Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

cho mình hỏi thế khi nó chuyển từ point sang vip thì phải có đợt ah hay cứ đủ 225p là nó tự chuyển

theo lịch thì 2 tháng chuyển 1 lần nha bạn,lần gần nhất là 15/12/2011 ,bạn phải chơi >=2 tháng thì khi đến lịch chuyển point --> vip zeek mới chuyển cho bạn còn nếu không thì phải đợi đến đợt tiếp theo.Thân!

theo lịch thì 2 tháng chuyển 1 lần nha bạn,lần gần nhất là 15/12/2011 ,bạn phải chơi >=2 tháng thì khi đến lịch chuyển point --> vip zeek mới chuyển cho bạn còn nếu không thì phải đợi đến đợt tiếp theo.Thân!
đồng chí chủ thớt này cũng không hiểu về Zeek nhỉ,không có lịch chuyển vip nào cả,bạn đăng ký ngày nào thì đúng sau 60 ngày 100 point bonus đó nó sẽ mất ,còn bạn được bao nhiêu điểm lãi từ 100 points đó nó không quan tâm,bạn chăm post ads đủ 60 ngày thì được nhiều,trên 120( chả ai được 150 cả),còn không chăm chỉ,ít points thì sau 60 ngày vẫn chuyển lên vip như thường. Nếu sau 60 ngày 100 bonus đó không mất cộng với số lãi từ 100 đó với lãi trung bình 1.37% / 1 ngày thì chả mấy lên 400 points,nó lỗ chổng vó

đồng chí chủ thớt này cũng không hiểu về Zeek nhỉ,không có lịch chuyển vip nào cả,bạn đăng ký ngày nào thì đúng sau 60 ngày 100 point bonus đó nó sẽ mất ,còn bạn được bao nhiêu điểm lãi từ 100 points đó nó không quan tâm,bạn chăm post ads đủ 60 ngày thì được nhiều,trên 120( chả ai được 150 cả),còn không chăm chỉ,ít points thì sau 60 ngày vẫn chuyển lên vip như thường. Nếu sau 60 ngày 100 bonus đó không mất cộng với số lãi từ 100 đó với lãi trung bình 1.37% / 1 ngày thì chả mấy lên 400 points,nó lỗ chổng vó

ủa thì mình nói 2 tháng nó chuyển point --> vip chứ sao chài,po tay????

2 tháng ở đây là khoảng thơi gian thôi bác,ví dụ mình chơi ngày 8/8/2011 đến 15/10/2011 nó mới chuyển point -->vip cho mình thì 150 (>60 ngày nhé)là có thể nếu post ad hàng ngày chứ đâu phải ai cũng tham gia ngày 15 đâu

còn 100 point bonus bị trừ thì mình đã nói từ đầu topic rồi bạn!

P/S: Đang có nhiu ý kiến khác nhau về thời gian zeek chuyển point --> vip (mình đã chuyển lâu rồi và đúng theo lịch zeek thông báo) .Để mình hỏi lại xem!

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

up cho wmz vào nhận hàng :D

hàng gì bạn????:binhsua72:

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

thực sự là mình hướng dẫn ref = kinh nghiệm chơi thực tế của mình vì mấy tháng trước zeek có thông báo là 2 tháng sẽ chuyển point --> vip 1 lần và phải theo lịch hẳn hoi là 15 của tháng và mình cũng đã được chuyển đúng theo lịch.

Nhưng hiện tại sau khi hỏi ý kiến nhìu cao thủ khác thì họ nói hiện tại đó chỉ là lý thuyết ,hiện tại zeek sẽ chuyển point --> vip sau 60 ngày các bạn chơi

THÔNG BÁO : ZEEK SẼ CHUYỂN POINT --> VIP CHO CÁC BẠN SAU 60 NGÀY CHƠI NHÉ !

Last edited by a moderator:
"Khi mới up lên silver xong thì 2 ngày đầu tiên các bạn phải để BID repurchase reference tại trang Retail Profit Pool Report thành 0% ,sau đó nếu các bạn muốn lấy lợi nhuận thì cứ để nguyên 0%,nếu muôn lấy bid thì các bạn đổi lại thành 100%"

Mình ko hiểu sao 2 ngày đầu tiên lại phải để BID... thành 0%? Các Pro giải thích hộ mình với

Hôm nay tiền về thì phải anh em cho hỏi mấy giờ nó pay nhỉ ?

Chắc tầm 10h đêm cơ, bên đó cách bên mình 12h cơ mà, giờ 4h chiều bên mình chứ bên đó mới là 4h sáng 19/12 ^^

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

"Khi mới up lên silver xong thì 2 ngày đầu tiên các bạn phải để BID repurchase reference tại trang Retail Profit Pool Report thành 0% ,sau đó nếu các bạn muốn lấy lợi nhuận thì cứ để nguyên 0%,nếu muôn lấy bid thì các bạn đổi lại thành 100%"

Mình ko hiểu sao 2 ngày đầu tiên lại phải để BID... thành 0%? Các Pro giải thích hộ mình với

Khi mới up thì thường hay gặp lỗi sory, nó bắt phải mua co-op gì đó, nếu bạn có tiền thì có thể mua bằng visa 10$ còn ko thì để 0% là để lấy tiền lãi trả tiền mua cái co-op đó, trả xong rồi thì đặt thế nào tùy bạn ^^

bao h thì phải trả tiền mua cái co-op, trả qua AP được ko? trả như thế nào? ko mua có được lãi ko?

bao h thì phải trả tiền mua cái co-op, trả qua AP được ko? trả như thế nào? ko mua có được lãi ko?

Thường khi upgrade xong là sẽ bị,cái đó chỉ mua bằng visa hoặc dùng tiền lãi mua đc thôi thì phải, lúc mua mình ko để ý nên cũng ko rõ điểm này,lúc bạn bị thì bạn sẽ biết phải trả như thế nào ^^, ko mua ko đc tính lãi

cái này có cả wmz à anh em ??? nếu có thì AP với WMZ cái nào nó pay nhanh hơn cho mình biết luôn với !!!

^^ làm gì có pay qua WMZ đâu bạn, WMZ là do chủ topic bonus cho ref tham gia thôi, zeek thì pay qua AP,solidtrustpay, séc, pay cái nào cũng chờ như nhau à. 14-21 ngày ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week