HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.
Có ai đưa ra đc bằng chứng thanh toán rb của mụ này ko? Hoạt động cả tháng trời, hơn 200 mem, topic thì nóng phỏng 4rum thế này thì ko cớ gì những mem đã đc hht trả tiền "đàng hoàng" lại ko biết.
Nhiều người vẫn vịn vào "hht trước giờ vẫn thanh toán đàng hoàng cho các mem khác đấy thôi" (rốt cuộc là mem nào?)

Quay lại câu hỏi: Có ai có proof của hội HHT ko? (t nghi 99% toàn proof niềm tin đúng nghĩa đen)

Nếu các bác để ý kỹ sẽ thấy nhé, cách đây khoảng 1 tuần nó tung ra các chế độ cho ref cực khủng, đặc biệt là trang Bux4real ( trả 1$/ tuần), tại sao như vậy trong khi trang này up max cũng chỉ có 0.005/ ref click, xin thưa kế hoạch nó đã có sẵn, ngày bỏ chạy đã định rồi, xâu chuỗi các sự kiện lại nhé:
Tại sao nó lại chửi bác Maxvic dữ như vậy, thậm chí xúc phạm cả Mod, nếu nó muốn tồn tại lâu nó có làm như vậy không ? Xin thưa đã rõ nhé, nó làm vậy chính là để Mod, admin mắc bẫy nó, khi nó làm quá đáng như vậy mục đích là chỉ mong Mod, admin band IP vĩnh viễn, như vậy chả phải có lý do chính đáng để chạy à ? Ai đời một chủ hội tự xưng học năm 2 đại học mà chửi người ta giống như mấy đứa vô học, nhưng khi mod chỉ band có 1 ngày thì kế hoạch chưa thành công ( sau 1 ngày vẫn phải quay lại, sẽ phải thanh toán, BN, RB,...) vì vậy nó tiếp tục lập nick khác và tiếp tục năng mạ, chửi bới bác Maxvic và các thành viên trong topic đó với hy vọng đợt này “ sẽ bị band IP vĩnh viễn”, nhưng kế hoạch không thành, em thấy vậy đành tung đòn quyết định, thà đau một lần, hahahha, tất cả ref của HHT hãy cảm ơn tôi nhé, các hội khác nữa, sau vụ này ref các bác tăng đáng kể đó ( hahahah), nếu không các bạn còn click ít nhất 1 tuần nữa đấy, hahahha. Sau này có nhiều time em sẽ kể chi tiết kế hoạch lật tẩy tên lừa đảo này, tất cả đã có kế hoạch, không chỉ đơn giản là ref để lấy tiền đâu. ( Vì sao tất cả các bằng chứng đều đầy đủ, các bác tự nghĩ ra)

Đọc hết page mới thấy được cmt này của qc18 có lý.

Ôi cái bài toán MMO muôn thuở mà sao mọi người lại không nhận ra nhỉ =))
Cái này cũng giống như khi chọn site PTC để chơi vậy, số tiến click mà mình nhận được còn lớn hơn số tiền mà nó bán ads thì bạn bảo trang PTC đó nó có scam không :))

Các bạn thử làm 1 phép tính nhé, chắc ai cũng biết lượng ref của HHT rất là khủng, như bạn qc18 đã lập hội nguyên 300 acc. Mình tính cái giá "bèo" nhất của HHT nhé:
site buxhost: 0.4$ cho mỗi 10 ngày clicks ads, quá khủng, các bạn có thấy hội uy tín nào dám đưa ra cái mức này chưa?
0.4*300=120$/10 ngày =>> chắc bạn ý là tỉ phú

Rồi mức BN + FB cứ tăng vùn vụt như là chóng chóng vậy bu4real 1$/1 tuần, vậy mà vãn có người tin, chẳng phải là đã có kế hoạch scam sẵn rồi sao :)) vậy mà vẫn có người nói tốt cho bạn ý =)) biết làm sao được, con người mà, thấy lợi thì sáng mắt ra lao đầu vào mà không biết suy tính thiệt hơn vì thế mà đến lúc bị scam thì cũng chỉ nên tự trách mình thôi :))

qc18 thì chỉ khẳng định 99% cìn mình thì khẳng định 100% scam đấy =))
Him vẫn onl bình thường, info yahoo là him tự đổi chứ ai, nick YM không dễ mất đâu :)) cái trò scam rồi kêu mất nick xưa rồi =)) bay giwowf không ai chấp nhận trò đấy đâu

Ai bảo HHT ăn nói lịch sự, RB đầy đủ thì vô cái topic báo danh tuyển REF của Hắn đi, lướt mấy trang đầu đi, XIn khẳng định là ngay từ đầu hội mới thành lập hắn đã SCAM, chỉ có là các bạn không tin khi có người report thôi, và ai đã đọc mấy dòng comment thì chắc chắn không tin HHT là 1 bạn nữa đang học DH năm thứ 2, ăn nói không có chút văn hóa gì cả, cứ mở mồm ra là thấy kêu người ta là ch* trong khi mình thấy người vào request BN + FB ăn nói rất lịch sự + đưa bằng chứng cụ thể, nhưng vụ này HHT đuowcj các mem ++ mod bảo vệ nên hội vẫn đắt khác

=>> KL: thủ thuật scam của HHT cũng rất tinh vi đó :)) Mình thấy bạn qc18 cũng rất hiểu mấy vụ PTC nhưng vẫn còn bị lừa cơ mà
Dù sao thì mình cũng xin chia buồn với bạn 1c18, biết ăn nói sao với anh em khi bạn là người đứng ra nhận công việc, bạn nhớ gửi link topic này để anh em thông cảm cho bạn nhé

sao ko cùng với mấy thằnh trong lớp lập thành 1 hội chơi cho lành :-s

Thì em là hội đó, chơi cho nó có 10 site thôi bác, chủ yếu là anh em thống nhất lật tẩy cái mặt nó thôi, anh em đã có kế hoạch rồi, nên bằng chứng bác thấy em có đầy đủ không , tất cả tin nhắn em đều lưu lại, thấy nó hoành hành quá mà các hôi khác không nói gì, em tính dùng 1 tuần đập cho chết luôn, thậm chí trên này có bác làm mod cũng ref cho nó, chả tính toán gì.

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

Có ai đưa ra đc bằng chứng thanh toán rb của mụ này ko? Hoạt động cả tháng trời, hơn 200 mem, topic thì nóng phỏng 4rum thế này thì ko cớ gì những mem đã đc hht trả tiền "đàng hoàng" lại ko biết.
Nhiều người vẫn vịn vào "hht trước giờ vẫn thanh toán đàng hoàng cho các mem khác đấy thôi" (rốt cuộc là mem nào?)

Quay lại câu hỏi: Có ai có proof của hội HHT ko? (t nghi 99% toàn proof niềm tin đúng nghĩa đen)
Em chưa thấy ai báo là nhận được 0.5$ từ nó cả, pótay, vậy mà cứ im lìm click cho nó.

Ý người ta là sao cậu không chọn 1 vài site uy tín rồi lập hôi chơi. Ví dụ cậu là chủ hội, hàng tuần hay hàng tháng trích tiền hoa hồng ra trả cho anh em như vậy có phải hay hơn không?

Anh em chờ hàng lên giải quyết, gét nhất mấy thằng scam, đã là mem Việt kiếm từng đồng mà còn scam nhau, vkl

mình thấy thông tin khác mà.hoa hoa
Get updates

* Female - tran dai nghia ktqd
*
*

đâu có thấy tên Nhiep Phong gì đâu, bạn lấy đâu ra vậy? mình thấy thật sự bạn qc18 quá đáng quá. có thể bạn chưa thấy nơi nào bonus khủng như vậy nên ham hố và nóng ruột muốn đòi tiền ngay. nhưng bạn k nên đổ lỗi như vậy. mình mới nghĩ bạn không phải là con trai, bạn quá xấu tính và chấp vặt. bạn mới thấy có mấy vụ cãi nhau om xòm như vậy đã sợ như vậy rồi. bạn hht mới có nhiều điều stress về chuyện bản quyền buxhost, sau đó mới ngày hôm kia thì hht cũng có viết về tình trạng stress nặng của bạn ý, và cả bài giải thích của bạn ý mới hơn kia đây thôi. vậy mà bạn cứ cuống hết cả lên lại còn nói à chủ một site với mục đích lấy ID và pass, bạn dựng chuyện quá lắm rồi. nếu bạn cứ hỏi là ai có proof thì lên tiếng giải thích cho hht nhưng bạn cũng có thấy ai vào kêu là cũng bị tình trạng scam như bạn hay k? hay chỉ một số người vào cũng tình trạng lo sợ scam chứ chưa scam chính thức. nếu người ta cũng kêu thanh toán mà bạn hht k thanh toán thì người ta cũng đã bức xúc như bạn rồi bạn cũng chẳng phải vào kêu cho người ta. xét một cách toàn diện thì bạn k đáng mặt nam nhi cho lắm đâu

PS: nếu mình là hht thì sau khi về quê lên mình cũng k vào forum và rb cho bạn qc18. ủng hộ hành động này

Last edited by a moderator:
Ý người ta là sao cậu không chọn 1 vài site uy tín rồi lập hôi chơi. Ví dụ cậu là chủ hội, hàng tuần hay hàng tháng trích tiền hoa hồng ra trả cho anh em như vậy có phải hay hơn không?

Cai này có bác ạ, hội em chơi bình thường như các hội khác, anh em vẫn vui vẻ sau vụ này, vì thống nhất lật tẩy nó rồi.

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

Cái vụ này đáng nhẽ các hội khác phải làm trước em, để nó hoành hành giữ quá, đằng này tụi em chưa lập room nhảy vào đập nó, có gì các bác bỏ qua nhé.

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

mình thấy thông tin khác mà.hoa hoa
Get updates

* Female - tran dai nghia ktqd
*
*

đâu có thấy tên Nhiep Phong gì đâu, bạn lấy đâu ra vậy? mình thấy thật sự bạn qc18 quá đáng quá. có thể bạn chưa thấy nơi nào bonus khủng như vậy nên ham hố và nóng ruột muốn đòi tiền ngay. nhưng bạn k nên đổ lỗi như vậy. mình mới nghĩ bạn không phải là con trai, bạn quá xấu tính và chấp vặt. bạn mới thấy có mấy vụ cãi nhau om xòm như vậy đã sợ như vậy rồi. bạn hht mới có nhiều điều stress về chuyện bản quyền buxhost, sau đó mới ngày hôm kia thì hht cũng có viết về tình trạng stress nặng của bạn ý, và cả bài giải thích của bạn ý mới hơn kia đây thôi. vậy mà bạn cứ cuống hết cả lên lại còn nói à chủ một site với mục đích lấy ID và pass, bạn dựng chuyện quá lắm rồi. nếu bạn cứ hỏi là ai có proof thì lên tiếng giải thích cho hht nhưng bạn cũng có thấy ai vào kêu là cũng bị tình trạng scam như bạn hay k? hay chỉ một số người vào cũng tình trạng lo sợ scam chứ chưa scam chính thức. nếu người ta cũng kêu thanh toán mà bạn hht k thanh toán thì người ta cũng đã bức xúc như bạn rồi bạn cũng chẳng phải vào kêu cho người ta. xét một cách toàn diện thì bạn k đáng mặt nam nhi cho lắm đâu

PS: nếu mình là hht thì sau khi về quê lên mình cũng k vào forum và rb cho bạn qc18. ủng hộ hành động này

Bạn ăn nói cẩn thận, coi các trang sau đi, sau khi nó phát hiện bị lật tẩy nó vào sửa thông tin, mọi người ai cũng rõ, sự việc như ban ngày , dùng cái đầu nghĩ đi bạn, đọc các trang sau đi, đọc bằng chứng yêu cầu thanh toán đi, uy tín ở đâu khi yêu cầu thanh toán là im luôn không một lời giải thích. Còn bạn bạn nói đàng hoàng quá nhỉ, chắc là bạn thân của HHT à ? Hèn chi cách ăn nói giống nhau quá, có văn hóa quá.

Mua yahoo, bác bị sao vậy ?

Hỏi đểu thôi mà bạn ;;)
Lúc nó mới tuyển ref, thì ref cho nó 1 site coi thế nào, mà thấy không ổn nên zee zee nó lun :)). Mặc dù mình đưa bằng chứng là chưa bn cho thế mà cu cậu nói đi đâu đâu ko ah, rồi im lun, hee. Thật là nhục nhã.
Mà sao nó đổi info là nữ mà lại để tên là nam: tran dai nghia nhỉ ? sao không lấy luôn tên nữ cho thuyết phục?

Hỏi đểu thôi mà bạn ;;)
Lúc nó mới tuyển ref, thì ref cho nó 1 site coi thế nào, mà thấy không ổn nên zee zee nó lun :)). Mặc dù mình đưa bằng chứng là chưa bn cho thế mà cu cậu nói đi đâu đâu ko ah, rồi im lun, hee. Thật là nhục nhã.
Mà sao nó đổi info là nữ mà lại để tên là nam: tran dai nghia nhỉ ? sao không lấy luôn tên nữ cho thuyết phục?
Khi yêu cầu thanh toán là vòng vo xong im luôn, còn bây giờ có mấy tên vô bênh vực nó chẳng qua là mong nó quay lại để lấy RB, BN, nhưng đời nào có, kế hoạch chạy nó định sẵn rồi.

cái vụ nick yahoo mình thấy từ khi mới add nick HHT (lúc nó lập topic tuyển ref dc vài ngày), đã thấy nghi ngờ nhưng thấy ko có dấu hiệu scam nên cứ nghĩ mình đa nghi, rốt cuộc reg hơn 30 site free cho nó.
Khẳng định là kế hoạch đã được dựng sẵn, từ lúc nó xuất hiện đến lúc trốn chạy.
Chế độ rb + bn thì fastbuxs gọi = cụ.
Bán cam thì onbux gọi = sư phụ.
Cao minh thật !!!

cái vụ nick yahoo mình thấy từ khi mới add nick HHT (lúc nó lập topic tuyển ref dc vài ngày), đã thấy nghi ngờ nhưng thấy ko có dấu hiệu scam nên cứ nghĩ mình đa nghi, rốt cuộc reg hơn 30 site free cho nó.
Khẳng định là kế hoạch đã được dựng sẵn, từ lúc nó xuất hiện đến lúc trốn chạy.
Chế độ rb + bn thì fastbuxs gọi = cụ.
Bán cam thì onbux gọi = sư phụ.
Cao minh thật !!!
Vậy mà có người còn bênh vực nó, hy vọng nó trở lại thanh toán, pótay.

haizzz, anh mới ref cho nó 21 site, hy vọng kiếm được tiền trả lương tuần cho mem trong hội >"<

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

làm hụt ăn rồi
hahahahahh, lại một người nữa giống như tôi, hahahahah

phát này chắc nhờ mod stik lên làm bài học mất :))

trần đại nghĩa là tên của trường đại học kỹ thuật quân sự, đóng quân ở quận gò vấp, TP.Hồ Chí Minh. ở đó có đào tạo dân sự nữa ! :)

Vớ vẩn, trần đại nghĩa là tên 1 con đường gần DH Kinh tế quốc dân ( ở HN nha ) , thỉnh thoảng tui vẫn đi qua đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week