Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Update:

Zeek news:
29/1/2012: Calling All Zeek Friends & Family!! Zeek needs your help!

It has come to our attention that there are numerous YouTube videos, blogs and other websites posted by Zeek affiliates that contain unapproved or non-compliant content. These must come down immediately! If you are an affiliate with one of these unapproved videos, blogs or websites please remove it today. If our compliance team finds your content then your ZeekRewards account will be suspended or terminated.

A “guerrilla team” of Zeek Affilaites is forming to align with Zeek’s compliance department to locate and identify all of the non-compliant content on the internet. If you are willing and interested in chipping in on this effort – please let Jon Wright – Zeek’s Compliance Manager know and he’ll shoot you the guidelines this week (as well as Dawn going over it on the calls all week).

Email guidelines (subject line: ZeekSquad Volunteer) at: [email protected] (note the address is zeeklers, not zeekler)

Speaking of the Zeek Compliance Initiative and Zeek Squad – check out what Troy Dooley had to say THIS month about ZeekRewards:
http://www.youtube.com/watch?v=OrqXgfGaoJ0

Tạm dịch là:

Lời kêu gọi những người bạn và gia đình Zeek!!! Zeek đang cần các bạn giúp đỡ
Chúng ta phải có 1 chú ý rằng đã có rất nhiều video trên Youtube, Blog và các website khác post lên của các thành viên Zeek Affiliates chứa những nội dung ko cho phép và ko tuân thủ nội quy. Chúng phải đc gỡ bỏ ngay lập tức. Nếu bạn là 1 thành viên của Zeek đã post những nội dung trên hãy gỡ xuống ngay. Nếu chúng tôi phát hiện ra, account Zeek rewards của bạn sẽ bị chém (Suspend)

Tóm lại là nó ko cho phép mình post quảng cáo về Zeek, phát hiện thì chém thẳng tay :D

up lên cái đã mai chiến cùng anh em :D

Cái bid đó nó chia lãi thành vippoint hử, eo chơi solo ko có ref công nhận ăn ít vật vã

Uh, ko có ref bao h cũng ít hơn là có ref mà :) cái nào cũng vậy

Nhưng thực ra là ko ít lắm đâu, vì lúc đầu, mình chỉ có 130 Vip point làm vốn, nhg sau đó mình chiến 1 cách có tính toán giống topic của bác lehongphongvt thì số Vip ngày càng đc nâng lên, đến khi mình đạt 1 mức ưng ý thì mình sẽ duy trì nó mà ko theo chiến thuật nâng điểm nữa và thu lãi

Ví dụ đạt 400 Vip point thì 1 ngày mình đc lãi 400x1,5% = 6$, tái đầu tư 50% là 3$ thì mình có lãi khoảng 3$ 1 ngày

Chưa kể các pro có nhiều Vip 500, 800, 1000 :)

Update ref

bạn lieuhoacuong
bạn supercuibap

Mong chúng ta sẽ thành công :D

Chủ thớt cho mình hỏi. Nếu 20h hôm nay post ads thì 20h ngày hôm sau lại post tiếp hả. có thể post sớm hơn dc ko? VD: 18h hoặc 19h

Đc chứ bạn, và mình khuyến khích làm như vậy

"Theo quan điểm của mình" thì mình ko nên để đồng hồ đếm ngược chạy về 0, mình post ad lúc nào rảnh rỗi cũng đc, vì nếu để về 0 thì đã có 1 số bạn bị miss đợt chia lợi nhuận của hôm đó rùi, rất lãng phí :)

Thanks a hoanghung
Ko hiểu tại sao cái nick này chưa bị ban nhỉ :(

Thanks cả nhà đã ủng hộ, ngu ngon rùi mai ta tiếp tục :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week