Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Mình hết AP rùi bạn :), mình đầu tư nhiều vào Dollar Monster quá chưa rút đc vốn ra, vs lại AP phải để dành up Ref :D

Update ref:
Bạn hoangsonvu9; mail: [email protected]

mới up acc lên silver thì cần làm ji nữa kô chủ thớt.e đặt % mua vip thành 0 % rùi.có cái vụ mua 5 co-op ji đó vẫn chưa hiểu lắm :|

mới up acc lên silver thì cần làm ji nữa kô chủ thớt.e đặt % mua vip thành 0 % rùi.có cái vụ mua 5 co-op ji đó vẫn chưa hiểu lắm :|

Ra siêu thị coop-mart gần nhà nhất mua 5 cái logo Zeek về nạp số vào là xong :binhsua12:

Hình như phải để mua vip thành 0% cho đến khi trong tài khoản zeek trên 2,5$ thì mới bắt đầu kiếm vip hay sao ấy :|
mình newbie ko rõ lắm, Quote lại cho bác nightmare vào trả lời

Mình đang ngủ lấy sức tý, tối còn đi gia sư :D

Đúng rồi đó bạn, theo mình biết thì bạn phải để 0% đến khi đạt 2,5$ trong tài khoản vs đặt sang số khác để tái đầu tư :)

khiếp dollar monters á, coi chừng khóc giở mếu giở cậu ơi :)

Cái j mà khóc dở với mếu giở. Admin site DM đang fix một số thứ, chuẩn bị add thêm LR nữa cậu ah :|

khiếp dollar monters á, coi chừng khóc giở mếu giở cậu ơi :)

T dep lâu rùi, mình chỉ lo bao h tiền về thôi chứ ko sợ scam, thằng admin đang cố gắng vực dậy DM mà :)

ngày hôm nay mình nhận được tiền lần đầu tiên post ads cho zeek, hạnh phúc :binhsua02:
mình để là 0%, post xong mình nhận được 2.26$, như vậy là nhiều hay ít vậy các bác

ngày hôm nay mình nhận được tiền lần đầu tiên post ads cho zeek, hạnh phúc :binhsua02:
mình để là 0%, post xong mình nhận được 2.26$, như vậy là nhiều hay ít vậy các bác

Mình đoán bạn có 134 Vip đúng ko :D chúc mừng bạn nhé, bạn để thêm 1 ngày nữa rùi hẵng quay về tái đầu tư nhé. Làm thật, ăn thật, chúc bạn thành công :D

vậy là mình ref ko đc hả :binhsua10:
Bạn thông cảm dùm mình nha, acc bạn mới lập, mình ko muốn quá mạo hiểm :H

Up cái rùi đi làm kiếm tiền Up ref nào =))

đã nhận 10$ BN của chủ thread và chiến mạnh mua 93 vip :D

Mình đoán bạn có 134 Vip đúng ko :D chúc mừng bạn nhé, bạn để thêm 1 ngày nữa rùi hẵng quay về tái đầu tư nhé. Làm thật, ăn thật, chúc bạn thành công :D

Bạn thông cảm dùm mình nha, acc bạn mới lập, mình ko muốn quá mạo hiểm

Up cái rùi đi làm kiếm tiền Up ref nào =))

ồ không, mình chỉ có 117 vip thôi :(

Update

Up ref cho sieucuibap silver :)

@ProHacker: 117 vip mà đc 2,26$ là max lãi rùi đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg