Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

hix , ít thế:confused:
it mà an toàn nhé. Như site probux mình đầu tư ban đầu 200$. khi quản lý tốt ref rồi 3 tháng sau mình add 200$. tổng cộng 400$. Giờ 1 tháng rưởi nay rút gần 300$. còn nữa tháng nữa là huề vốn. những thời gian sau là lợi nhuận mãi đó thôi.
700ref mà trung trình mỗi ngày 7$. tính ra 100ref là 1$. (20$=>1$) mà ở trên 25$ lời 2.5$ là qua ngon. nên mình mới khuyên chiến nó. Nếu ai đã từng quản lý ref thì sẽ hiểu cách chơi của nó

Upvote 0
it mà an toàn nhé. Như site probux mình đầu tư ban đầu 200$. khi quản lý tốt ref rồi 3 tháng sau mình add 200$. tổng cộng 400$. Giờ 1 tháng rưởi nay rút gần 300$. còn nữa tháng nữa là huề vốn. những thời gian sau là lợi nhuận mãi đó thôi.
700ref mà trung trình mỗi ngày 7$. tính ra 100ref là 1$. (20$=>1$) mà ở trên 25$ lời 2.5$ là qua ngon. nên mình mới khuyên chiến nó. Nếu ai đã từng quản lý ref thì sẽ hiểu cách chơi của nó
Nhưng. Mà bên kia tính $ theo ngày chứ như trên 1 tháng mà lời có 5$ , nghe nản quá :(

Upvote 0
Nhưng. Mà bên kia tính $ theo ngày chứ như trên 1 tháng mà lời có 5$ , nghe nản quá :(
Nói chung site uy tín ăn theo kiểu an toàn. còn ăn nhanh thì sợ scam. ăn nhanh như HYIP ai dám chơi nhiều đâu nhỉ. Probux đã đầu tư 6 tháng giờ mới ăn ngon luôn. kiên nhẫn thành công nhé..

Upvote 0
Cho hỏi RR Probux có phải là BOT không ?

Nói tóm lại là PTC đều có bot hết. Nhưng nó có sự sắp xếp. Kêu là thuật toán(Sorting algorithm). nó sẽ dựa vào những chỉ số đầu tư(thời gian, tiền bạc, khả năng quản lý) của mình để sắp xếp tự động, để cho mình ăn lợi nhuận trong sự dám sát của nó. Các bạn vào chỗ thống kê(
Detailed Statistics) ấy nhé để biết những chỉ số ấy.Và cuối cùng nó có thể thay đổi lợi nhuận của mình bằng tay nếu ăn quá nhiều của nó.(điển hình là ở các pro ult bị đì ref xuống 0)

Có 1 điều mà các bạn hay nhầm lẫn kêu là bot khi thấy ref click 1 ngày rồi bỏ hoặc thuê trúng ref ko click là không phải bot. Đó là do nhiều người chơi PTSignup nên mới thế. Hoạc cũng có người đăng ký vào xem thử rồi không chơi luôn.(ai có dref thì biết)

Upvote 0
Tính đô theo ngày đó bạn.nhưng mình tính tổng thể 1 tháng lời như vậy. còn bên kia thì 1 tháng lời gần 10$ mà giá share cũng tương đương thì cũng vậy thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week