Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

đợt vừa rồi tham gia 1 số airdrop khá ngon,cũng cố làm hết...cuối cùng không nhận đc gì
trừ mấy cái airdrop scam,nó tạo ra airdrop chẳng qua để dụ người vào group tele,follow twitter,face,mua token của nó...thì mấy cái airdrop khác khá uy tín,nó hứa trả bao nhiêu,trả lúc nào thì chắc chắn nó sẽ trả...nó không trả chẳng qua là do lúc phát token nó check thì thấy mình không hhàn thành yêu cầu của nó nên nó không trả thôi
lý do thì đơn giản
1-tele,nó yêu cầu ở trong group đến lúc nào đó... đối với bác nào xài textnow,giữa chừng mất sdt,không log vào đc tele cũ nữa,thằng mới vào xài sdt đó nó out hết group,thế là không đc pay-cách giải quyết? đơn giản-2 3 ngày dùng sdt đó,gửi đến 9 nó 1 tin nhắn-vậy là mình giữ đc sdt đó xài hoài
2-twitter,airdrop yêu cầu follow twitter đến lúc nào đó-nhưng tụi mình cheat mà,acc twitter bị block,check robot là bình thường-nhưng mấy bác để ý chút,nếu twitter báo bác vi phạm rules,bắc dùn sdt nhận code để active lại twitter,thì khi mình active lại,mấy cái twitter mình follow sẽ mất hết-không để ý cái này là die,bên airdrop nó check không thấy follow như yêu cầu thì không pay thôi

p/s:airdrop không chết đc,tụi nó vẫn cần kênh airdrop để quảng cáo cho token sắp ra,tụi nó cũng thừa biết là mình cheat,nhưng nó vẫn làm airdrop,tại sao? tổng số token nó phát trong airdrop có 2% 3% cao lắm cũng khoảng 5%,chỉ là 1 phần nhỏ thôi mà
chỉ là giờ airdrop yêu cầu cao hơn xíu,khó làm hơn xíu...nên mấy bác đừng ham...kiểu như mình cần 500 tele.1000 tele
rồi nhiều tele quá cần thêm cái tool auto cho lẹ..rồi airdrop nào bác cũng làm đc 1k acc,nhưng cuối cùng die gần hết
mới đầu tôi cũng thích nhiều tele chút,nhưng giờ ngừng ở 50 acc,cứ 2 3 ngày là phải gửi mess đến hết 50 acc đó cũng hơi bị mệt
má,nhiều chữ quá thôi stop
p/s of p/s: giai đoạn bear 2 3 tháng rồi,giờ bên us đang là lúc tax return,tháng 6 thì bên úc,tụi trốn thuế,rửa tiền đổ vào crypto nên chắc giai đoạn bull tới rồi,ae có token ngon nên hodl,đừng bán non
cũng chỉ là dự đoán,ai mà biết chuyện quái gì sẽ xảy ra:rolleyes:
Bác có kinh nghiệm gì về nuôi ac tw share e với, 300 acc sau 2 tháng nó lock gần 70 acc rồi. Mỗi acc 1 ip e k spam gì cả, vài hôm nó hiện captcha là chuyện bình thường, mà giờ nó còn đòi phone cũ đã xác nhận lúc reg acc trong khi toàn phone thuê thì phone cũ đâu ra đành bỏ acc đó. Giờ acc nào chưa bị lock là e vào xóa số phone đi để khi nó đòi phone còn add đc phone mới. Tw làm ăn nản quá bác.

Bác có kinh nghiệm gì về nuôi ac tw share e với, 300 acc sau 2 tháng nó lock gần 70 acc rồi. Mỗi acc 1 ip e k spam gì cả, vài hôm nó hiện captcha là chuyện bình thường, mà giờ nó còn đòi phone cũ đã xác nhận lúc reg acc trong khi toàn phone thuê thì phone cũ đâu ra đành bỏ acc đó. Giờ acc nào chưa bị lock là e vào xóa số phone đi để khi nó đòi phone còn add đc phone mới. Tw làm ăn nản quá bác.
của bác nhiều follower ko

của bác nhiều follower ko

Bác có cách gì để tăng follower không mong chỉ giáo? Cái tw nó không giống FB, với FB thì mình vào group nào đấy rồi add nhiệt tình thế nào cũng được đáp lại kha khá, còn tw tôi chưa tìm ra cách gì hiệu quả cả, rõ chán

Bác có cách gì để tăng follower không mong chỉ giáo? Cái tw nó không giống FB, với FB thì mình vào group nào đấy rồi add nhiệt tình thế nào cũng được đáp lại kha khá, còn tw tôi chưa tìm ra cách gì hiệu quả cả, rõ chán
e chạy mấy cái app tăng follow mà bị twitter ban sạch acc :D:D

e chạy mấy cái app tăng follow mà bị twitter ban sạch acc :D:D

Vậy àh bác? Chắc có tuyệt chiêu gì đấy mà mình chưa biết nhỉ? Trước tôi thấy trong forrum có topic kêu gọi anh em follow qua lại lẫn nhau mà giờ tìm không ra, chắc cũng ít bác hưởng ứng nên topic bị chìm

Vậy àh bác? Chắc có tuyệt chiêu gì đấy mà mình chưa biết nhỉ? Trước tôi thấy trong forrum có topic kêu gọi anh em follow qua lại lẫn nhau mà giờ tìm không ra, chắc cũng ít bác hưởng ứng nên topic bị chìm
thấy bảo có tool nuôi acc mà e tìm mãi ko thấy

có đc 25 acc twitter thôi,ăn xong bị nó đòi very phone hoài cũng phát mệt nên chả muốn tăng thêm số acc
mới đầu cũng chạy ba cái tool tăng follow,tăng đc ít,mấy ngày rồi lại rớt,chạy tool làm acc bị list vô diện spam :eek:
giờ chả chạy tool,cứ dùng làm airdrop,tự nhiên follow nó lại tăng điều đặn...
cố cày,chờ trúng coin,đc ít vốn đầu tư ico,coin tiềm năng...rồi bỏ mịa nó cái airdrop
làm thì cực,gặp airdrop scam,lo bị ban tele,face,twitter...nói chung là mệt
tele thì không bị ban bao giờ,chỉ là cứ 3-5 ngày phải vô gửi sms đến 46 acc,dẹp luôn ý định tăng số acc lên...tưởng tượng cái cảnh 3-5 ngày log vô gửi sms đến 300,500 acc...mới nghĩ đến mà thấy nhói ass rồi...
từ lúc làm airdrop đến giờ không xài tool gì hết,toàn làm tay...tại không tin cái tool nào hết,căn bản mình không rành mấy cái đó,xài tool của 1 anh đập chai nào đó,1 ngày đẹp trời bi hack thì ngồi khóc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week