Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

bác bán đúng rồi nên ko cần tiếc. Mấy coin này đâu biết đỉnh lúc nào, thấy được cứ bán về vnd cho lành.
bác nói thế, em bán lúc 10 sts dc 220$, ngay ngày hôm sau x4 tiến đứt ruột, tới hôm nay là x8, chưa tới 10 ngày. thiệt buồn mà

bác nói thế, em bán lúc 10 sts dc 220$, ngay ngày hôm sau x4 tiến đứt ruột, tới hôm nay là x8, chưa tới 10 ngày. thiệt buồn mà
thôi đừng bùn. Nói chứ Trinh có bán được lúc 80sat rồi cũng hết thôi. Tiền biết bao nhiêu cho đủ.
Em thì khi quyết định rồi thì ko bao giờ hối tiếc. Đợt 30/4, em bán giá 7sat được 3,2 củ dẫn vợ con đi công viên nước Hội An. Tiền rồi cũng hết, chỉ có kỉ niệm là còn mãi :D

thôi đừng bùn. Nói chứ Trinh có bán được lúc 80sat rồi cũng hết thôi. Tiền biết bao nhiêu cho đủ.
Em thì khi quyết định rồi thì ko bao giờ hối tiếc. Đợt 30/4, em bán giá 7sat được 3,2 củ dẫn vợ con đi công viên nước Hội An. Tiền rồi cũng hết, chỉ có kỉ niệm là còn mãi :D
kaka hi, nõi cũng đúng, bán 220$ dep qua bên binance, bắt ngay đỉnh BCN, REp đi tong luôn, còn mất luôn những gì đang có, của thiên trả địa, nói chứ hồi xưa h chơi Airdrop chưa bán ra VND dc ngàn nào.

có đc 25 acc twitter thôi,ăn xong bị nó đòi very phone hoài cũng phát mệt nên chả muốn tăng thêm số acc
mới đầu cũng chạy ba cái tool tăng follow,tăng đc ít,mấy ngày rồi lại rớt,chạy tool làm acc bị list vô diện spam :eek:
giờ chả chạy tool,cứ dùng làm airdrop,tự nhiên follow nó lại tăng điều đặn...
cố cày,chờ trúng coin,đc ít vốn đầu tư ico,coin tiềm năng...rồi bỏ mịa nó cái airdrop
làm thì cực,gặp airdrop scam,lo bị ban tele,face,twitter...nói chung là mệt
tele thì không bị ban bao giờ,chỉ là cứ 3-5 ngày phải vô gửi sms đến 46 acc,dẹp luôn ý định tăng số acc lên...tưởng tượng cái cảnh 3-5 ngày log vô gửi sms đến 300,500 acc...mới nghĩ đến mà thấy nhói ass rồi...
từ lúc làm airdrop đến giờ không xài tool gì hết,toàn làm tay...tại không tin cái tool nào hết,căn bản mình không rành mấy cái đó,xài tool của 1 anh đập chai nào đó,1 ngày đẹp trời bi hack thì ngồi khóc

Bạn may mắn thiệt không bao giờ bị ban tele, mình xài có 5 cái tele dùng sim trực tiếp, login khác ip hết không trùng, cũng không đi spam vậy mà bị ban thiệt đau lòng. :oops:

bây giờ chỉ sợ nhất là thằng twitter thôi bác,trên này nhiều ae chắc dùng tool cho tele nên hay bị banned...
mình cứ 46 profile firefox+46gmail+46 tele...cứ mỗi lần làm là làm 1->46 out tele này,đăng nhập tele kia,hơi lâu 1 chút nhưng chưa bao giờ bị banned acc tele

Chắc mình bị chỗ profile của browser sao ta? o_O:eek:

kndc tập bay dự sang tháng 6 còn bay cao
:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week