Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

có đc 25 acc twitter thôi,ăn xong bị nó đòi very phone hoài cũng phát mệt nên chả muốn tăng thêm số acc
mới đầu cũng chạy ba cái tool tăng follow,tăng đc ít,mấy ngày rồi lại rớt,chạy tool làm acc bị list vô diện spam :eek:
giờ chả chạy tool,cứ dùng làm airdrop,tự nhiên follow nó lại tăng điều đặn...
cố cày,chờ trúng coin,đc ít vốn đầu tư ico,coin tiềm năng...rồi bỏ mịa nó cái airdrop
làm thì cực,gặp airdrop scam,lo bị ban tele,face,twitter...nói chung là mệt
tele thì không bị ban bao giờ,chỉ là cứ 3-5 ngày phải vô gửi sms đến 46 acc,dẹp luôn ý định tăng số acc lên...tưởng tượng cái cảnh 3-5 ngày log vô gửi sms đến 300,500 acc...mới nghĩ đến mà thấy nhói ass rồi...
từ lúc làm airdrop đến giờ không xài tool gì hết,toàn làm tay...tại không tin cái tool nào hết,căn bản mình không rành mấy cái đó,xài tool của 1 anh đập chai nào đó,1 ngày đẹp trời bi hack thì ngồi khóc
k xài tool mà bác làm dc mấy chục acc thì cũng tài thật

k xài tool mà bác làm dc mấy chục acc thì cũng tài thật
bây giờ chỉ sợ nhất là thằng twitter thôi bác,trên này nhiều ae chắc dùng tool cho tele nên hay bị banned...
mình cứ 46 profile firefox+46gmail+46 tele...cứ mỗi lần làm là làm 1->46 out tele này,đăng nhập tele kia,hơi lâu 1 chút nhưng chưa bao giờ bị banned acc tele

bây giờ chỉ sợ nhất là thằng twitter thôi bác,trên này nhiều ae chắc dùng tool cho tele nên hay bị banned...
mình cứ 46 profile firefox+46gmail+46 tele...cứ mỗi lần làm là làm 1->46 out tele này,đăng nhập tele kia,hơi lâu 1 chút nhưng chưa bao giờ bị banned acc tele

Bác cho hỏi chút là mỗi lần out Tele rồi đăng nhập lại có cần đổi IP không bác? Mình có thể dùng Tele portable rồi chép chung vào thư mục profile Firefox để nó lưu luôn lại không? Mà Tele có thể chạy trên nền web được thì chắc cũng lưu profile của nó cùng kiểu như Twitter, Facebook được nhỉ?

sau 1 tuần mò mẫm kết quả giống như trên núi tu luyện xuống, chả biết mò , mà mò thì k đúng chổ, có khi đúng chổ mà k biết mò, mà cũng có khi mò đúng chổ đúng cách rồi mà mò chưa hết... nói chung là tiếp tục mò

e thì lưu profile của tele lần nào lm thì bỏ ra hơi khổ tý nhưng thi thoảng mới die 1 acc do mình quên ko change IP

mua bán trao đổi coin ở đâu an toàn bảo mật thông tin tốt nhất các bác ạ :(
giờ sàn mọc lên như nấm sau mưa, bác thấy sàn nào dễ sử dụng và hỗ trợ coin bác muốn giao dịch thì vào thôi.
Luật bất thành văn - không nên để trứng chung hết vào 1 rổ.
mới chơi thì binace còn lâu năm thì tùy.

có phải giờ firefox nó cấm mở song song 2 profiles liền lúc hả bác :( chạy cứ 1 profile 1 lần chán quá.

1m hydro x 71sat x 8750$ = 6,2k$. Nó đang ở đỉnh, bán được rồi bác. Ăn vậy là quá ngon rồi, chúc mừng bác, hehe
bán lúc 80 sat mà chả hiểu sao vẫn cứ tiếc bác ạ! cứ như cơ hội thành tỷ phú bị đạp đổ phát một! :(
em hận số em nghèo!

có phải giờ firefox nó cấm mở song song 2 profiles liền lúc hả bác :( chạy cứ 1 profile 1 lần chán quá.

em vẫn mở bình thường mà ???

bán lúc 80 sat mà chả hiểu sao vẫn cứ tiếc bác ạ! cứ như cơ hội thành tỷ phú bị đạp đổ phát một! :(
em hận số em nghèo!
bác bán đúng rồi nên ko cần tiếc. Mấy coin này đâu biết đỉnh lúc nào, thấy được cứ bán về vnd cho lành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week