Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

twitter cũ bị block, mất một mớ con làm xong rồi không được pay! loay hoay với cái twitter mới cả tuần giời mới được mấy chục followers! :(
bác search từ khoá follow back trên twitter, nó ra ra 1 đống nick, bác follow những nick đó rồi tweet IFB (i follow back), nó sẽ follow lại bác. Em làm cách này 1 tuần có thể kiếm cỡ 400 followers.

bác search từ khoá follow back trên twitter, nó ra ra 1 đống nick, bác follow những nick đó rồi tweet IFB (i follow back), nó sẽ follow lại bác. Em làm cách này 1 tuần có thể kiếm cỡ 400 followers.
đấy, đấy! như thế này có phải tốt không!

quá tốt,còn thành phần kia mới khen tí đã trở màu bóc phét khoe khoan thì xài ko vô.
Cm chán quá bạn ơi. Người ta úp mở như vậy thì tư duy đi. Chứ share ra cho mất miếng ăn à.

Cm chán quá bạn ơi. Người ta úp mở như vậy thì tư duy đi. Chứ share ra cho mất miếng ăn à.
thì cứ việc giấu ăn,khoe khoan mà lại sợ mất miếng ăn,nạc ko nạc mà mỡ chả mỡ,chả ra cái nồi gì cậu ah.

Làm có 50 acc TKY mà ko thấy về:(

TKY có airdrop hả bác, sao em không thấy ai share kèo này nhỉ
có người se đầy mà bạn trên forums/airdrop-bounty e thấy e chiến thoi còn cách làm sao có nhiều acc telegram là e dùng tool mà e đã nói là tool nầy thàng bạn nó viết ra nó là dân lập trình chuyên nghiệp, chì có e với nó có thoi nó bỏ ra 2 năm đề viết thì làm sao mà se được ngộ ghê có mấy bác nói chuyện thấy đau lòng,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week