[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

máy tính mình sau khi cài 1 số phần mềm thì bị dính lỗi cho trình duyệt
cứ bật FF, Chrome lên là tự động bị vào 1 trang quảng cáo, mình đã tìm link này trong homepage và tìm vào cả lệnh
của firefox là about:config cũng không thấy, mà chỉ có 1 phần mềm duy nhất, tìm trong Control panel và dùng
RevoUninPro để xóa nhưng không thấy nó.

Bạn giúp mình khắc phục vấn đề này với. Cám ơn bạn nhiều

Đây là phần mềm bị dính:

Cũng dễ thôi bạn ^^ . Bạn vào control panel -> Progams and Features -> sẽ có một cửa sổ với tất cả trương trình trong máy bạn :) bạn chỉ việc click vào các trường trình khả nghi và chọn uninstall là xong :D nếu khó hiểu bạn có thể đưa mình teamviewer ( inbox mình id với pass mình làm nhanh cho dê lắm :) )

Cũng dễ thôi bạn ^^ . Bạn vào control panel -> Progams and Features -> sẽ có một cửa sổ với tất cả trương trình trong máy bạn :) bạn chỉ việc click vào các trường trình khả nghi và chọn uninstall là xong :D nếu khó hiểu bạn có thể đưa mình teamviewer ( inbox mình id với pass mình làm nhanh cho dê lắm :) )
thanks bạn. Nhưng cách này ko gỡ đc lỗi

máy tính sau khi ghost thì bị lỗi kết nối, kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư ấn nâng cao cũng không thể truy cập đc 1 số trang có trang ấn nâng cao lại truy cập đc ạ, bác có các khắc phục không ạ

Bạn ơi giúp mình tí
Laptop mình phần khớp nối màn vào thân máy k hiểu sao hôm bửa mình gấp máy lại sau đó mở ra thì rất khó kéo màn hình lên và khúc khớp đấy cấn và đẩy dãi loa lên . Mình k bít nói s bạn xem hình nha

Attachments

307.7 KB · Views: 18
Bạn inbox cho mình teamviewer nha :D mình sửa trực tiếp cho :D
giúp mình với, máy mình chỉ down bản framwork 4 thôi mà mất 4hours
trong khi net 12mb, cậu biết sửa sao ko

máy tính sau khi ghost thì bị lỗi kết nối, kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư ấn nâng cao cũng không thể truy cập đc 1 số trang có trang ấn nâng cao lại truy cập đc ạ, bác có các khắc phục không ạ
Bạn đã chỉnh lại DNS server chưa :D nếu chưa biết cách bạn nhắn tin qua facebook cho mình nha :D Với lại cả thời gian của máy nữa bạn chỉnh giờ cho đúng trên máy chưa :D Nếu vẫn khong được pm mình tiếp nha

Last edited:
giúp mình với, máy mình chỉ down bản framwork 4 thôi mà mất 4hours
trong khi net 12mb, cậu biết sửa sao ko
Lỗi đường truyền câu à :D hoặc có thể là có người giới hạn đường chuyền của cậu !!! Cậu xài mạng tập thể hay sao ?

Bạn ơi giúp mình tí
Laptop mình phần khớp nối màn vào thân máy k hiểu sao hôm bửa mình gấp máy lại sau đó mở ra thì rất khó kéo màn hình lên và khúc khớp đấy cấn và đẩy dãi loa lên . Mình k bít nói s bạn xem hình nha
Mình nhìn không thấy rõ ^^ Mà chắc là lệch khớp đơn giản thôi bạn rảnh mang qua mình làm 5 phút là trơn chu lại liền :D

Bạn đã chỉnh lại DNS server chưa :D nếu chưa biết cách bạn nhắn tin qua facebook cho mình nha :D Với lại cả thời gian của máy nữa bạn chỉnh giờ cho đúng trên máy chưa :D Nếu vẫn khong được pm mình tiếp nha
e ibox fb cho bác rồi đấy ạ e đã chỉnh lại dns sever nhưng cũng ko đc ạ thời gian thì m đã lấy kiể GMT 07:00 BANGKOL HANOI JAKARTA rồi ạ mọng bác giúp e ạ

e ibox fb cho bác rồi đấy ạ e đã chỉnh lại dns sever nhưng cũng ko đc ạ thời gian thì m đã lấy kiể GMT 07:00 BANGKOL HANOI JAKARTA rồi ạ mọng bác giúp e ạ
Đã giải quyết xong cho bạn :D

Quả pin C-mos của bạn hỏng rồi. Con này chỉnh lại data và time là ok mà ! con này sai địng dạng giờ mà

Yahoo của mền nó bị như thế này bạn giúp mình nhé :)
Lỗi này mình đã giải quyết được trên win 7 , nhưng trên win 8 nó thật là cứng đầu .

bạn đưa mình teamviewer được không

Mình có con HP và màn hình nó bị hư rồi , tại vì nó giật giật liên tục à cậu , nếu thay màn hình thì giá khoảng bao nhiêu hả cậu :D , HP-Probook 4540s :D

Mình có cài NIS mà click vào cái biểu tượng trên deskop mà nó cứ trơ cái mặt ra không chịu làm việc gì cả . Mong cậu giúp đỡ !

Last edited:
Máy tính của em, vào một ngày đẹp trời nó bị tắt rồi không tỉnh lại luôn. Sau khi đi sửa thì họ bảo thay cái gì đó tầm 2tr đồ mới, 500k đồ cũ và em đã thay đồ cũ, đồ ấy hình như là ổ cứng thì phải. Sau khi sửa xong thì màn hình máy tính của em nó như dài ra, hình vuông thành hình chữ nhật, không liên quan tới độ phân giải cũng như diver. Trong khi đứa bạn e teamview thì thấy màn hình bình thường, em chụp screen cho nó cũng bình thường. Em không biết làm sao cho nó bình thường cả. Mong bác giúp đỡ cho em :) EM cám ơn ạ

Mình có con HP và màn hình nó bị hư rồi , tại vì nó giật giật liên tục à cậu , nếu thay màn hình thì giá khoảng bao nhiêu hả cậu :D , HP-Probook 4540s :D
Hôm nay CN nên mình không báo giá luôn được để thứ 2 mình sẽ inbox bạn luôn :) bạn cho mình địa chỉ fb hay yh gì với để mình pm :)

Mình có cài NIS mà click vào cái biểu tượng trên deskop mà nó cứ trơ cái mặt ra không chịu làm việc gì cả . Mong cậu giúp đỡ !
Bạn đã thử uninstall thật sạch ( quét lại bằng Ccleaner ) chưa :) có gì để mình teamviewer bạn nha!!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back