Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

mình ko có gmail, có khoảng gần 20 gmail thôi à. Hôm bữa mua 50 cái sim pizza của vietnammobile mà tạo acc gmail ko đc. Còn đi mua gmail thì toàn bị đổi pass.

Giờ ko biết mua sim gì để reg gmail ok anh em nhỉ?
thì viettel, vina,
với đi thuê nhận code cho nhanh. 1,5k/code. chứ đi mua cũng đắt nòi :D

ok tks bác :D nản nhất mấy cái fake ip tich capcha thôi nhảy như ngựa dùng dcom mới đc ssh tích k nổi
dcom còn tích mệt nghỉ mới xong, k biết có cách gì tích 1,2 lần là qua k nhỉ. em nghe nói là đăng nhập gmail, dùng chrome.
mà cũng thấy gian nan quá

dcom còn tích mệt nghỉ mới xong, k biết có cách gì tích 1,2 lần là qua k nhỉ. em nghe nói là đăng nhập gmail, dùng chrome.
mà cũng thấy gian nan quá
e tạo nhiều profile đăng nhập gmail fake ip bang dcom tich phát nào ăn phát đó rồi chuyển profile khác nhưng fake ip bằn ssh thì ngồi click 10f k qua :D

hình như vip72 IP ko bị capt nhiều lần hả bác lâu rồi ko dùng
vip72 sock còn tệ hơn.
e tạo nhiều profile đăng nhập gmail fake ip bang dcom tich phát nào ăn phát đó rồi chuyển profile khác nhưng fake ip bằn ssh thì ngồi click 10f k qua :D
hay đó, để em thử, có cần phải mỗi profile là acc gmail khác nhau ko. hay acc gmail trc là dc.

các bác có nhóm fb riêng ko, mấy nhóm em join loãng quá, toàn câu ref loạn lên :((
kiểu vầy :D:D:D

vip72 sock còn tệ hơn.

hay đó, để em thử, có cần phải mỗi profile là acc gmail khác nhau ko. hay acc gmail trc là dc.
bác cứ thử xem sao e có 50 cái gmail nên mỗi profile 1 acc. bên team gõ capcha chắc rành cái này hơn có tool vượt nữa

Cẩn thận quen rồi bác bình thường airdrop trên site em thường fake IP vì bọn nó hay check ai ngờ con này k check :(
cái 100DBC/5k mem này admin nó không nói từ đầu,đến lúc đc 4k6 mem nó mới làm cái thông báo trên tele...
nói chung reg đc mấy acc,log vào thì thấy nó check rồi,bảo là acc hợp lệ,không biết là sắp tới nó còn check ip hay gì nữa không...mà thằng DBC này bữa giờ nó tập trung vào bên cộng đồng...website nó duy trì ở mức đơn giản nhất,trong group tele admin cũng chả đề cập gì đến multi acc...chắc khả năng pay hết là 80%
tôi làm airdrop chưa bao giờ fake ip cả,reset modem cho gmail,tiwitter đỡ bi banned thôi
mà thường airdrop là nó muốn phát triển cộng đồng lớn mạnh,nên thấy tụi airdrop chả mấy khi check ip mem chi cho mệt!
airdrop yêu cầu thường thấy nhât là join tele,twitter,face...không đc rời nhóm trước khi nó pay...tụi nó mà muốn loại bớt mem cheat...tới lúc pay nó bắt KYC là đc...

cái 100DBC/5k mem này admin nó không nói từ đầu,đến lúc đc 4k6 mem nó mới làm cái thông báo trên tele...
nói chung reg đc mấy acc,log vào thì thấy nó check rồi,bảo là acc hợp lệ,không biết là sắp tới nó còn check ip hay gì nữa không...mà thằng DBC này bữa giờ nó tập trung vào bên cộng đồng...website nó duy trì ở mức đơn giản nhất,trong group tele admin cũng chả đề cập gì đến multi acc...chắc khả năng pay hết là 80%
tôi làm airdrop chưa bao giờ fake ip cả,reset modem cho gmail,tiwitter đỡ bi banned thôi
mà thường airdrop là nó muốn phát triển cộng đồng lớn mạnh,nên thấy tụi airdrop chả mấy khi check ip mem chi cho mệt!
airdrop yêu cầu thường thấy nhât là join tele,twitter,face...không đc rời nhóm trước khi nó pay...tụi nó mà muốn loại bớt mem cheat...tới lúc pay nó bắt KYC là đc...
làm như bác mới cso năng suất hiệu quả này, ăn là ăn đậm luôn e tốn time fake ip quá

bác cứ thử xem sao e có 50 cái gmail nên mỗi profile 1 acc. bên team gõ capcha chắc rành cái này hơn có tool vượt nữa
làm gì có tool vượt recaptcha của google đâu. chỉ là mình viết tool, rồi dùng dịch vụ giải captcha để auto thôi. các bác trong forum cũng là gõ captcha cho dịch vụ đó.

cũng nhiều con nó yêu cầu k dc multi, nói rõ là multi là k pay.
giống như con CMT. hình như em làm mấy acc mà về 1 acc. tội k change IP :D

làm gì có tool vượt recaptcha của google đâu. chỉ là mình viết tool, rồi dùng dịch vụ giải captcha để auto thôi. các bác trong forum cũng là gõ captcha cho dịch vụ đó.

đợt CMT về đc 500 coin bán 80$ sau nó x3 nhìn mà tiếc :(

đợt CMT về đc 500 coin bán 80$ sau nó x3 nhìn mà tiếc :(
cào airdrop nhận coin free nên làm holder tự tin hơn, cứ ôm vứt đó lên ít hay xuống nhiều nhưng cảm giác đồ mình k bỏ tiền ra mua thấy ít cảm xúc hơn., k cần tiền là k bán.:D:D

thì viettel, vina,
với đi thuê nhận code cho nhanh. 1,5k/code. chứ đi mua cũng đắt nòi :D
để mình ngâm cứu thử :D
cho mình xin cái chỗ bán luôn bạn ơi

lúc CMT airdrop không biêt mình đang theo con nào...mà chắc lúc đó không chọn CMT là sai lầm rồi :p

Bác làm đa số toàn k bị check k hè, em làm mấy lần bị check giờ rút exp làm con nào fake con nấy cho chắc ăn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week