Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Nếu bạn lên golden thì người giới thiệu bạn được thưởng 2 $ . :). Còn RR thì giá vẫn vậy. Nếu thuê thêm thì giá lên 1 xí. từ 0 - 250 giá 0.2$/ref , 251 - 500 = 0.21 ,
501 - 750 = 0.22...Cứ lên 250 nữa thì tăng thêm 0.01. Hiiii. :)
cái này hơi nhầm xíu bác,khi bạn đã là golden mà người giới thiệu trực tiếp của bạn(direct ref) cũng lên gold thì bạn sẽ đc thưởng 2$.Chỉ khi bạn là golden trở lên mới đc thưởng thôi nhé.

Upvote 0
cái này hơi nhầm xíu bác,khi bạn đã là golden mà người giới thiệu trực tiếp của bạn(direct ref) cũng lên gold thì bạn sẽ đc thưởng 2$.Chỉ khi bạn là golden trở lên mới đc thưởng thôi nhé.
Ok bác...Trừ khi người giới thiệu đã lên golden rồi mới được hưởng. :)

Upvote 0
Cho mình hỏi cái Upgrade Comissions của Probux là cái gì vậy? Thấy nó có ghi là 2$ per referral. Mình đang standard và có 15 RR, muốn up lên golden ngoài khoản 80$ thì phải trả 2$/1RR hả @.@ ?
Không phải đó là khi DR của bạn nâng lên golden bạn sẽ được thưởng 2$/ref :D

Upvote 0
Em mới chơi Probux, làm sao để biết mình có vi phạm lỗi gì của nó hay không? Tại hôm bữa em lỡ đăng nhập bằng máy tính ở cơ quan, nhưng em chỉ xem thôi, chứ chưa hề click ads. Mong các pro giúp đỡ giùm

Upvote 0
Em mới chơi Probux, làm sao để biết mình có vi phạm lỗi gì của nó hay không? Tại hôm bữa em lỡ đăng nhập bằng máy tính ở cơ quan, nhưng em chỉ xem thôi, chứ chưa hề click ads. Mong các pro giúp đỡ giùm
K sao đâu...Cứ đủ min 5 $ e rút thử ok thì acc của mình sạch. Đầu tư mạnh dạn. :)

Upvote 0
Cho mình hỏi cái Upgrade Comissions của Probux là cái gì vậy? Thấy nó có ghi là 2$ per referral. Mình đang standard và có 15 RR, muốn up lên golden ngoài khoản 80$ thì phải trả 2$/1RR hả @.@ ?
nếu bác là golden ... bác có 1 D.R .. khi D.r cũng úp golden thì bác nhận bonus 2$

Có bro có code imacro click Daily ads của Probux không ạ? Có thì cho em xin đi ạ :D :D
gian lận dù chỉ 1 lần .. khi cashout = ra đảo :oops:

Upvote 0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​
tình hình là mình đang chơi paid2youtube, mới thuê được mấy con ref mà không biết quản lý tụi nó như thế nào. Nhờ anh em chỉ giùm cách quản lý như tái chế, gia hạn,...theo dõi số click (AVG)....xin cảm ơn.

Upvote 0
sao mà site gì lạ hoắc zậy , chưa từng nge ai thảo luận bao h bác ợ @@~
thằng này như kiểu like,coment video trên youtube kiếm tiền,cũng có thuê ref giống PTC,ngày trước chơi nó nhưng 1 time ít tiền quá nên bỏ:D

Upvote 0
Có bác nào giúp em phân biệt AutoPay và AutoRenew của probux được không ạ? Em vẫn chưa hiểu lắm về 2 cái này.

Thanks các bác trước ạ!

Upvote 0
Có bác nào giúp em phân biệt AutoPay và AutoRenew của probux được không ạ? Em vẫn chưa hiểu lắm về 2 cái này.

Thanks các bác trước ạ!
khi ref còn thời hạn trên 20 ngày trở lên,bạn bật autopay thì khi ref click ngày hôm nay sẽ đc ra hạn thêm 1 ngày nữa,ví dụ hôm nay ref bạn còn 28 ngày,nó click ads thì mai nó vẫn còn 28 ngày,bật autopay thì bạn sẽ đc giảm 15% tiền thuê reff
auto renew tức là khi ref hết hạn mà bạn bận việc quên ra hạn thì nó sẽ tự động ra hạn cho ref:D

Upvote 0
thằng này như kiểu like,coment video trên youtube kiếm tiền,cũng có thuê ref giống PTC,ngày trước chơi nó nhưng 1 time ít tiền quá nên bỏ:D
chài làm mấy trang kiểu này đứng ở giữa ăn 1 mớ tiền nhỉ :D

bởi thế nên mới vào đây hỏi
cộng đồng ptc rủ nhau chơi chung , mấy site hiếm này ko hẳn là ptc ... cứ phải chơi mới support được >.<

nôm na autopay ... nó mang ý nghĩa trả tiền cho ref khi ref làm việc trong ngày , ref ko làm việc nó ko trả tiền

dẫn tới sẽ có 1 số ref bị hết hạn ... đó là lúc bác gia hạn 30 , 60 hay 90 ngày cho ref ... cái bác thắc mắc auto renew ( chỉ có bên probux ) ... nó sẽ tự động gia hạn với mốc bác cài đặt sẵn .... nó ko khác gì gia hạn bình thường cả ... chỉ là tự động thôi

trả lời quá trời rồi mà ko chịu search , xem thêm http://mmo4me.com/search/558483/?q=autopay&o=date&c[user][0]=66899
.

Upvote 0
Như vậy, khi em recycle 1 con RR thì em sẽ mất 0.07$.
Khi em bật autopay thì phí gia hạn là 0.0057$
Còn khi RR hết hạn thì AutoRenew sẽ mất 0.2$ (30 ngày) đúng ko ạ?

Upvote 0
Như vậy, khi em recycle 1 con RR thì em sẽ mất 0.07$.
Khi em bật autopay thì phí gia hạn là 0.0057$
Còn khi RR hết hạn thì AutoRenew sẽ mất 0.2$ (30 ngày) đúng ko ạ?
uh chính xác ... cơ bản đó là giá với standard nhá , cứ wa mỗi mốc 250 R.R nó sẽ thay đổi

hiểu đơn giản autopay gia hạn ref theo ngày ( có điều kiện ) giảm 15% so với gia hạn bình thường
auto renew như gia hạn bình thường , chỉ có cái nó auto giúp mình khỏi mất ref oan thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week