Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

thế mình free -> 225 point -> 125 Vip -> up lên Sliver ( trong 30 ngày ).

khi lên Sliver -> nuôi vip tiếp -> hết 30 ngày Sliver thì lấy gì up lại đây bạn ? Dùng vip mình nuôi up lại à ? Nếu như trong tháng đó 125 vip khi up lên Sliver + với 75 vip tháng đó mình nuôi được, vậy khi hết tháng mình up lên lại có bị trừ vip đi ko ?

thêm câu nữa Sliver chỉ được 30 day thôi đúng ko nhỉ ?

acc free mới reg 1 ngày thì có ref có được gì ko nhỉ ???

Last edited by a moderator:
nằm mơ nhé các bạn cái này chơi từ lâu rồi , thất vọng và thất vọng chơi đi sau rồi sẽ biết nghe người ta nói thì chỉ có chết . Người chơi muộn :binhsua44:sau gần 3 tháng sẽ có kết quả lúc đó sẽ biết

nằm mơ nhé các bạn cái này chơi từ lâu rồi , thất vọng và thất vọng chơi đi sau rồi sẽ biết nghe người ta nói thì chỉ có chết . Người chơi muộn :binhsua44:sau gần 3 tháng sẽ có kết quả lúc đó sẽ biết
Bác này đêm qua chắc bị sóng forex oánh tuột quần nên hôm nay đãng trí quên cả nêu lý do chứng minh vì sao lại thế :binhsua50:

thế mình free -> 225 point -> 125 Vip -> up lên Sliver ( trong 30 ngày ).

khi lên Sliver -> nuôi vip tiếp -> hết 30 ngày Sliver thì lấy gì up lại đây bạn ? Dùng vip mình nuôi up lại à ? Nếu như trong tháng đó 125 vip khi up lên Sliver + với 75 vip tháng đó mình nuôi được, vậy khi hết tháng mình up lên lại có bị trừ vip đi ko ?

thêm câu nữa Sliver chỉ được 30 day thôi đúng ko nhỉ ?

acc free mới reg 1 ngày thì có ref có được gì ko nhỉ ???

khi gần đến ngày up lên silver tháng kế tiếp,bạn để 0% BID repurchase reference để lấy lợi nhuận,đủ 10$ thì bạn sẽ dùng 10$ đấy để up lên silver

silver tồn tại trong 30 ngày nha cậu

khi ref của cậu phải up lên silver thì cậu mới dc 20% từ tiền up của ref = 2$ và 5% từ vip mà người đó dc hưởng hàng ngày

câu vào Point Retirement Calendar để biết thời gian mà vip sẽ hết hạn nha!

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

nếu thất vọng thế sao nhiu người nhận dc $ thế bác??:m021:

vậy khi mình withdraw thì có instant liền không cậu, nếu không instant liền chắc phải tính tiền để up sliver trước rồi mới nuôi vip nhỉ ?

vậy khi mình withdraw thì có instant liền không cậu, nếu không instant liền chắc phải tính tiền để up sliver trước rồi mới nuôi vip nhỉ ?

thường là 14 ngày tiền mới về ,thì cậu cứ nuôi vip rồi đến ngày thứ 20 của tháng cậu để 0% để lấy lợi nhuận 10$ ,khi Cash Available (lợi nhuận) = 10$ là cậu có thể up dc rồi,up trực tiếp từ Cash Available mà không cần withdraw về AP mới up dc

Sau khi cậu request withdraw thì vào Commissions/Cash-Out Report để xem ngày nó gửi $ về nha,nên rút vào thứ 2 nha.Thân!

Zeekrewards không ngon ăn như các bạn trẻ nghĩ đâu nhá..!
Nếu không kiên trì thì ko làm được
Nếu ko giới thiêu được người thì đừng đặt nặng về vấn đề tiền bạc quá
Hãy coi như là một thú vui hàng ngày vây..!
Nếu bạn đi từ free lên và khởi đầu với khoảng 125 đến 150 vip thì nhiệm vụ của bạn là nuôi đến tầm 400 hoặc 500 vip hàng tháng bạn sẽ có thu nhập ổn định mãi mãi từ 40 đến 50$ mà không phải đi giới thiệu người..!

The site is currently offline for
unscheduled repairs.
Please check back in a little while.
Help có ai bị tình trạng này không nhỉ?

cho hỏi Zeekrewards hôm nào sẽ chuyển point thành vip vậy, qua 15/12 rồi

bạn phải chơi đủ 2 tháng thì zeek mới chuyển point --> vip nha

The site is currently offline for
unscheduled repairs.
Please check back in a little while.
Help có ai bị tình trạng này không nhỉ?

mình không bị thế!

đã ref cho bạn:binhsua44:

hi vọng được hợp tác lâu dài với bạn.Thân!

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

đủ 2 tháng nó tự chuyển cho mình à? sau đó thì up silver

đúng rồi bạn,nó đặt ra thời hạn 2 tháng vì nếu bạn chơi 2-3 ngày mà nó vẫn chuyển thì bạn chỉ dc vài vip à,2 tháng thì bạn dc tầm 150 vip

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week