HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.
HHT nợ thanh toán đến ngày hôm nay của nhóm:
affilia50bux : 25 acc * 0.33= 8.25 $
Pay4myclick:37 acc* 0.5 =18.5$
Jokabux : 18 ac* 0.33 =5.9$
Trong 2 ngày tới tổng công 10 site nếu click đều thi HHT phải trả cho nhóm trung bình 302ACC* 0.33 = 99.66$ ( thấp nhất đó vì có nhiều site 0.5)

1 Con số cũng đáng scam chứ nhỉ ^^

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Có ai nhận được Thông báo HHT bao giờ về quê thì lên ko.

100$ hài nhỉ ko scam thì ....bạn ấy thật sự tài giỏi. Khi mới bước vô MMO4vn mình vẫn nhớ HHT khuyên mình đừng chơi PTC nữa scam ghê lắm để tớ tuyển ref cho :x

Các bác nhận định thật chính xác ! mình ReG + click free cho HHT hơn chục trang ! làm rùm ben topic HHT hồi 2 tuần trước thế mà vẫn có người vào ủng hộ ! pó tay thật ! 1 tay lừa có hạng

Một đi không trở lại rồi. Vụ việc tài trời thế này chẵng lẽ không có ai thông báo cho pro ấy 1 tiếng. Bây giờ ở đâu mà không có net. Hạ thấp uy tín mình thế này ai mà nhịn được. Nếu là người làm ăn uy tín không lẽ mấy ngày nay không lên 4rum nói 1 tiếng nào à. Im lặng là các bác đã hiểu tất cả rồi vậy mà cứ nghi ngờ hoài.

đừng tin vào lời ong bướm - đó là hố sâu là vực thẳm người ơi ..

Trai giả gái lộ hàng bác coi không, em ref cho nó hơn 10 site, yêu cầu RB cả tuần chả thấy đâu nên bỏ luôn, qc18 đúng đó , yêu cầu thanh toán nó hay vòng vo, chán quá bỏ luôn.

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Sơ suất quá, thấy trả cao đâm đầu vào, nếu ngồi tính chi tiết thì thấy rõ ngay, nó lấy tiền ở đâu mà trả cho mình.

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

Đòi dát họng nó BN cho 0.05$, Nản.

Ông là thành viên mới, post đc đúng 4 bài thì làm gì có chuyện đã reg 10site, rồi còn đòi RB cả tuần nữa. Thế mấy cái yêu cầu RB, Đky nơi hội chắc ông gửi qua mail, yahoo hết cả chắc. haiz

100$ hài nhỉ ko scam thì ....bạn ấy thật sự tài giỏi. Khi mới bước vô MMO4vn mình vẫn nhớ HHT khuyên mình đừng chơi PTC nữa scam ghê lắm để tớ tuyển ref cho :x
100$ là riêng nhóm qc18, tổng cộng nếu thanh toán sằng phẳng thì con số phải gấp ít nhất 3 lần số đó tức là phải trả 300$/ tuần, đi cướp ngân hàng để trả rồi.

Kia kìa log vào Buxwave nhìn cái proof bạn trẻ ý mới post 8h trước đấy 22$ LR nhé
=))

Ố. Thế nó bảo về quê là sao nhỉ =))

Vào phần proof ý !!!!!

Vậy mà nó bảo về quê, ai pay cho nó đây, tất cả chấm dứt nhé !

Thôi nghỉ =)) anh em được phen sướng nhé!
Mình tình cờ thấy thôi vạch mặt thật ra rồi Say Good Bye thôi!

Cai này có bác ạ, hội em chơi bình thường như các hội khác, anh em vẫn vui vẻ sau vụ này, vì thống nhất lật tẩy nó rồi.

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

Cái vụ này đáng nhẽ các hội khác phải làm trước em, để nó hoành hành giữ quá, đằng này tụi em chưa lập room nhảy vào đập nó, có gì các bác bỏ qua nhé.

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

Bạn ăn nói cẩn thận, coi các trang sau đi, sau khi nó phát hiện bị lật tẩy nó vào sửa thông tin, mọi người ai cũng rõ, sự việc như ban ngày , dùng cái đầu nghĩ đi bạn, đọc các trang sau đi, đọc bằng chứng yêu cầu thanh toán đi, uy tín ở đâu khi yêu cầu thanh toán là im luôn không một lời giải thích. Còn bạn bạn nói đàng hoàng quá nhỉ, chắc là bạn thân của HHT à ? Hèn chi cách ăn nói giống nhau quá, có văn hóa quá.

bạn mới phải cẩn thận chẳng lẽ topic này lập ra chỉ dành cho những người nói xấu sau lưng hht thôi à? mình nghĩ nó lập ra để thảo luận, nghĩa là mình thấy sao nói vậy chứ k phải chỉ nói xấu với vào đây. mình cũng mới nói chuyện với hht vài lần nhưng mình k thấy bạn ý "cáo" như bạn nói. bạn thấy mình nói có lời nào k văn hóa k? chính câu nói mà khi k theo ý bạn thì bạn cho là bạn thân rồi k văn hóa đã nói bạn là con người thế nào rồi. bạn nhận xét 1 con người quá cảm tính. còn 1 điểm nữa là thời gian bắt đầu có xích mích là cách đây 2 ngày vậy mà bạn đã làm lớn chuyện quá. đúng là bạn lên kế hoạch vạch mặt rồi có khác. thấy bạn mất hết bình tĩnh rồi. nếu hht lại điên lên scam thật thì cũng ảnh hưởng đến mình và rất nhiều bạn. nên mình khuyên bạn nên giữ bình tĩnh. nếu mất thì cũng mất rồi mà cũng đâu phải mình bạn mất, còn rất nhiều người mất mà. bạn nên để họ lên tiếng cho khách quan thì tốt hơn

Last edited by a moderator:
Vậy là xong nhé, nhiệm vụ của tôi vạch mặt nó xong rồi, các bác biết làm gì rồi đấy, trang nào ngon thì xóa, bỏ acc cũ, tìm hội uy tín lập cái acc mới mà chơi, xong nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week