà 2 cổng usb bên phải máy giờ không nhận usb hay chuột nữa, cắm tản nhiệt thì vẫn chạy.
Giờ sửa cổng usb sao giờ hả thímo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week