HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.
Chán cho mấy thằng lừa đảo

bạn mới phải cẩn thận chẳng lẽ topic này lập ra chỉ dành cho những người nói xấu sau lưng hht thôi à? mình nghĩ nó lập ra để thảo luận, nghĩa là mình thấy sao nói vậy chứ k phải chỉ nói xấu với vào đây. mình cũng mới nói chuyện với hht vài lần nhưng mình k thấy bạn ý "cáo" như bạn nói. bạn thấy mình nói có lời nào k văn hóa k? chính câu nói mà khi k theo ý bạn thì bạn cho là bạn thân rồi k văn hóa đã nói bạn là con người thế nào rồi. bạn nhận xét 1 con người quá cảm tính. còn 1 điểm nữa là thời gian bắt đầu có xích mích là cách đây 2 ngày vậy mà bạn đã làm lớn chuyện quá. đúng là bạn lên kế hoạch vạch mặt rồi có khác. thấy bạn mất hết bình tĩnh rồi. nếu hht lại điên lên scam thật thì cũng ảnh hưởng đến mình và rất nhiều bạn. nên mình khuyên bạn nên giữ bình tĩnh. nếu mất thì cũng mất rồi mà cũng đâu phải mình bạn mất, còn rất nhiều người mất mà. bạn nên để họ lên tiếng cho khách quan thì tốt hơn

Mở to mắt ra mà nhìn cái proof ai mới pay cách đây 8h kìa, còn chờ nó điên lên à, ở đó mà chờ đến mùa quýt nó quay lại nhé.

---------- Post added at 01:56 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

Ố. Thế nó bảo về quê là sao nhỉ =))

Ăn thịt lừa cả lũ rồi bác à, cả mod đến member, hài vãi.

PTC ngày kiếm được 30usd như PTU không các bác ơi . cho em chơi với

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

khiếp , có 0.3usd/1 tuần mà các bác cũng tranh giành nhau . em cứ tưởng vài trăm usd :))

Sau hôm nay lập topic báo danh những anh em bị HHT lừa, bình chọn người thiệt hại nhiều nhất

thì đúng rồi. càng um lên thì ai pay nữa. là mình cũng vậy. lại nói là tội đồ nữa, là mình mình cũng scam cho bõ ghét

Nói thật nhé không làm um thì cũng về bán nhà mà trả à, hay đi ăn cướp để trả, ông chậm hiểu thế.

thì đúng rồi. càng um lên thì ai pay nữa. là mình cũng vậy. lại nói là tội đồ nữa, là mình mình cũng scam cho bõ ghét

cậu này nói chuyện vui gớm
người ta đã thỏa thuận
nếu có gì trục trặc thì nói 1 tiếng. người ta thông cảm delay vài bữa
đằng này pm thì ko trả lời -đùng 1 cái bảo về quê
mặc dù mình ko reg cho hắn ta nhưng mình thấy hắn sai đằng đằng rồi mà nhiều người vẫn cố bào chữa

Bạn ơi. Bạn không thấy nó có 1 kịch bản scam công phu thế kia à :-j.
Có lẽ đạo diễn của Hô nhi gút cũng chỉ dám nhận kém chứ k hơn nỗi =))

Bạn ơi. Bạn không thấy nó có 1 kịch bản scam công phu thế kia à :-j.
Có lẽ đạo diễn của Hô nhi gút cũng chỉ dám nhận kém chứ k hơn nỗi =))

Chuẩn, qc18 phân tích khá rõ âm mưa, nhỏ lẻ cứ lao đầu vào, nhóm qc18 test đúng 7 ngày là lật mặt nó.

- ai ngờ chài... :|

Đã từng làm reg cho you này. Nhưng tất cả điều bỏ hết, mặc dù 2/3 trên tổng hơn 60 site gần đạt mốc 100 click để nhận RB.

Nhưng đã biết và dừng cuộc chơi. Làm ăn là uy tín phải đặt lên hàng đầu. Sau vài lần yêu cầu bonus reg site đã hiểu nên dừng rồi.

Mọi người cũng dừng đi là vừa rồi. 99% là HHT không quay trở lại. Nếu rơi vào 1% còn lại thì tiếp tục thực hiện chính sách cù nhay, và sẽ bonus hay RB một số người để lấy uy tín cù nhay.

Theo như diễn biến mấy ngày qua và đoạn phân tích của chủ toppic thì HHT quay trở lại sẽ được ví như: fastbuxs

Đã từng làm reg cho you này. Nhưng tất cả điều bỏ hết, mặc dù 2/3 trên tổng hơn 60 site gần đạt mốc 100 click để nhận RB.

Nhưng đã biết và dừng cuộc chơi. Làm ăn là uy tín phải đặt lên hàng đầu. Sau vài lần yêu cầu bonus reg site đã hiểu nên dừng rồi.

Mọi người cũng dừng đi là vừa rồi. 99% là HHT không quay trở lại. Nếu rơi vào 1% còn lại thì tiếp tục thực hiện chính sách cù nhay, và sẽ bonus hay RB một số người để lấy uy tín cù nhay.

Theo như diễn biến mấy ngày qua và đoạn phân tích của chủ toppic thì HHT quay trở lại sẽ được ví như: fastbuxs

Bác chưa xem cái này thì phải, nó mới pay cách đây 8h, vậy mà bảo về quê.

hì, em vẫn click thui, vì chủ trương là PTC tự động, coi như bonus cho em ý vì mấy trang thấy dùng cũng được. ngay từ đầu đã ko đăng kí làm ref rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week