[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

:oops: mình mở mãi không lên nguồn, tháo pin ra lắp vào thì giờ vào được rồi, mà 2 cổng usb bên phải máy giờ không nhận usb hay chuột nữa, cắm tản nhiệt thì vẫn chạy.
Giờ sửa cổng usb sao giờ hả thímo_O
Quạt tản nhiệt chạy tức cổng USB còn nguồn , nhưng chắc phần đầu nhận dữ liệu có vấn đề, cái này thuộc phần cứng, mình không thể giúp bằng teamviewer được bạn ạ

có nhân viên đến tận nhà sửa ko bạn, cái thùng máy bằng cốt thép mỗi lần bị hư khiêng ra cửa hàng m ớn quá, nặng hơn ẵm đứa con gái gấp mấy lần :confused:

thích vệ sinh free ở shop của bạn, m cũng lười vệ sinh máy :D

Máy bàn mình hiệu asus! tình hình lúc mình mở máy nó có lúc nhận ổ cứng có lúc thì không? lúc nhận ổ cứng thì vào win 7 thì 4 màu chụm lại rồi đứng luôn! mình tháo ổ cứng ra chỉnh giây lau bụi gắn vào vẫn thế! lúc trước máy mình bị tình trạng ổ cứng bad ( american ....) mình có tắt nó rồi ! theo bạn là do ổ cứng hay nguồn vậy bạn? giúp mình với tks pn!

Laptop đang sạc pin xem clip bt sụp nguồn,theo exp là mình nghĩ bị chuối sạc ko ăn pin,bạn có sửa đc ko,và giá cả là bao nhiu,nếu đc mình lên làm luôn,để máy nhà cũng ko làm gì:)

bị cái này là cái gì vậy bác, em sửa mãi hok hết :((

Hi xin lỗi các bạn hôm nay mình bận quá hỗ trợ chậm :D !!!! Khi nào bạn rảnh có thể ghé mình :D thực ra vấn đề này nếu bạn biết cài win cũng có giải quyết được :D !!! Nếu bạn ngại xa thì cứ add nick fbmình : https://www.facebook.com/gin.sama.965 mình hướng dẫn giải quyết luôn :D
Ok sau trận U19 xem tài khoản thế nào sẽ ghé :D

có nhân viên đến tận nhà sửa ko bạn, cái thùng máy bằng cốt thép mỗi lần bị hư khiêng ra cửa hàng m ớn quá, nặng hơn ẵm đứa con gái gấp mấy lần :confused:

thích vệ sinh free ở shop của bạn, m cũng lười vệ sinh máy :D

Có dịch vụ sửa tận nhà luôn nha bạn :D Vệ sinh miễn phí cho khách hàng :D

e bị hư con chuột làm sao đây bác :(
Chuột bạn mang sang mình sửa cho :D chứ chuột không tư vấn bạn tự sửa được đâu :D Nếu rẻ thì ở xa quá bạn có thể mua chuột mới :) những chuột sài được có giá phải trên 80k xài mới đảm bảo bạn nha :D

Laptop đang sạc pin xem clip bt sụp nguồn,theo exp là mình nghĩ bị chuối sạc ko ăn pin,bạn có sửa đc ko,và giá cả là bao nhiu,nếu đc mình lên làm luôn,để máy nhà cũng ko làm gì:)
Tình trạng bạn có thể là do bị đứt dây :D chi phí mình làm chỉ 20 - 30k là cùng :D Còn phát sinh vấn đề gì khác thì phải "khám bệnh" mới biết được bạn nha :D

Tư vấn mình con máy đào coin bạn ơi, giá thấp nhất là bao nhiêu vậy. bạn có ship hàng đi tỉnh không? :)

Thớt cho e hỏi: e đang làm offer từ lúc ghost lại máy mạng mõ chậm dã man luôn.vào vip 72 chọn shock toàn bị bie thôi (Pc nhé)
Tình trạng này có thể là do bản ghost của bạn bị lỗi tốt nhất là nếu có thể !!! Bạn mang đến chỗ mình cài win và cài đặt driver bình thường chứ ko nên sài bản ghost :) Mình có khả năng backup dữ liệu của bạn và cài lại tất cả phần mềm khiến cho nó như "chưa hề có cuộc chia ly" ( không khác gì lúc chưa cài win ) nên bạn cứ yên tâm giao cho mình :D

:oops: mình mở mãi không lên nguồn, tháo pin ra lắp vào thì giờ vào được rồi, mà 2 cổng usb bên phải máy giờ không nhận usb hay chuột nữa, cắm tản nhiệt thì vẫn chạy.
Giờ sửa cổng usb sao giờ hả thímo_O
Cổng usb không ăn có hai trường hợp một là mất driver hai là lỗi vật lý !!! Lỗi driver thì mình teamvier sửa cho :D còn trường hợp còn lại bạn cứ mang qua mình nếu được :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back